Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

เกมใส่ร้ายป้ายสี

Risu

Recommended Posts

ไม่ได้เขียน ไม่เคยเขียนด้วยซ้ำ

-----------------------------------------

คุณเธอเอาไม้ถูพื้นไปฟาดใครมาหรือเปล่า สภาพไม้ถูพื้นเละมากๆ

เปล่าๆ ไม่ได้เอาไปฟาดใครหลอก  บังเอิญตอนนั้นมันหิวพอดี

--------------------------------------------------

รู้นะ ! เรปล่างแอบกินขนมเพื่อนไปตอนกลางวันอ่ะ

อะไรอะ จิ๊กแค่ชิ้นเดียว!!!~

+++++++++++++++

ข้างล่าง รู้นะ ว่าแอบโดดเรียนไปดูแฮร์รี่!!!~

ไม่เคยเลยคะ ไม่เคย

----------------------------------

เมื่อคืนคุณเธอทิ้งนิตยสาร I-like ที่ฉันฝากไว้หรือเปล่า ถึงขั้นทิ้งลงถังขยะเลยนะคุณ

เปล่านะ~!!! แค่ขายไปพร้อมเศษกระดาษอื่นๆให้คนรับซื้อของเก่าเอง

เรปล่างชอบรักต่างพันธุ์ใช่ไหมละ ฉันรู้นะ อย่างมาซึนเดเระ!!

ไม่นะครับ................ไม่ปฏิเสธ :pika01:

สักวันจะแต่งกะโคยะ~

-------------------------------------

รีพลายล่าง สายวายสินะ

ไม่วายคร้าบ~!!!!!!!!!!....แต่ถ้าวายแบบน่ารัก ไม่มีกล้ามหรืออะไรใหญ่ๆ ก็พอรับไหวนะเอ่อ

เรปล่างชอบใช้สูตรโกงเวลาเล่นเกมส์ใช่ไหมล้า~!!

โกงอาร๊าย~~~ แค่ใช้ Cheat Engine บ่อยๆ กับบายพาสได้ เท่านั้นเอง

=============================

เรปล่างชอบกินเด็กล่ะสินะ...

- ใช่ที่ไหน เค้าไม่ใช่นินซะหน่อยจะได้ชอบกินเด็ก

- เรปล่างโดดเรียนมาเล่น RO บ่อยล่ะสิ

ไม่โดดเรียนมาเล่น แต่เอาเวลาทำ Assignment มานั่งเล่นแล้วก็ตองเผาส่งทุกทีตะหาก

เรปล่าง ปากแข็งกับคนที่ชอบอยู่ชิมิ !?

ไม่ได้ปากแข็งนะ แค่ซึนเดเระ

===============

เรปล่างแอบโดนเรียนมาเล่นบอร์ดใช่มั้ยล่า

- ไม่ได้โดดซะหน่อย ก็วันนี้ไม่มีเรียนนิ อิอิ

- เรปล่างดองการบ้านไว้เพียบเลยล่ะสิ ใช่มั้ย

ผมไม่ได้ดองครับ แค่เก็บเอาไปเผาทิ้งต่างหาก

================

เรปล่างแอบซึนใช่มั้ย

ก็นิดหน่อยพอเป็นพิธีการครับ ^^

**----------------------------------**

เรปล่างตกคณิตหลายครั้งแล้ว รู้นะ!

มะ... มะ... ไม่จริง ระดับเฮีย B+ อย่างต่ำเฟ้ย!!!

=========================

เรปล่างวันนี้ป่วยการเมืองล่ะสิ!

ไม่เคยป่วยทุกการพ่ะยะค่ะ เขาไม่ได้อ่อนแอนะ!!!

**---------------------------------**

เรปล่างชอบลอกการบ้านบ่อยๆ รู้นะ!!!

ไม่ได้ลอกบ่อยๆ แต่ลอกทุกวันเลย

===============

เรปล่างเข้าห้องน้ำแล้วไม่ได้ล้างมือใช่มั้ย

- เอาที่ไหนมาพูด เค้าล้างทุกครั้งนะจะบอกให้

- เรปล่างเพิ่งโดนแฟนหักอกมาใช่มั้ย

พะ... ผมไม่เคยมีแฟนนะครับ!! *ดันแว่น*

-----------------------

ว่าไงนะ? วันนี้เรปร่างเพิ่งโดดเรียนมาหยกๆ!?

อื้อ พอดีตื่นสายอ่ะ เลยโดดมั้นทั้งวันเลย

เรปล่างแอบชอบผมอะดิ

ใช่ซะที่ไหน ผมไม่ได้เป็นเกย์นะ

============

เรปล่างแอบขโมยตังค์5บาทของผมไปรึป่าว เงินค่าขนมของทั้งปีเลยนะ

NO ไม่ได้เกลียด ชอบมาก

-------------------

เรปล่างแอบชอบผมใช้มั้ยเอ่ย

ป่าวพอดีเป็นคนดีอะ

แมวบ้าคลั่งโดนเตะกระเด็น

-------------------------

เรพล่างเตะเพื่อนที่รร.มา

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.