Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

เกมใส่ร้ายป้ายสี

Risu

Recommended Posts

ม่ายด้ายเตะนะ ก้อแค่เอาเท้าปายโดนใส่เฉยๆคร๊ะ

-----------------------------------------------------------

คุณเธอปายลักขโมยโทรศัพท์มือถือในหมู่บ้านช่ายป่าวคร๊ะ

ไม่ช่ายคร้าบแค่จอยืมแล้วเอาไปเลย

------------------------------------------

เรปข่างล่างนี้เป็นปิกาจูช่ายปะ

เฮ้่ย รุ้ได้ไง เราซ่อนตัวมาตั้งนาน!!~

+++++++++++++++++++++

ข้างล่างเมื่อวานแอบควงกิ๊กไปเที่ยวที่ไหนมา!!~

เราเห็นนะ!!~

ใครว่ากิีก เพื่อนต่างหากล่ะ

เมื่อวานถูกแฟนบอกเลิกใช่มะ

ป่าวคะ มีแต่แฟนหนี(เที่ยว) คร๊ะ

----------------------------------------

คุณเธอเกบเงินได้แร้วทามมายม่ายส่งคืนเจ้าของหราคร๊ะ อยู่ดีๆก้อเอาไปใช้เฉยเรย

อ้าว ก็เงินที่ตกมันของเรา เราเก็บขึ้นมาจากพื้นก็ไม่ผิดนี้น่า่

+++++++++++++++++++++++++++++++++

เธอๆว่าปะ นินอะ ที่จริงแล้วเป็นเก้งแน่ๆเลย

วัีนนั้นเห็นไปเต้นแถวๆทองหล่อละ!!~เพี้ยวโึคตร!!~

555+ ดูพี่เขาถ้าจาบ้าเนอะ

-----------------------------------------

คุณเธอทามต้นไม้ของฉันหายปายป่าว เห็นแต่กระถางเรย

แค่ยืมเอง ^ ^

-----------------------------------------

เรปล่างถูกขอทานหอมแก้มใช่มั้ย

ขอทาน หน้าเหมือนเคน ธีรเดช เราก็ยอมวะ!!~

+++++++++++++++++++++++++

เรารู้นะ เมือวันลอยกระทงนะ ไปงมเหรียญมาใช่ไหม!!~

ป่าวคร๊ะ ไม่ได้งมเรย (ว่ายน้ำก้อม่ายเปน)

-------------------------------------------------------

คุณเธอไปปล่อยอุจาระที่หน้าบ้านฉันป่าวคร๊ัะ

- เอาอะไรมาพูด เค้าพาน้องแมวไปปล่อยต่างหากล่ะ

- วันนี้เรปล่างไม่ได้อาบน้ำใช่มั้ย

- (ยกแขนขึ้นมาดม) เค้าอาบแล้วน้าาา ><

----------------------------------------------------------

เรปล่าง วันนี้เข้าห้องน้ำแล้วไม่ล้างมืออ่ะจิ

ล้างแล้วแต่ไม่สะอาด!!

เรปล่างเมื่อวานไม่ได้ไส่เสื่อนอนหล่ะสิ

- ไม่ได้ใส่เสื้อนอน แต่ใส่เสื้อกล้ามนอน*0*

----------------------------------------------------------

เรปล่าง วันนี้แอบฉีกกระกาษทิชชู่เล่นใช่มั้ย

เปล่าคะ ก็แค่เอากระดาษทิชชู่มาทำงาน "เปเปอร์มาเช่" เท่านั้นเองคะ

---------------------------------

คุณเธอทำน้ำแครอทของฉันหกหรือเปล่า เพิ่งเห็นเมื่อเช้าก่อนไปโรงเรียนนะ

รู้ได้ไง  :pika08: เอ้ย ผมไม่ได้ทำ อย่าใส่ความกันสิ

เรปล่างชอบโดดเรียนประจำสินะ

ไม่มีใครรู้อะ เลยปล่อยเต็มกำลัง :pika08: เอ้ยผิด อย่ามาใส่ความกันนะ ถึงทิศทางจะมาจากผม แต่มีหลักฐานไหม อิอิ

เรปล่างไม่ยอมล้างก้น เวลาเข้าห้องน้ำ

ไม่เป็นไรหรอกน่า ผมมีทิชชู่~

----------------------------------

เรปล่างมาโรงเรียนสายประจำล่ะซิ!

ก็คนมันตื่นสายอ่ะ เรื่องแค่นี้เอง อย่าคิดมาก

เรปล่่างไม่ยอมยืนตรงเคารพธงชาติใช่มะ

แหม ก็คนมันรีบอะ หิวข้าว

เรปล่าง แอบชอบใครอยู่ใช่มะ

- เอาข่าวมาจากไหนน่ะ ไม่มีสักหน่อย

- เรปล่างกินข้าวมื้อหนึ่งหมดไปครึ่งหม้อเลยใช่ป่าว

บ้า นั้นไม่ใช่เขาแหละ นั้นมัน....คนที่คุณก็รุ้ว่าใคร ตั้งหาก อัีกษรย่อ "น"

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ข้างล่างนะ รู้นะ ว่าเมื่อวานแอบตดในลิฟท์!~ตดเงียบแต่กลิ่นไม่ไหวนะ!!~

ป่าวนะ แอบปุ๋งตรงบันไดตะหาก 5555

--------------------------------------------------

เรปล่างรู้นะว่าเวลากินมาม่าแอบเติมมายองเนสลงไป

เฮ้ย ไม่ใช่ เราใส่ซอสมะเขือเทศลงไปต่างหาก

เรปล่างอะ กินข้าวผัดแล้วมีการเติมมัสตาร์ดลงไปอีกใช่มะ กินเข้าไปได้ไงอะ - -

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.