Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

เกมใส่ร้ายป้ายสี

Risu

Recommended Posts

ล้มSSPล่ะก็ใช่

เรปล่างชวนศจ.มาขุดกระทู้สินะ

• 2 months later...

ป่าวนี่ แค่ไม่มีอะไรทำ

ปิดเทอมนี้เป็น NEET อยู่บ้านใช่ป่าวอ่ะ =w="

เผงเลยค่ะ (ไม่รู้จะไปไหน "orz)

-------------------------------

เรปล่างกะจะขโมยเงินพ่อแม่ไปงานมีตสินะ? #โดนกระทืบ

ไม่เป็นต้องขโมย เงินเก็บตรูมีบาน =..=

====================

งานมีตจะไปฆ่าศจ.ซินะ โหดมาก

• 5 months later...

ฮือ ตรูต้องฆ่าตัวตายเหรอนี่

ไม่ใช่โว๊ย!!!!!

มีต 11 ยิ่งใหญ่สุดๆเลยซินะ แต่เม้นล่างบังอาจวางแผนให้ล่ม

ผมไม่ได้ไปสักหน่อย =3=

================================

เม้นล่างมึนกับบอร์ดใหม่สินะเลยอยากทำลายที่นี้ทิ้งสินะ 'A"!

บอร์ดใหม่ไฉไลกว่าเดิม เฮ่ๆ

เรปล่างชอบทำเศษเหรียญตก

• 1 year later...

ไม่มีเหรียญให้ตกแล้วครับ :blastoise04:

จริงๆ แล้วรีพลายข้างล่างอยากได้แมวน้ำเพศผู้มากกว่าสินะครับ :psyduck02:

แน่นอนค่ะ จะได้เป็นสาวดุ้นไงล่ะ :psyduck02: #ผิด

-------------------------------------------

เรปล่างอยากกินไอติมเรนโบว์(อาโลล่าเบทเบต้อน)สินะคะ :psyduck02:

• Like 1

อยากกินอยู่นะ เป็นคนชอบกินไอติมอยู่แล้วด้วย

====================================

เรปร่างแอบตดในลิฟท์

เปล่าน้าาา ก็แค่กางเกงเละเอง :psyduck02: #เดี๋ยว

===========================================

เรปร่างมีไม่กล้าตอบกระทู้

นี่ก็ตอบแล้วนะ

คนข้างล่างเอาปฏิทินโปเกมอนไปชั่งขายกิโลใช่ไหม?

• Like 1

ยังไม่ถึงกิโลเลยครับ ถ้าพุงละก็ว่าไปอย่าง #ผิด

เรารู้นะว่ารีพลายข้างล่างอยากนอนซบพุงคาแม็กซ์ ใช่ไหมละครับ? :blastoise02:

ใช่แล้วค่ะ น่าจะเย็นสบายดี ^_^

-----------------------------------------

เรปล่างชอบสาวดุ้น :psyduck02:

• Like 2

บากะ!! เราไม่ได้ชอบสาวดุ้นซะหน่อย~~~~~~~~ #ผิดมาก :psyduck11: 

ไม่แนะนำให้เปิดสปอย :psyduck02:

Spoiler

รูปประกอบก็มา #โดนแบน #ขอเครดิตหลังไมค์นะ 

----------------------------------------------------------------

เรปร่างมีความชอบผู้ชายในบอร์ด :psyduck02:

เป็นเลสจ้า #ห้ะ

รีพลายล่างเอาป๊อปคอร์นที่กินไม่หมดไปทิ้งลงถังใช่ไหม?

ผมไม่กินป็อปคอร์นครับ ไม่อร่อย

--------------------------------

เรปล่างชอบแย่งขนมเด็กอนุบาล

ผมเป็นคนดีครับไม่แกล้งเด็ก แต่แย่งคนอายุไล่เลี่ยกันครับ #ผิด

ว่าด้วยเรื่องป๊อปคอร์นอีกที คนข้างล่างชอบกินป๊อปคอร์นหมดก่อนหนังจะฉายใช่ไหมครับ?

เคยซื้อป็อบคอร์นเข้าโรงที่ไหน แพงจะตาย

คนข้างล่างเอาชีทที่จะสอบอ่านสอบพรุ่งนี้ไปเผาทิ้งใช่ไหม?

จะสอบแล้วอ่านหนังสือทำไม คนจริงเค้าไม่อ่านหรอก :psyduck02:

==================================

เม้นข้างล่างอ่านหนังสือไม่ทันแน่ๆ :psyduck02::psyduck02::psyduck02:

ไม่ต้องอ่าน เราทำโปรเจคก็ได้ A แล้ว

เม้นล่าง เอาโปรเจคเราไปทิ้ง ต้องการทำลายเกรดซินะ แย่ๆๆ

ใช่เลย หมั่นไส้มานานละ :psyduck14: //โดนแบน

-------------------------------------------------------------------

เรปล่างชอบอ่านการ์ตูนวายในห้องน้ำ //เผ่น

รู้ได้ไง!!? มันฟินจะตาย!!! #ผิด

================================================

เรปล่างชอบหมกโดจินเอาไว้ใต้เตียง เวลาอยากอ่านก็ลืมว่าซ่อนไว้ไหน(?)

อยู่คนเดียวแล้วครับ ไม่ต้องซ่อนเลย มีชั้นหนังสือส่วนตัวด้วย

===================================

เรปล่างแอบชอบผมอยู่สินะ

อ่าใช่ครับ เวลาคิดอะไรไม่ออกก็ชอบลูบผมบนศีรษะเล่น เพลินดี :mudkip02:

คนข้างล่าง เวลา "ว่างๆ" ชอบนอนกลิ้งเกลือกไปมาสินะครับ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.