Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[leafcatgx] ลงงาน :D

leafcatgx

Recommended Posts

:pika01: ไม่ได้กลับมาตั้งนานเเนะ....... ที่หายไปนาน ทำไมน่ะเหรอ =w='' ไม่ค่อยได้เล่นโปเกม่อนเเล้วน่ะสิ

ช่วงนี้ ก้กำลังเห่อ Soul silverอยู่

เเต่ว่า

http://i47.photobucket.com/albums/f164/heaven_night/kudornoborii.png << เเบบลายเส้น

มีใครรุ้จักมั้ยคะ=w= สองSubway masters โนโบริ กับ คุโดริ จากภาคBW

ทั้งคู่น่ารักมากเลย อดใจไม่ไหวต้องวาดเเฟนอาร์ท ><

ชอบที่เค้า เป็นคนตรงข้ามกัน สีชุด นิสัย เเม้เเต่ชื่อก้ยังตรงข้ามกันเลย

รูปเเบบ เผาจริงอะไรจริง /หัวเราะ

เเค่วาดเล่นๆล่ะ ไม่ได้เอาจริงอะไรมากนัก

เเอบเสียดายอย่างนึง สีผมข้างหลังต้องอ่อนกกว่านี้หน่อย ลงผิดซะเเล้ว เเหะๆ :pika08:

ไม่รู้จักอะลีฟ แต่ก็สวยดีจัง :D ว่าแต่ ทำไมเหมือน flip เอาเลยน่ะ หรือว่าเราคิดไปเอง

ปล. จำเราได้มะเอ่ย... :pika10:

กรี๊ด พี่ลีฟฟฟฟ

บอร์ดเก่าแอบส่องแกลบ่อยๆค่ะ อิอิ

สวยอ่า~!!

สวัสดีพี่ลีฟฮะ ยังจำวานิได้มั้ย XD

เปิดมาด้วยสอง Subway Master เลยแฮะ~*

ว่างๆมาวาดด้วยกันอีกมั้ยเน้อ 'w'

รอติดตามงานฮะ~

Guest bulbabenz
มีใครรุ้จักมั้ยคะ=w=

ผมว่า ไม่มีใครรู้จักหรอก

แต่มีคนคลั่งเลยมากกว่า แต่ยังไม่มาโพส เหอเหอเหอ

ใครเอ่ย ผมมิรู้จัก ท่าทางจะสมาชิกรุ่นเก่าสิเนอะ เหะเหะ

ไม่รู้จักอะลีฟ แต่ก็สวยดีจัง :D ว่าแต่ ทำไมเหมือน flip เอาเลยน่ะ หรือว่าเราคิดไปเอง

ปล. จำเราได้มะเอ่ย... :pika10:

จำได้สิเพิ่งจะคุยกันเมื่อไม่กี่วันนี่เอง ปล เเกลเลอรี่สวยมากเลยนะ เยี่ยมมาก

ไม่เลวเลยฮะ สวยมากๆเลยอ่ะ

ขอบคุณคะ

กรี๊ด พี่ลีฟฟฟฟ

บอร์ดเก่าแอบส่องแกลบ่อยๆค่ะ อิอิ

สวยอ่า~!!

อายงานเก่าจังเลย =///=a แต่ก้ขอบใจจ้า

สวัสดีพี่ลีฟฮะ ยังจำวานิได้มั้ย XD

เปิดมาด้วยสอง Subway Master เลยแฮะ~*

ว่างๆมาวาดด้วยกันอีกมั้ยเน้อ 'w'

รอติดตามงานฮะ~

จำได้สิ ^^  5555555555555 รักสองคนนี้ น่ารักๆๆ

ผมว่า ไม่มีใครรู้จักหรอก

แต่มีคนคลั่งเลยมากกว่า แต่ยังไม่มาโพส เหอเหอเหอ

ใครเอ่ย ผมมิรู้จัก ท่าทางจะสมาชิกรุ่นเก่าสิเนอะ เหะเหะ

อ่าวเหรอ 555555555555 ก้ไม่เหงมีใครพูดถึงเท่าไรนี่นา (หัวเราะ)

รุตัวอีกทีก้ชอบไปแล้ว กรี๊ดดดด

อ๋อ ไม่เก่ามากหรอกนะ

--------------------------------

ลงงาน ทำตอนบ่ายๆ เพิ่เสร็จเมื่อกี้

พอดีเล่น Soul silver ถึงเมืองเรดิโอแล้ว เลี้ยงสองตัวนี้อยู่ + พีเจี้ยน (ไม่ได้วาด)

แต่ยังไงก้ชอบเบย์ลีฟมากกว่าร่างนี้นะ

อุ๊ย สวยแฮะ ชอบดอกไม้บนคอเมก้าเนียม แต่ตัวเขียวเข้มไปรึเปล่าอ่า = =

อุ๊ย สวยแฮะ ชอบดอกไม้บนคอเมก้าเนียม แต่ตัวเขียวเข้มไปรึเปล่าอ่า = =

ผมก็ว่าอย่างพี่บลูวินแหละ :psyduck02:ชอบตรงคอเมกาเนี่ยมแต่สีเขียวแรงป้าย!!

หุหุ รูปสวยดีนะ

ขอบใจมากเลยจ้า :D

โทดทีนะ พอดีไม่ได้ลดความเเรงสีน่ะ เราชอบพวกสีลูกกวาดด้วยน่ะ

ผมก็ว่าอย่างพี่บลูวินแหละ :psyduck02:ชอบตรงคอเมกาเนี่ยมแต่สีเขียวแรงป้าย!!

ง่าจ้า โทดทีน้า แสบตาแย่เลย = =

มะ...โมโกโกะน่ารัก!! >[]<

ใช่ม้า XD

---------------------------------------------------

แปะรูป Subway Master อีกแล้ว =w= คุดาริจ้า จากโปเกม่อน Black and White คราวนี้ไม่ได้วาดโนโบริคุง :D

เผาจังเลยรอบนี้ เเหะๆ

เม้นต่อเลยละกันนะ นั่งปาดเมื่อวาน

ไม่เกี่ยวกับโปเกม่อนเเล้ว ทรานซ์เเทน (หัวเราะ)  :pika01:

พอถามว่าหมอนี่มันกลุ้มใจอะไร

มีคนตอบว่า "พี่ครับห้องน้ำอยู่ทางนั้น" "สงสัยจะท้องซะเเล้ว" "ปวดท้องมั้ง" เดากันไปต่างๆนาๆ 5555555555

คุดาริเท่มากค่ะ~!! XD

ทรานสฟอร์เมอร์น่ารักขริงๆ สุดท้ายแล้วนายกำลังกลุ้มใจอะไรอยู่กันนะ....

ท-ทรานสฟอร์มเมอร์!? :pika08:

เขาอาจจะนั่งคอยแฟนอยู่ก็ได้มั้ง อิอิ

[me=[ Violetta ]]จับไหล่ลีฟ[/me]

เราขอโทษ.....เราลืมไปเลยว่ารู้จักกัน.....

งานยังนิ้งเหมือนเดิมจริงๆ ;w ;b

สวยงามมมาก!!! ชอบเมกก้าจังสุดฤทธิ์!!!

• 2 weeks later...

มาลงรูป บาจุลุ

ช่วยทำให้หายเศร้าทีนะ  :pika05: บาจุลุร้องไห้อยู่

บาชูรุ~~~~~~~~~!!! ><

ชอบตัวนี้ที่สุดในบรรดาร่างแรกของเจน 5 แล้ววววววววววววววว!!!!

พี่ลีฟวาดสวยมากอ่าาาา ><b!!

• 1 month later...

มาเเปะ มินิบาซาร่า กับBGมืดมน

เเล้วก้ สองโปเกม่อนที่ชอบ คู่หูอัศวินกับนินจา

ชอบคู่เดียวกันเลย เฮ :pika10:

จะเรียกว่าเป็นคู่รัก หรือคู่วายดีหว่า - -+

รูปแรกชอบตรงที่เนื้อสีมันดูคล้ายระบายน้ำเนี่ย ทำได้ไงอ่ะ บอกได้ป่าว :pika12:

• 7 months later...
  • 3 weeks later...
รูปแรกชอบตรงที่เนื้อสีมันดูคล้ายระบายน้ำเนี่ย ทำได้ไงอ่ะ บอกได้ป่า

ไม่ได้ทำไรเลยอ่ะ เเค่ติดtextureลงไปเเค่นั้นเอง- -''

กับ เเค่ใช้burn dodgeใส่เเสงเงา เเบบขี้เกียจ

เเวะมาลงเพิ่มนิดหน่อยฮะ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.