Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[56k Warning!] Comic Parallel Bar [CLOSE]

"Pink Marker"

Recommended Posts

มิโดริ - เพิ่งรู้นะคะว่ามาสเตอร์ชอบวิสกี้เลือดมังกร งั้นวันหลังเดี๋ยวฉันเอามาให้ด้วยนะคะ แถวบ้านฉันมีมังกรอยู่เพียบเลยค่ะ (อะเร๊ะ!?)

ว่าแต่เรย์นะไปโดนอะไรมาเลือดถึงชุ่มขนาดนั้นน่ะ

• Replies 436
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• "Pink Marker"

36

• ลูคุงไม่ถึกนะ

25

• ..Two..World..

25

• Risu

24

เรย์นะ - ผมไปตีกับมังกรตามคำสั่งผู้ว่าจ้างมาครับ แหม....โดนท่าดราก้อนเรจทีเดียวก็กระอักแล้วๅ TwT/

(เอ่อ..แล้วใครจ้างแก...)

อ่านแล้วนะคะ

บางตอนก็ฮาดีคะ

(อ่านไปได้หน้า 10 กว่าๆ โดยที่ไม่อ่าน comment เลยสักนิด)

วิสกี้มังกรเอาคนอย่างมาสเตอร์อยู่จริงๆรึเนี้ย!!! (เตรียมๆๆ)

เซี่ยงจี๊กลับมาจากการทวงหนี้รอบโลกแล้วน่อ!!!

วิสกี้เลือดมังกร...ท่าจะคาวน่าดู - -

• 2 weeks later...

เฟียร์มาแปลกแหะ - - แอบมีแผนลองยาแน่ๆเลย - -

lovely valentine อารากิคุงเอา chocolate มาเผื่อแผ่เราบ้างก็ดีน๊ะ >_<

Sad valentine แอบ Y หรอนั้น O_O

ส่วนอันสุดท้าย ตาของมิดดริเล่นเอาสยองจริงๆเลย ทั้งน่ารักและน่ากลัวได้พร้อมๆกันทีเดียว ชอบ >_<b

ชอบฮับ จะติดตามผลงานต่อปายยย >_<

• 5 months later...

"ปิดแล้วหรือ...

น่าเสียดายจัง แต่งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกรานี่นะ

ไม่รู้ว่าจะหาร้านแบบนี้ได้อีกรึเปล่านะ...

หือ...ไม่เป็นไรหรอก แค่รู้สึกเศร้านิดหน่อยน่ะ...

........................

................

.....

กลับกันเถอะ ทุกคนกำลังรอพวกเราอยู่ เนอะ ปิปิ เพื่อนๆของฉัน

........................

................

.....

ที่แห่งนี้จะอยู่ในความทรงจำของฉันตลอดไป พาราเลลบาร์"

-------------------------------------------------------------------------------

จากใจของเด็กสาวที่ดูธรรมดาแต่ไม่ธรรมดา

มิโรคาว่า มิโดริ

.

.

"อ้ะ พาราเลล บาร์ ปิดซะแล้วเหรอแย่จัง...มาสเตอร์นี่ไม่ไหวเลย มันต้องร้านของผมนี่!!!"

http://www.facebook.com/pages/Parallel-Bar/149854608437054?sk=wall

"ถึงจะเปิดยังไม่เต็มรูปแบบก็เถอะ หวังว่าหลาย ๆ คนจะให้ความช่วยเหลือนะครับ"

ความทรงจำดีๆจะถูก Memory ไว้ตลอดไป.... :pika05:

(หลงคิดว่าถ้าเป็นโปเกม่อน ที่กระแสเกมส์ไม่เคยเสื่อมคลายจะไม่ทำให้บอร์ดร้างเหมือนอย่างบอร์ดร็อกแมนที่กระแสเกมส์เริ่มเลือนหาย....แต่ไม่ว่าอะไรก็ไม่มียั่งยืนทั้งนั้น....)  :pika06:

บาร์ปิด แล้วฉันจะหาลูกค้าได้ที่ไหนกันเล่า...

ลงนาม เซี่ยงจี๊คุง

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.