Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[Comic] Pocket Monster Hunter!! (ตอนที่ 03 : เป้าหมายอยู่ไส!?)

Loveless Nova

Recommended Posts

เบื่อไหมกับเกมส์ภาษาโปเกม่อนอันแสนจำเจ

เบื่อหรือไม่กับการต้องเดินผ่านพงหญ้าแล้วสลับจอไปมาเพื่อสู้กับโปเกม่อนอยู่ตลอด

และเบื่อไหม กับฉากต่อสู้โปเกม่อนแบบเดิมๆ ที่มีเปลี่ยนแค่เพียงดีไซท์โปเกม่อน กระบวนท่าและกล่องข้อคามเท่านั้น

ตอนนี้...ด้วยความร่วมมือกันระหว่างสองบริษัทเกมส์ยักษ์ใหญ๋....โปเกม่อนรูปแบบใหม่จึงได้ถือกำเนิดขึ้นมา!!

มาก้าวไปสู่ยุคใหม่แห่งโลก Pocket Monster ไปด้วยกันเถอะ...กับ...

Pocket Monster Hunter!!!!

----------------------------------------------------------

Manga Promo Game

[img width=550 height=768]http://image.free.in.th/z/iw/pokemonhunter02.jpg

[img width=550 height=768]http://image.free.in.th/z/ij/pokemonhunter0003.jpg

โปรดติดตามตอนต่อไป!!!!

----------------------------------------------------------

ส่วน Link สำหรับ Download เดโมของเกมส์

ถ้ามีจริงๆก็ดีนะสิคร้าบบบ!!!

ปล.คนวาดเป็นพวกเครียดง่าย อาจใช้เวลาคิดมุขนานหน่อย หรือไม่ค่อยขำ ต้องขออภัยด้วยนะงับ _ _

ปล2. ขอให้ชาวกระทู้ Pokemon Fiction จงกลับมา ขอให้ที่นี้รุ่งเรืองเหมือนเมื่อก่อนด้วยเถอะ!!!

*ตามมาส่อง*

วาว่าวาดสวยมากเลย >w<"

ชอบกับดักบาชูรุอ่าา น่าร้ากกกกก

(ช่องแรกอ่านผ่านๆเป็น "มาล่าโปเกมอนกันเถอะ"...)

รอส่องอยู่เรื่อยๆนะก๊ะ :pika01:

มาแล่(เนื้อ)โปเกมอนกันเถอะ!!

อย่าว่าผมเลยนะ แต่ผมชักรู้สึกสงสารโปเกมอนที่จะโดนพระเอกเชือดแล้ว - -

โหย! แล่เลยเหรอ

น่ากลัวจัง

ปล.รูปเล็กตัวอักษรเลยเล็ก ทางนี้เลยอ่านลำบากเล็กน้อย

ฮึก!!  โปเกมอนที่เป็นอาวุธก็คิดไว้เหมือนกันนะครับ

แต่ไม่กล้าทำ...

ผมขอเชียร์เรื่องนี้สุดแรงเกิดเลยครับ

แต่ที่ผมคิดไว้  ฟุชิหงิดาเนะเป็นหอกอะ  ฮิโตคาเงะเป็นดาบยาวมีไฟปลายดาบด้วย  ส่วนเซนิกาเมะเป็นโล่แหละครับ

แต่ ตอนหลังอัพเกรดมีปืนออกมาและยิงน้ำได้  (ตรงกันรึป่าวเนี้ย)

อัพเดทตอนต่อไปแล้วคร้าบ อยู่เรฟแรกเลย!!!

ลุงเก็บของยังกะคุณ จอย กับคุณ จุนซ่า แน่ะ(มีพี่น้องฝาแฝดเป็นฝูง)

วาว่า จิงๆแล้วแอบสาดิสหรอ ฮ่าๆๆๆ

ไม่บอกไม่รุ้นะนิ  ติดเรามาหรือเปล่า หุหุ

คำชม

-จินตนาการดี ท่าทางจะจิ้นไปได้ไกล

-พระเอกเฟอะฟะมาก ฮาๆๆๆ

-สกีนขาวดำสวยดีจ้า

คำติ

-คำพูดเยอะไม่เหมาะกับการ์ตูนที่เป็นช่องๆเท่าไรน่ะ

-แล้วก็ภาพเล็กอ่านยากด้วยละ

สุ้ๆ รออ่านตอนต่อไปนะ

แต่ขอภาพใหญ่กว่านี้หน่อยนะ ^ ^/

ดูท่าตอนต่อไปคุโระอาจจะรั่วอีก 555+

ดาบคู่ฮิโตคาเงะเนี่ย มีที่เก็บเฉพาะรึเปล่า

ให้ถือไปตลอดมันคงเกะกะแย่

เข้ามาตกใจกับมังงะ ชื่อเหมือนนามแฝงผมเลยแหะ =[]=!!! (Kuroro-Kun)

อัพเดทตอนที่ 3 ครับ ^^

ดูเหมือน 1 เรฟ จะมีขีดจำกัดในการรับขนาดภาพแฮะ คงต้องเรฟละภาพอย่างเดียว ถึงจะพอขยายได้..

ซื้อดาบธรรมดาแล้วเอาดาบคู่ฮิโตคาเงะไปไว้ไหนน่ะ

พระเอกเป็นพวกหลงทิศป่าวเนี่ย

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.