Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

มาดูรูปการ์ตูนที่เราวาดเองกันเต้อะ

Chibi-Farfetchz

Recommended Posts

น่ารักมั้ย..เพิ่งหัดวาดน่ะนะ ติชมด้วยนะคะ  :pika01: (ใช้โปรแกรมพริ้นวาด)

2 รูปสุดท้ายเก็บไว้เป็นชาติแล้วคะ.. :pika01:

(อีก12รูปที่เหลือขนาดใหญ่เกินกำหนด ลงไม่ได้..แง้ :pika06:)

จริงด้วย วันนี้สมัครวันแรก จะเล่นคอมโต้รุ่งมันเลย  :pika03: (ฉลองสอบเสร็จ)

พาจิริสคาวาอี้มากกกกกก :pika01:

แต่เลิฟคัสดันไม่งามเท่าพาจิริส - -

ไม่เคยวาด 2ตัวนี้เลย แต่วาดเพราะเพิ่งจะดูโปเกมอน dpตอนที่ผ่านๆมา น่าร้ากกกม้ากกก  :psyduck02: เลยลองวาดดู  :pika01:

[me=Professor Perth]หันไปมองพาจิกับน้องริส[/me]

ถ้ามีโบว์ที่หูนี่ใช่เลยนะเนี่ย คู่นี้ยังไงก็น่ารัก

ซักพักนึงมองตัวเอง

แล้วเมื่อไหร่ศจ.จะมีคู่มั่งเนี่ย

ลาติแอส : หันมาทำตาปิ๊งๆ

ศจ. : = =*

[me=Professor Perth]หันไปมองพาจิกับน้องริส[/me]

ถ้ามีโบว์ที่หูนี่ใช่เลยนะเนี่ย คู่นี้ยังไงก็น่ารัก

ซักพักนึงมองตัวเอง

แล้วเมื่อไหร่ศจ.จะมีคู่มั่งเนี่ย

ลาติแอส : หันมาทำตาปิ๊งๆ

ศจ. : = =*

แต่งงานกันเลย ลาติแอสมีอาติออสมั้ยเนี่ย  :pika01:

วาดสวยกว่าผมเยอะเลย ;w; แต่ถ้าวาดมือ ผมวาดรัลโทสได้นะ...(ได้หมด รัลโทส คิลเลีย ซาไนท์ เอลเรด)

เมาส์อย่าให้พูด ผมไม่ไหว orz

[me=กีตะ]เข้ามาชม มาโฮกรัลโทส แล้วจากไป[/me]

อีกรูปคะ

พึ่งวาดตะกี้

คาโมเนหงิ มูม่า ซาไนท์ เอลเรด พาจิริส ไมนัน พลาสรุเซิล ยูกิวาราชิ ยูกิเมะโนโกะ ชิโกริต้่า ปูจิเอน่า เบก้อม ริโอลุ ยาดง  :pika01:

อุ๊บ! มูม่าน่ารัก  :azu2:

ใช้ได้น่ารักสีสันสดใสมากครับ

โดยเฉพาะคาโมะเนหงิทั้งดูสมจริงและน่ารักเลยครับ ^^

สมแล้วที่ชอบคาโมเนหงิ วาดได้สวยที่สุดแล้ว ทั้งสีและเส้น

ว่าแต่รูปล่าสุด อาจาโมะชอบจุ๊ปตอลเหรอ อิอิ :pika01:

อ้ะ น้องเราก็บอก อาจาโม่ นะ  :pika10:

แต่ที่จริง วาคาชาโม่ตะหาก (แต่ไม่เป็นไร ร่างแรกร่างสอง มันก็คล้ายๆกันนะล่ะ 55+ :pika01: )

เป็นไฟกับหญ้าที่ผูกพันธุ์เจ้าสองตัว....น่าร้ากอ่า!

มิมิล้อป กับน้องสาว :pika01:  มองดีๆจะเห็นว่าเราแอบเติมหน้าอกด้วยนิดหน่อย อิอิ

อืม..วิวกลางคืนน่าจะสวยกว่ากลางวันแฮะ  :pika10:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.