Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

บันทึกของแมวดำ [อัพเป็นครั้งคราวเมื่อมีอารมณ์]

Loveless Nova

Recommended Posts

ไม่มีเวลาวาดภาพเลย ขอไม่วาดแล้วละกัน [แถมดูเหมือนคนจะสนใจภาพมากกว่าฟิคอีก  :pika11: ]

บันทึกหน้าที่แปด

ผู้ใช้มอเตอร์ไซต์หุ่นยนต์ : มาทำภารกิจนะท่านจอมทัพ ทางศูนย์แจ้งมาว่าแถวนี้มีสัญญาณพวกศัตรูเยอะผิดปกติก็เลยต้องมาสำรวจและจัดการ แล้วท่านจอมทัพละ ทำไมถึงมาอยู่ที่นี้

ชายเกราะทอง : มาช่วยสัตว์โลกนะ

ผู้ใช้มอเตอร์ไซต์หุ่นยนต์ : เอ้?

ชายเกราะทองไม่ขยายความต่อแต่หันกลับมายังหนู

ชายเกราะทอง : เอาละเจ้าแมวดำน้อย ข้ารู้นะว่าตอนนี้คนที่ควบคุมร่างนี้อยู่ไม่ได้เป็นเพื่อนข้า แต่เป็นแก

แมวดำ[น้อง] : เอ่อ...ค่ะ...ขอโทษด้วยนะค่ะที่ทำให้คุณต้องลำบาก

ชายเกราะทอง : ไม่เลยๆ องค์กรของเรามีหน้าที่ช่วยเหลือทุกประเภทโดยไม่เกี่ยวเผ่าพันธุ์ รับแก้ทั้งเรื่องเล็กยันเรื่องใหญ่นั้นละ ว่าแต่....ช่วยบอกปัญหาของเธอหน่อยสิเจ้าแมวน้อย

แมวดำ[น้อง] : หนู....อยากให้ตามหาคน...เอ่อ...แมวตัวนึงนะค่ะ เขาเป็นแมวที่อยู่ด้วยกันกับหนูมาตลอดจนตอนที่หนูถูกฆ่าตายนั้นละค่ะ...

ชายเกราะทอง : เจ้านั้นคงเป็นคู่รักของเจ้าสินะ ดีจังน้า....ถึงแม้ตัวจะตายไปแล้วก็ยังมีห่วงใยอยู่ แมวตัวนั้นมันคงจะดีใจมากที่เจ้ารักมันขนาดนั้น

แมวดำ[น้อง] : คือ...แมวดำตัวนั้นเขาเป็นพี่ชายหนูค่ะ....ไม่ใช่คู่รัก....

หนูตอบออกไปอย่างหน่ายๆที่โดนเข้าใจผิดมาเสียนาน ในที่สุดก็ได้โอกาสแก้ไขข้อมูลที่บิดเบือนเสียที

ชายเกราะทอง : อ้าว...เหรอ...ที่คำทำนายบอกว่าคู่นี้หมายถึงคู่พี่น้องเองหรอกเหรอ...ถ้างั้นก็ออกตามหากันเถอะ ขึ้นบ่าฉันมาเลย

แมวดำ[น้อง] : ค่ะ! ขอบคุณมากค่ะ!!

หนูกระโดดขึ้นไปเกาะไหล่เขาตามที่เขาพูด เขายิ้มให้หนูก่อนที่จะหันไปมองหมาป่าและชายหนุ่มที่ขับมอเตอร์ไซต์

ชายเกราะทอง : ก็อย่างที่เห็นละนะ ฉันมีภารกิจพิเศษต้องทำอยู่ เพราะงั้นต้องขอตัวละ

ผู้ใช้มอเตอร์ไซต์หุ่นยนต์ : อืม ท่านจอมทัพ ยังไงก็ระวังตัวด้วย

หมาป่า : โฮ่ง! โฮ่ง!!

หลังจากอำลากันเสร็จ ทั้งสองก็ได้ละจากพวกเราไป....ไม่ใช่ตายนะ!

• Replies 52
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• SKYNET

20

• Loveless Nova

18

• Version5

12

• Madame Graya

2

สอบกลางภาคละ ฮะๆๆ

บันทึกหน้าที่เก้า

ชายเกราะทอง : งั้นก็ต้องเริ่มจากจุดที่เธอเห็นพี่ชายเป็นครั้งสุดท้ายก่อนตายละนะ...

แมวดำ[น้อง] : ก่อนตายหนูเห็นพี่ชายของหนูถูกทำร้ายจนกระเด็นเข้าไปในพุ่มไม้ตรงนั้นละค่ะ

ชายเกราะทองเดินเข้าไปสำรวจในพุ่มไม้ตามคำบอกของหนูและพบรอยเลือดอยู่

แมวดำ[น้อง] : รอยเลือดนี้เป็นของพี่ชายหนูค่ะ หนูจำกลิ่นของเขาได้

ชายเกราะทอง : ดูเหมือนว่าเจ้านั้นตอนถูกทำร้ายแล้วจะยังมีชีวิตอยู่นะ ดูสิ รอยเลือดหยดเป็นทางไปทางนั้นแนะ

แมวดำ[น้อง] : ถ้างั้นก็ตามรอยเลือดกันไปเถอะค่ะ!!

ชายเกราะทอง  : เฮ้!! รอกันด้วยสิ!

หนูกระโดดจากไหล่ของเขาและวิ่งตามรอยเลือดที่หยดเป็นทางหายเข้าไปในป่า ชายเกราะทองตะโกนไล่หลังและวิ่งไล่ตามหนูมา พวกเราวิ่งมาเรื่อยๆจนกระทั่งรอยเลือดเริ่มหายไปเหมือนกับว่าเลือดพี่ชายได้หยุดไหลแล้ว ทว่ากลิ่นของพี่ชายยังคงติดอยู่กับพื้นหญ้าจึงทำให้พวกเรายังตามได้ต่อ จนกระทั่ง

ก๊าซซซซซ!!!!!!!!!

เสียงร้องนั้นอีกแล้ว หนูสะดุ้งตกใจจนหางตกลงพื้นและหมอบลงอย่างสั่นกลัว ชายเกราะทองที่วิ่งตามมาทันอุ้มหนูขึ้นมาและมองไปยังทิศทางของเสียง

ชายเกราะทอง : เจ้านั้นยังมีอีกงั้นเหรอ....เจ้าจักรพรรดิสัตว์ป่านั้นทำไมไม่รู้จักจัดการบ้านของตัวเองให้เรียบร้อยนะ

แง้ว!!!!!!!!!!

แมวดำ[น้อง] : พี่ชาย!!! เสียงของพี่ชายนี้หน่า!! พี่ชายยังไม่ตาย!!

ชายเกราะทองพอได้ยินหนูพูดเช่นนั้น ก็รีบวิ่งไปยังทิศทางที่ต้นกำเนิดเสียงอยู่ทันที จนกระทั่งระหว่างวิ่งนั้นเอง

บันทึกหน้าที่สิบ

ก๊าซซซซซ!!!!!!!!!

เสียงร้องนั้นอีกแล้ว หนูสะดุ้งตกใจจนหางตกลงพื้นและหมอบลงอย่างสั่นกลัว ชายเกราะทองที่วิ่งตามมาทันอุ้มหนูขึ้นมาและมองไปยังทิศทางของเสียง

ชายเกราะทอง : เจ้านั้นยังมีอีกงั้นเหรอ....เจ้าจักรพรรดิสัตว์ป่านั้นทำไมไม่รู้จักจัดการบ้านของตัวเองให้เรียบร้อยนะ

แง้ว!!!!!!!!!!

แมวดำ[น้อง] : พี่ชาย!!! เสียงของพี่ชายนี้หน่า!! พี่ชายยังไม่ตาย!!

ชายเกราะทองพอได้ยินหนูพูดเช่นนั้น ก็รีบวิ่งไปยังทิศทางที่ต้นกำเนิดเสียงอยู่ทันที จนกระทั่งระหว่างวิ่งนั้นเอง

โครมม!!! ร่างของสัตว์ประหลาดเล็บยาวตาสีเทานั้นถูกแรงอะไรบางอย่างส่งมาจนกระแทกกับต้นไม้ตรงหน้าพวกเรา มันทรุดอยู่กับพื้นครู่นึงก่อนจะค่อยๆลุกขึ้นมา และหันหน้าไปมองทิศทางตรงข้ามกับทิศที่มันกระเด็น

แง้ววว!!!!!

เสียงร้องของพี่ชายดังมาอีกครั้ง จากนั้นวัตถุสีดำก็เคลื่อนตัวด้วยความเร็วสูง ตวัดกรงเล็บเข้าใส่ร่างสัตว์ประหลาดจนเลือดสีประหลาดของมันสาดกระเซ็นไปทั่ว ชายเกราะทองรีบถอยออกมาจากจุดนั้น เพราะเขาเคยบอกหนูว่า ใครก็ตามที่สัมผัสกับเลือดของสัตว์ประหลาดนั้นโดยไม่มีเกราะ จะทำให้กลายเป็นพวกมันไป

วัตถุสีดำหมุนตัวกระแทกหน้าอกของสัตว์ประหลาดจนมันซวนเซ จากนั้นก็ถีบอากาศพุ่งเข้าใส่มันอีกครั้งพร้อมกางกรงเล็บสีดำสนิทที่ยืดยาวออกมาจากขนาดปกติ ตัดคอของสัตว์ประหลาดจนขาดจากลำตัว เมื่อไร้ส่วนสั่งการ ร่างของมันร่วงหล่นลงกระแทกพื้นทันที

แมวดำ[น้อง] : พ…..พี่ชาย....

ถึงจะเปลี่ยนไปแต่ก็ยังคงจำได้ดี ร่างสีดำสนิทที่ยืนด้วยสองขาท่ามกลางวงเลือดของสัตว์ประหลาดที่ไม่อาจทำอันตรายเขาได้แม้แต่น้อย ดวงตาที่แสดงความเคียดแค้นชิงชังสีสายฟ้านั้นหนูจดจำไดด้เป็นอย่างดี ไม่อาจเป็นใครไหนอื่นได้เลยนอกจากพี่ชาย

แมวดำ[น้อง] : พี่ชายค่ะ!!!!

ชายเกราะทอง : เฮ้!! ไม่ได้นะ!!! เจ้านั้นถูกพลังงานลบแห่งความเคียดแค้นกลืนกินและเปลี่ยนร่างกายไปแล้ว!!!

หนูกระโดดจากอกของชายเกราะทองโดยไม่สนคำห้ามปรามของเขา หัวใจของหนูคิดเพียงอย่างเดียวว่าจะต้องได้เจอกับพี่ชายอีกครั้ง พี่ชายพอได้ยินเสียงหนูเรียก ก็หันดวงตาสีสายฟ้าที่เรืองแสงมามอง และ...

แมวดำ[พี่] : ตาย!!!!!

พี่ชายกระโดดมายังหนูและใช้เท้าหน้าจับคอหนู ลากหนูไถลไปกับพื้น แรงมือที่บีบนั้นทำให้หนูหายใจแทบไม่ออก ดวงตาสีสายฟ้าที่เคยอ่อนโยนได้หายไปกลายเป็นแววตาของสัตว์ประหลาดที่เต็มไปด้วยความเคียดแค้นไปเสียแล้ว

พี่ชาย....ท....ทำไมกัน....ค่ะ.....นี้หนูนะ....พี่ชายจะฆ่าหนู....ทำให้หนูตายอีกครั้งด้วยฝีมือพี่เองเหรอ....

บันทึกหน้าที่สิบเอ็ด

แมวดำ[พี่] : ฆ่าน้องสาวฉัน.....บังอาจฆ่าน้องสาวฉัน....ฉันจะแก้แค้น!!!

แมวดำ[น้อง] : พ....พี่....

ความเคียดแค้นบดบังสายตาของพี่ชายไปแล้ว.....จะตายอีกแล้วรึเรา....แต่ทำไมถึงยิ้มได้กันนะ เพราะว่าเป็นพี่ชายงั้นเหรอ....นั้นสินะ...

แมวดำ[น้อง] : ถ้า...ถ้าเป็นพี่ชาย....ละก็....เชิญฆ่า....หนูเถอะ....

แมวดำ[น้อง] : กรรรรร.....

แมวดำ[น้อง] : แค่เห็นพี่ไม่ตาย...หนูก็ดีใจแล้ว....ชีวิตหนู....เพราะ...หนูรักพี่ชายนะ

หนูยกมือที่อ่อนแรงขึ้นสัมผัสแก้มของพี่ชาย ลูบเบาๆและมองแววตาสีสายฟ้าที่เห็นมาตลอดนับตั้งแต่ลืมตาได้...พี่ชายมองหนูและร้องไห้...ร้องไห้? ทำไมพี่ชายถึงร้องไห้ละ? แรงที่กดคอหนูก็เบาลงด้วย

แมวดำ[พี่] : น้อง.....สาว......นี้น้องสาว.....จริงๆเหรอ....

ชายเกราะทอง : เห...ถูกพลังงานลบครอบงำจนเปลี่ยนร่างกายให้เป็นปีศาจไปแล้ว ยังสามารถกลับมามีสติได้อีกงั้นเหรอ เหลือเชื่อแฮะ

แมวดำ[พี่] : ดวงตาสีเหลืองอำพันนี้....ถึงจะมีแค่ข้างเดียว...แต่ก็ใช่น้องพี่แน่ๆ....

แมวดำ[น้อง] : พี่ชาย!! หนูคิดถึงที่สุดเลย!!

หนูยกมือขึ้นและดึงพี่ชายมากอดไว้แนบอก ไออุ่นของพี่ชายที่แสนคิดถึงทำให้หนูร้องไห้ออกมา และดูเหมือนว่าพี่ชายจะร้องไห้ด้วย เพราะน้ำตาของเขาไหลหยดลงมาทำให้อกของของหนูชุ่มไปหมด เมื่อร้องไห้คิดถึงอย่างเพียงพอแล้ว พวกเราจึงได้ลุกขึ้นและมองหน้าของกันและกัน

แมวดำ[พี่] : น้องยังไม่ตาย พี่ดีใจเหลือเกิน....พี่นึกว่าพี่ได้เสียน้องสาวที่น่ารักไปเสียแล้ว

แมวดำ[น้อง] : เพราะงั้นก็เลยปล่อยให้ตัวเองถูกความมืดกลืนกินและสู้กับสัตว์ประหลาดที่ฆ่าหนูงั้นเหรอค่ะ....

แมวดำ[พี่] : ใช่.....ถึงปกป้องไม่ได้ แต่ก็อยากแก้แค้นให้น้อง....โลกนี้ที่ไม่มีน้องมันไม่น่าอยู่หรอกนะ...พี่จึงสู้กับมันแบบที่คิดว่าถึงตัวตายคงไม่เป็นไร ทว่าตอนนี้น้องสาวก็กลับมาแล้ว...พี่ดีใจจังที่ไม่ได้ตายไปเสียก่อน

แมวดำ[น้อง] : แต่....พี่ชาย....หนูนะ....ตายแล้วนะค่ะ....

หนูกล่าวออกไปอย่างยากลำบากเมื่อเห็นในหน้าที่เปี่ยมไปด้วยความดีใจของพี่ชาย และใบหน้านั้นก็เปลี่ยนไปเป็นประหลาดใจเมื่อได้ยินคำพูดของหนู

แมวดำ[พี่] : น้องหมายความว่าไง?

แมวดำ[น้อง] : เอ่อ....ร่างกายที่พี่ชายเห็นตรงหน้า...ไม่ใช่ร่างกายของหนูค่ะ หนูเพียงแค่สิงร่างกายเขาและเปลี่ยนร่างกายเขาให้เหมือนกับร่างกายหนูค่ะและควบคุมร่างให้มาช่วยพี่ค่ะ....หนูได้ตายไปแล้วและเหลือแต่วิญญาณเท่านั้นค่ะ

แมวดำ[พี่] : ม....ไม่จริง....

พี่ชายล้มทรุดไปกับพื้น ทำให้หนูรู้สึกเศร้าใจ ลาจากกันไปอีกครั้งเมื่อตอนตาย มาบัดนี้ก็ต้องมาพบเจออีกครั้งเพื่อลาจากตลอดไปมันคงทำให้พี่ชายเศร้าใจมากสะค่ะ...

แมวดำ[พี่] : นี้จะเป็นครั้งสุดท้ายที่เราจะได้เจอกันงั้นเหรอ?

แมวดำ[น้อง] : ค่ะ พี่ชาย...ไม่ช้านานการควบคุมร่างกายนี้จะกลับไปอยู่ในการควบคุมของเจ้าของร่างกายอีกครั้ง และหนูคงไม่เหลือพลังวิญญาณเพียงพอที่จะทำอะไรได้อีก ต้องไปตามหนทางที่วิญญาณต้องไปเท่านั้น....หนูขอโทษค่ะ...ฮึกๆๆ

แมวดำ[พี่] : อย่าร้องไห้น้องชายพี่....มันเป็นความผิดของพี่เอง...ที่ปกป้องน้องไม่ได้...น้องสาวของพี่....พี่มีเรื่องอยากขอร้องน้องเป็นครั้งสุดท้าย....ถ้าพี่ไม่ได้ทำมันก่อนที่น้องจะหายไป....พี่คงเจ็บปวดใจไปชั่วชีวิตแน่ๆ...

แมวดำ[น้อง] : โปรดบอกมาเลยค่ะพี่ชาย หนูพร้อมจะทำให้ทุกอย่างหากพี่ต้องการ...

แมวดำ[พี่] : ก....กับพี่.....เอ่อ.....น้องสาว....ที่น่ารักของพี่......ได้โปรด.....สมสู่กับพี่เถอะ...

แมวดำ[น้อง] : หา!!!! O/////////O

ชายเกราะทอง : เฮ้ย!!!!

[me=วาว่า_ผู้คลั่งเคโมะ]หนีเข้าป้อมปราการเหล็กหนา 5 กิโลเมตร  >w<[/me]

บันทึกหน้าที่สิบสอง

แมวดำ[น้อง] : พ....พี่ชาย....พูดจริงเหรอ....

แมวดำ[พี่] : ม....มัน...มันฟังดูไม่ดีใช่ไหม....ต...แต่...แต่ว่า...แต่พี่ชายอยากบอกว่า....พี่ชายหลงรักน้องมากกว่าความเป็นพี่น้องมานานแล้ว.....น้องเป็นตัวเมียเพียงตัวเดียวที่เคียงข้างพี่มาตลอด ดีที่สุดสำหรับพี่มาตลอดและน่ารักมากว่าแมวสาวตัวไหนที่พี่เคยเห็นมาก่อน.....พี่หลงรักน้องสุดหัวใจ...แต่ก็ไม่กล้าบอก...

แมวดำ[น้อง] : ..........

แมวดำ[พี่] : จนกระทั่งมันสายเกินไป....คิดว่าออกจากป่าไปจะบอกคำว่ารักนั้นให้ได้ แต่น้องก็ได้ตายไปต่อหน้าต่อตา.....ทั้งความแค้นและความเจ็บใจนั้นแหละ ที่ทำให้พี่กลายเป็นปีศาจไป....ขอโทษนะน้องพี่ ที่พี่ไม่อาจรักน้องแบบพี่น้องได้อีก...

แมวดำ[น้อง] : ดีใจจัง....ดีใจที่สุดเลย...

แมวดำ[พี่] : เห...

แมวดำ[น้อง] : เหมือนกันพี่ชาย....หนูรัก.....พี่ชายที่สุดในโลกเลย...มากกว่าใครและไม่คิดที่จะรักใครอีก....รักมากกว่าความเป็นพี่น้องเสียอีก...

แมวดำ[พี่] : จ....จริงหรือ....น้องพี่

แมวดำ[น้อง]: เป็นจริงยิ่งกว่าสิ่งใดค่ะ...พี่ชาย...

หนูเลียแก้มของพี่ชายและคลอเคลียซอกคอของพี่ชายเป็นการแสดงความรักที่มีให้ พี่ชายร้องให้อีกหนและดึงหนูมากอดเอาไว้แนบอกในสภาพยืนตรงด้วยสองเท้าหลัง สายตาสีเหลืองที่แตกต่างกันจ้องมองซึ่งกันและกัน

แมวดำ[พี่] : ฉันรักเธอ...

แมวดำ[น้อง] : หนูก็รักคุณ...

หนูและพี่ชายทำท่าจะจุมพิตกัน ทว่าเสียงหนึ่งก็ดังขึ้นมาเสียก่อน...

ชายเกราะทอง : เอ่อ.....ถึงจะเป็นแมวก็ต้องการเวลาส่วนตัวใช่ไหม ถ้างั้นฉันขอตัวก่อนละ จัดการเสร็จเรียบร้อยแล้วค่อยเรียกละกันนะ

ชายเกราะทองเกาหัวแกรกๆก่อนจะเดินออกจากจุดที่พวกเราอยู่ไป เราสองกลับหันมาสนใจอีกฝ่ายอีกครั้ง ดวงหน้าแนบชิด มองอีกฝ่ายด้วยความสิเน่หาและเริ่มบทเพลงรักครั้งแรกของชีวิต และครั้งสุดท้ายของเราก่อนที่เราสองจะต้องอำลาจากกัน....

ขัดจังหวะไมฟระ~~~~

ทำบรรยากาศดีๆเสียหมด

จับผิดต่อๆ

เราสองกลับหันมาสนใจอีกฝ่ายอีกครั้ง ดวงหน้าแนบชิด มองอีกฝ่ายด้วยความสิเน่หาและเริ่มบทเพลงรักครั้งแรกของชีวิต และครั้งสุดท้ายของเราก่อนที่เราสองจะต้องอำลาจากกัน....

- ใช่คำว่า เสน่หา เปล่าเนี่ย= ="

เศร้าท่อนจบอ่า... :pika06:

บันทึกที่ถูกฉีกหน้าที่ สิบสองครึ่ง

เนื้อหาในตอนนี้มีความ erotic สูง คุณสามารถข้ามตอนนี้ไปได้โดยไม่ทำให้สูญเสียเนื้อหาในการรับชม

เนื้อหาในตอนนี้เหมาะสมกับผู้มีวุฒิภาวะทางสมองมากกว่า 18 เท่านั้น หากคุณแน่ใจว่าสมองของคุณเกินยังอายุไม่เกิน 18  โปรดละเว้นตอนนี้

เนื้อหาในตอนนี้เป็นบทเพลงแห่งรักของสัตว์กับสัตว์ หากคุณไม่แน่ใจว่าจะทนอ่านได้ โปรดละเว้นในการอ่าน

ทางผู้แต่งได้ทำการเตือนท่านแล้ว หากท่านอ่านแล้วรู้สึกไม่พึงพอใจ ก็จงอย่างมาถือโทษโกรธและด่าผู้แต่ง...

อนึ่งหากผู้แต่งได้รับการแจ้งจากเจ้าหน้าที่ประจำบอร์ดว่าเนื้อหาส่วนนี้ไม่เหมาะสมควรต่อบอร์ด ผู้แต่งจะทำการลบเนื้อหาตอนนี้โดยไม่แจ้งให่ทราบล่วงหน้า...

แน่ใจเหรอว่าจะอ่าน?

รออ่านแล้วจะรับไหวเหรอ?

เตรียมกระโถนเผื่ออ้วกไว้ข้างตัวหรือยัง?

เอาจริงนะ?

งั้นก็เชิญอ่านได้เลย!!

สองเท้าหน้าของเราผสานกันและยืนด้วยสองขาหลัง สายตาของสองเราผสานจ้องมองเข้าไปในนัยน์ตาของกันและกัน ไออุ่นของความรักที่มากกว่าพี่น้องส่งผ่านให้ต่อกัน ยิ่งความสิเน่หาเพิ่มพูน กลิ่นกายที่เป็นเอกลักษณ์ของแต่ละตัวก็รุนแรงขึ้น จนทำให้บรรยากาศรอบกายรายรอบไปด้วยกลิ่นแห่งความรัก

ริมฝีปากของพี่ชายค่อยๆยื่นมาและแตะริมฝีปากของหนูอย่างแผ่วเบา ลิ้นของเราตวัดเกาะเกี่ยวต่อสู้กับราวกับสองนาคายามเกี้ยวพาราสี ต่างฝ่ายต่างลิ้มลองรสชาติของอีกฝ่ายผ่านการเคลื่อนไหวของนาคานั้น เป็นรสชาติที่เราสองมิเคยได้ลิ้มลองมาก่อน

สองเท้าหน้าของพี่ชายดึงหนูเข้าไปกอดให้แนบชิดกว่าเดิม เพื่อรับรู้รสชาติ ความอบอุ่น และความรู้สึกดีๆให้มากขึ้น หนูรับรู้ได้ถึงความห่วงใยและความรักที่พี่ชายมีให้อย่างท่วมท้นกับสัมผัสที่นุ่มนวลเหล่านั้น

หลังจากนั้นพี่ชายก็กัดต้นคอหนูเบาๆเพื่อให้หนูค่อยๆหมอบลงแนบพื้น ตัวเขาซึ่งใหญ่กว่าตัวหนูได้ให้ความอบอุ่นแก่หนูด้วยการครอบร่างเอาไว้ และมอบสัมผัสที่หนูไม่เคยได้รับมาก่อนแก่หนู เขาได้เชื่อมต่อส่วนหนึ่งของร่างกายของเขากับหนู

สิ่งที่ไม่เคยเปิดรับให้สิ่งใดได้เปิดรับให้บางสิ่งล่วงล้ำเข้ามา ความเจ็บปวดในยามแรกที่ได้สัมผัสทำให้ผู้ที่ตอบรับต้องร้องออกมา ทว่าเมื่อพี่ชายได้ขยับชิ้นส่วนอันแสนอบอุ่นนั้นซ้ำไปซ้ำมา ความเจ็บปวดนั้นก็ได้แปรเปลี่ยนเป็นอีกความรู้สึกใหม่ เป็นความรู้สึกที่พึงปรารถนาและมิอาจบรรยายออกมาได้ว่ามันเป็นเช่นไร ยิ่งพี่ชายขยับมากเท่าไหร่ ความรู้สึกนั้นก็ยิ่งรุนแรงจนต้องปลดปล่อยออกมาด้วยเสียงที่ออกมาจากปาก

การเคลื่อนไหวนั้นราวกับบทเพลงแห่งธรรมชาติ เป็นบทเพลงแห่งความรักของสรรพชีวิต ที่เมื่อยิ่งขับขานก็ยิ่งมีจังหวะที่รุนแรง ความรู้สึกนั้นค่อยๆสะสมไปเรื่อยๆ พร้อมกับจังหวะแห่งบทเพลงรักที่เริ่มรัวแล้วเร็วยิ่งขึ้น เป้าหมายของสองเรานั้นคือความรู้สึกสุดท้าย และในที่สุดเมื่อบทเพลงแห่งความรักได้จบลง ความรู้สึกของเขาสองจึงได้ถูกปลดปล่อยสู่สัมผัสประหนึ่งราวกับล่องลอยอยู่กลางสรวงสวรรค์ และวัตถุดิบอันเป็นต้นกำเนิดของชีวิตก็ได้ถูกป้อนเข้าสู่โรงงานกำเนิดชีวิตในบัดนั้นเอง

เพราะว่านี้คือครั้งสุดท้ายที่สองเราจะได้ขับขานบทเพลงแห่งรักแห่งด้วยกัน การบรรเลงบทเพลงจึงเริ่มต้นอีกครั้ง และอีกครั้ง ด้วยการเคลื่อนไหวแห่งธรรมชาติที่แตกต่างกันกันไป จนเมื่อสองเราสูญสิ้นพลังกายที่มีทั้งหมด บทเพลงบทสุดท้ายที่สองเราบรรเลงในยามนี้ จึงได้กลืนกินสติของสองเราไปเมื่อการขับขานบทเพลงจบลง สองเราหลับใหลสนิทเคียงข้างกายของกันและกัน...

[me=วาว่า_ผู้คลั่งเคโมะ]เผ่นหล่ะ! ไม่อยู่แล้ว!! >w<[/me]

Gold : ฉันจำได้ว่าวางยาเจ้าSilverนี่หว่า ไม่ใช่ 2 ตัวนี้

Silver : (บ่นคนเดียว)แกวางยาตัวเองต่างหาก

ลาติ๊จัง : ได้แบบนั้นทุกคืนก็ดีซิ ^///^

o[]o OMG  :pika08:

นั่งกดปุ่มสปอยล์ตั้งนาน นี่มัน...

ชัดกว่าไดอารี่ศ.จ.เยอะเลย

ไหนบอกว่าจะไม่จิ้นไง= =" แต่นี่เล่นลงเป็นตอนที่หายไป

ปล. ผม18- ยังอ่านเลย=3=

ศจ.ไม่อยากจัดหนักเกินน่ะ

มันเสี่ยงเกินไป

ลาติ๊จัง : แต่หนูว่าแค่นั้นก็สนุกกับหนูได้มากพอแล้วล่ะ

ศจ. : อยากได้หนักกว่านี้รึไง

ลาติ๊จัง : ได้อีกก็ดีค่ะ

ศจ. : เธอจะจัดหนักไปไหนเนี่ย เดี๋ยวก็สนองให้ซะหรอก!

ลาติ๊จัง : (ส่งเสียงเซ็กซี่)มาซิคะ พี่Goldขา

Silver : รักแบบนี้ในหมู่พี่น้องมันไม่ดีนะ

Gold : แล้วนายกับเครซเซอเลีย ไม่ซิ Ranaล่ะ โตมากับอาจารย์Qด้วยกัน ก็เหมือนพี่น้องไม่ใช่เหรอ

Silver : ของฉันไม่เกี่ยว!

จัสมิน : (มองพี่ชายตาปิ๊งๆ)

วิล : ผงเข้าตาเหรอจัสมิน พี่เอาออกให้มั๊ย

บันทึกหน้าที่สิบสาม

หนูเปิดดวงตาสองสีขึ้นมาเมื่อสัมผัสได้ว่าพี่ชายนั้นหลับสนิทไปแล้ว หนูค่อยๆพยุงร่างกายที่หยิบยืมมาใช้ลุกขึ้นยืนและหันหน้าไปมองดวงหน้าของพี่ชาย พี่ชายกำลังยิ้มอยู่ ใบหน้าของเขาตอนนี้ช่างมีความสุขเสียจริงๆ มันเป็นครั้งแรกที่หนุได้เห็นพี่ชายยิ้มอย่างมีความสุขได้มากขนาดขนาดนี้ เพราะตลอดมาพวกเราเจอแต่เรื่องลำบากมาตลอด

หนูดีใจจังที่ได้เห็นมันก่อนที่หนูจะต้องคืนร่างนี้ให้กับเจ้าของเดิม และวิญญาณอย่างหนูก็ต้องกลับคืนสู่ธรรมชาติเพื่อรอการกลับมามีชีวิตอีกครั้งในภาชนะบรรจุวิญญาณใหม่กับความทรงจำทุกอย่างที่จะเลือนหายไป

แมวดำ[น้อง] : ลาก่อนค่ะพี่ชาย...หนูรักพี่ที่สุดในโลกเลย....

หนูก้มลงจุมพิตหน้าผากของพี่ชายและร้องไห้ การอำลานั้นแสนเศร้าแต่ความจริงก็ตอกย้ำให้เราต้องลา หนูกลับหลังหันเดินออกจากป่าไปยังทางที่ชายเกราะทองได้เดินออกไป จนพบกับชายเกราะทองที่นั่งพิงต้นไม้อยู่ เขาหันมายิ้มอย่างเจื่อนๆ

ชายเกราะทอง : ครางกันซะเสียงดังเลยนะพวกแก ไม่นึกว่าพวกแมวๆก็มีเรื่องแบบนี้กับเขาด้วย

แมวดำ[น้อง] : ไม่รู้สินะค่ะว่าแมวจริงๆนั้นทำเช่นนั้นรึเปล่าเพราะหนูไม่เคยทำมาก่อน คิดว่าบางทีอาจจะเพราะพี่ชายกลายพันธุ์ไป ก็เลยทำให้บทรักของพี่ชายเหนือชั้นกว่าแมวทั่วไปก็ได้ แต่หนูรู้สึกดีจัง...

ชายเกราะทอง : พอๆๆ ไม่ต้องอธิบายซะให้เห็นภาพขนาดนั้นก็ได้ ฉันไม่อยากรู้เรื่องของพวกแมวๆขนาดนั้นหรอก ว่าแต่นี้จะทำยังไงต่อละ?

แมวดำ[น้อง] : ตอนนี้พลังวิญญาณของหนูมีไม่พอจะควบคุมร่างนี้ได้แล้วละค่ะ อันที่จริง..หนูอาจจะมีพลังวิญญาณไม่เพียงพอจะออกจากร่างกายนี้ด้วยซ้ำ ในไม่ช้าผู้ชายคนนี้จะเข้าควบคุมสติของร่างกายของเขาอีกครั้ง เมื่อถึงตอนนั้นวิญญาณของหนูคงจะถูกดูดกลืนไปเป็นส่วนหนึ่งของวิญญาณเขา และ...อ่ะ...

หนูซวนเซไปซ้ายและขวา ร่างกายที่ควบคุมอยู่ก็เริ่มหนักอึ้ง ประสาทสัมผัสทั้งหลายค่อยๆถูกตัดขาด....ก่อนที่วาจาจะเปล่งออกไปไม่ได้หนูก็ได้พูดออกไปว่า

แมวดำ[น้อง] : ด...ได้โปรดดูแล...พี่ชายหนู....ด้วยนะค่ะ...

ชายเกราะทอง : ได้เลย...วางใจฉันเถอะ

ได้ยินเช่นนั้นแล้วฉันก็ยิ้มและทุกสิ่งก็ได้มืดสนิทลงไป...

--------------------------

ชายเกราะทองจ้องมองร่างแมวดำตัวเมียที่จู่ๆก็หมดสติไปอย่างเป็นห่วง แต่ไม่ช้าร่างนั้นก็ลุกขึ้นยืนสะบัดตัวไปมา และลืมตา ตอนนี้ตาของแมวดำได้กลายเป็นสีน้ำเงินทั้งสองตาแล้ว

แมวดำ : อา....เกิดอะไรขึ้นกัน...จู่ๆก็วูบไปแล้วมาปรากฏตัวที่นี้เฉยเลย...

ชายเกราะทอง : นายถูกเจ้าแมวดำที่สิงนายอยู่ควบคุมร่างกายนะ

แมวดำ : อ่ะ...เหรอ...แต่รู้สึกเหนื่อยๆ ปวดเมื่อยสะโพกจัง เจ้านั้นเอาร่างกายฉันไปทำอะไรมานะ...

ชายเกราะทองนิ่งเงียบไม่ได้บอกอะไรต่อ ขืนบอกออกไปว่าชายหนุ่มผมสีน้ำเงินได้เสียตัวให้กับแมวแล้ว แถมยังเป็นแมวตัวผู้อีก มีหวังช็อกตายกันพอดี ก็เลยปล่อยเลยตามเลยไปสำหรับเรื่องนี้

แมวดำ : อ้า!!! นี้มันดึกป่านนี้แล้วเหรอ!! ที่รักต้องกำลังโกรธมากแน่ๆเลย ไปก่อนนะท่านจอมทัพ!!!

ชายเกราะทอง : อ้าว! เฮ้ย!! จะไม่กลับร่างหน่อยเหรอ!!!

ไม่ทันได้ฟังคำพูดของชายเกราะทอง แมวดำตาสีน้ำเงินตัวนั้นก็วิ่งฉิวไปเสียแล้ว ชายเกราะทองเกาหัวอีกครั้งอย่างหน่ายๆและเดินเข้าไปยังที่ๆแมวดำ[พี่]อยู่ พอได้เห็นร่างที่นอนอยู่กำลังนั่งสะลึมสะลือก็ยิ้ม

ชายเกราะทอง : ไง! มีความสุขดีใช่ไหม ส่งเสียงครางซะดังเกือบลั่นป่าเชียว!

Gold : ขนาดอุดหูยังได้ยินอีกนะ

Silvet : ฉันได้ยินยันบ้านเลย

Gold : แกมันหูเทพเกิน

ลาติ๊จัง : ว่างๆเปลี่ยนบรยากาศแปลงร่างเป็นอย่างอื่นดีมั๊ยน้า =///w///=

Gold : จะเล่นอะไรแผลงๆอีกล่ะ

หินแห่งชีวิต : เล่นแบบนี้ไง(เปล่งแสง)

Gold : (กลายสภาพเป็นสุนัขขนสีทอง)แง่มๆ

ลาติ๊จัง : สงสัยได้แปลงร่างเป็นหมาตัวเมีย อิ๊ๆๆ

Gold : ช่างหาเรื่องเล่นจริงจริ๊ง

บันทึกหน้าสุดท้าย

แมวดำ[พี่] : อือ....แล้วน้องข้าละ....

ชายเกราะทอง : เธอไปแล้วละ....ไม่ต้องเป็นห่วงไปหรอก...เธอจากไปด้วยรอยยิ้มและความสุข...

แมวดำ[พี่] : งั้นเหรอ....

ชายเกราะทอง : และน้องสาวนายก็ฝากให้ฉันดูแลนายด้วย เพราะงั้นมาด้วยกันกับฉันสิ! ฝีมือในการสู้กับสัตว์ประหลาดของนายใช่ย่อยเลย ไปเป็นเจ้าหน้าที่ขององค์กรฉันเถอะ

แมวดำ[พี่]ยืนนิ่งคิดไปครู่หนึ่งก่อนจะถอนหายใจออกมา และเงยหน้าขึ้นมองชายเกราะทองด้วยความเศร้า

แมวดำ[พี่] : ...หากน้องสาวขอร้องเช่นนั้น ข้าก็จะทำ.....ข้าจะมีชีวิตต่อไปเผื่อในส่วนของน้องสาว และไล่ปราบเจ้าสัตว์ประหลาดนั้นเพื่อไม่ให้ต้องมีใครประสบโชคร้ายเหมือนน้องข้าอีก...

ชายเกราะทอง : พูดได้ดีนี้ ต่อไปก็ต้องเรียกข้าว่าท่านจอมทัพละ! เจ้าพนักงานใหม่!!

แมวดำ[พี่] : รับทราบครับท่านจอมทัพ!!

แมวดำ[พี่]ตะเบะท่าอย่างชายชาติทหารทั้งๆที่เป็นแมว ทำให้ชายเกราะทองหลุดขำออกมาไม่ได้ ก่อนที่พวกเขาทั้งสองคนจะเดินทางเพื่ออกจากป่า โดยที่ไม่รู้ว่ามีใครบางคนแอบมองอยู่ เป็นชายที่มีหมาป่ายืนอยู่ๆข้างๆตัว

ชายผู้มีหมาป่าข้างกาย : ไอ้เจ้าพวกนี้เห็นป่าที่ไม่อาจหวนกลับที่ข้าปกครองอยู่เป็นอะไรกัน ถึงได้เที่ยวเข้าเที่ยวออกราวกับเป็นอุทยานสัตว์ป่าและพันธุ์พืชอยู่แบบนี้

หมาป่า : โฮ่ง!

----------------------------------------------------------------------------------

ระหว่างที่เดินทางเพื่อกลับไปยังศูนย์บัญชาการนั้นเอง ชายเกราะทองกับแมวดำ[พี่]ก็ได้เดินผ่านสถานที่ๆร่างของแมวดำ[น้อง]ได้หลับใหลอยู่ แมวดำ[พี่]ไปหยุดยืนหยู่หน้าหลุมฝังศพที่ดูเหมือนว่าชายผมสีน้ำเงินจะทำให้ดูดีขึ้นก่อนจะกลับบ้านไป ด้วยการวางอิฐที่สลักคำว่า “Black Cat” เอาไว้

แมวดำ[พี่] : ขอให้นอนหลับสบายเถอะนะน้องพี่....ขอบคุณสำหรับช่วงเวลาที่ผ่านมา พี่มีความสุขที่สุดเลยที่ได้มีน้องเคียงใกล้ และได้บอกรักน้องไปในวาระสุดท้าย....ขอบคุณนะที่กลับมาจากความตายเพื่อให้พี่ได้บอกรักเจ้า....ขอบคุณ

ชายเกราะทองยิ้มอย่างเศร้าๆให้กับความรักของสัตว์โลกที่อยู่ตรงหน้าเขา เขาเดินไปด้านหลังแมวดำ[พี่] และก้มตัวตบไหล่เขาเบาๆ แมวดำ[พี่]หันมาหาเขาและพยักหน้าให้

แมวดำ[พี่] : ไปกันเถอะครับท่านจอมทัพ

สองร่างเดินละจากสถานที่นั้น และเมื่อออกจากป่าไปนั้นเอง สายลมสายหนึ่งที่เย็นสบายก็ได้พัดผ่านพวกเขา และก็มีเสียงแว่วผ่านสายลม

ขอบคุณนะค่ะ.....พี่ชาย...

ขอบคุณที่รับชมมาตลอดครับทั้ง 2-3 คน ^^"

ผู้แต่งอยากบอกว่า ในที่สุดก็จบสักที!!!![หลังจากเครียดกับตอนจบสามหน้าสุดท้ายอยู่นาน] >w<

หินแห่งชีวิต : เดี๋ยวนะ เจอศพแล้วฉันทำให้ฟื้นก็ได้นี่หว่า เอาป่ะ

ตัดจบงี้เลยเรอะ!!! :pika03:

แต่ก็ยังสนุกอยู่ดี^^"

ปล. สรุปไอชายเกราะทองเป็นใครกันฟระ = ="

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.