Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

★ Taiyoumaru's Mini Gallery ★

Tym

Recommended Posts

• Replies 269
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Tym

58

• + Pangtor Girl +

41

• 天ノ花 月子

34

• Likey

22

โอ้เพชร งดงามมากมาย //เก็บเพชรไปขาย #ผิด ชอบมากค่ะ น่ารักมาก :pika01:

แวะมาแปะเพิ่ม~~

ภาพนี้วาดส่งอีเวนต์ในกลุ่มโมะเช่นเคย คราวนี้มาในอาชีพ Thief

เปลี่ยนจากมังกือเป็นแมวมั่ง จะได้เป็นคอนเซปต์แมวขโมย 'w'

ดูแปลก ๆ ไปหน่อย แต่ก็... เอาน่ะ -w-

อืมมมมมมมม

ปกติงานพี่ชายดูดีตลอดเลยนะ ไม่ิสิ ต้องพูดว่าปกติเนี้ยบแล้วก็สวยกว่านี้

หนูว่าชุดโอเค เหมือนขโมย(?)ดี แต่เหมือนภาพนี้พี่ชายรีบวาดอ่ะ ภาพมันแหม่งๆแล้วก็ลงสีไม่ค่อยเนี้ยบเหมือนรีบทำอ่ะค่ะ

• 2 weeks later...

ไม่รู้จะวาดอะไรดี เลยหยิบ OC มาวาดเล่น -w-

เท่มากเลยค่ะ ! ♥ ชอบปีกจัง xD

ขยันวาดจัง แถมสวยด้วย ... orz //มองงานตัวเอง

WoW! ไม่ค่อยได้เข้ามาดูมู้เบยช่วงนี้ สวยงามฮะ owob!!

ยังคงคุณภาพความสวยงามไว้ไม่เปลี่ยนแปลงเลยนะครับ น :bidoof10:

ขอบคุณสำหรับทุก ๆ ความเห็นก่อนหน้านี้นะครับ

แวะมาแปะเพิ่มอีกแล้ว~

คราวนี้เอาภาพเก่าที่เคยวาดไว้คราวก่อนนู้นมาวาดรีเมคใหม่อีกครั้ง (ภาพเดิม)

ซึ่งคอนเซปต์ของภาพก็ยังคงเหมือนเดิมครับ

ก็อย่างที่หลาย ๆ ท่านในที่นี้รู้กันอยู่แล้วว่าข้าน้อยชอบ+บ้า+คลั่งโปเกมอนไฟขนาดไหน เหอ ๆ

ที่ผ่านมาตอนที่เล่นโปเกมอนก็จะเลือกสตาร์ทเตอร์ธาตุไฟตลอด จึงกลายเป็นแรงบันดาลใจให้วาดภาพนี้ออกมาครับ

ก็เลยตั้งชื่อภาพว่า "Blaze Friends" เล่นคำมาจาก Best Friend นิดหน่อยแหะ ๆ

เอาล่ะครับ เชิญรับชมกันได้เลย~

ฝากผลงานเช่นเคยนะครับ :hito01:

โปเกมอนไฟเต็มไปหมด ทำไมดูรู้แล้วรู้สึกร้อนยังไงไม่รู้ น!?

เร่าร้อนเหลือเกิน ! :pika03:

ร้อนนน สวยงามมากค่ะ สุดยอดมากเลย

[me=Souta_Akari~♥]ให้พี่ชายเป็นไอดอล :pika01:[/me]

มันช่างร้อนแรงเสียจริง ! ชอบมากๆเลยค่้ะ โทนสีแดงร้อนแรงแบบนี้หนูชอบจริงๆ >_<

ภาพยังสวยงามไม่เปลี่ยนเลยนะคะ  :pika01:

โปเกม่อนไฟ สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

แว่นหายง่า .... ;w;

แวะมาแปะ วาดออริเล่น 'w'

ไม่มีไอเดียวาดพื้นหลังเลย เอาแบบนี้ไปก่อนละกัน TwT

อะเหื้ออออออออออออออออออออออออออออออ !!!

[me=+ Pangtor Girl +]โดนลูกศรความเมพปักเข้ากลางอก ....[/me]

สวย .... สวยมากจริงๆค่ะ ! *A* สกิลอัพขึ้นมากเลยนะคะ !! สวยจริงๆค่ะ ! เฟลโก้คุงน่ารักมาก ♥

วินโอน่า น่ารักแอ๊บแบ๊วมากกกกก  ยังไม่รู้จักคนซ้ายเลยแฮะ ชอบการลงสีมากเลยค่ะโดยเฉพาะผม งามมมมมมมมมม ///

เอาง่ายๆ "สวยมากเลยค่ะ"  :pika01:

สั้นๆ เลยครับ สุดยอดมากๆ เลย  :pika08:

ขนาดไม่มีพื้นหลังนะครับนี่  :like:

สวยค่ะ สวยมากๆ ชอบทุกคนเลย โดยเฉพาะหนุ่มแว่น >w<

รีเควสจากมิตรสหายท่านหนึ่ง ใช้เวลาวาด 3 ชั่วโมงเศษ

(ทำไมงานตัวเองไม่วาดเร็ว ๆ อย่างงี้มั่งฟร่ะ?)

ยาดงกิจินกะน่ารักจัง >_< //ไม่เหมือนตัวจริงที่หน้าเอ๋อ --- # ผลัวะ !!

ว่าแต่ใครรีเควสกันล่ะเนี่ย??

คาวาอี้มากมาย~ ดูยังไงก็ไม่มีเค้าเอ๋อเลยนะคะ #โดนตบ ใครรีเควสเอ่ย?

ช่วงนี้รู้สึกว่าง ๆ ไม่รู้จะทำอะไรเลยวาดรูปเล่น -w-

ตอนนี้กำลังทยอยวาดโปเกมอนร่างเมก้าในแบบจิบิอยู่ครับ

เอาล็อตแรกที่วาดเสร็จแล้วมาแปะก่อน :3

ฝากผลงานเช่นเคยนะครับ :hito01:

น่าร้าก~ ชอบทุกตัวเลย ชอบมิมิล็อปที่สุด :pika10:

• 2 weeks later...

แวะมาแปะภาพ :3

จู่ ๆ ก็นึกอยากจะวาดภาพนี้ขึ้นมาซะเฉย ๆ ;w;

มิกุจัง ! สวยมากเลยค่ะ  :pika01: เหมือนเคยเห็นที่ไหนมาก่อนเลยแฮะ

ในความคิดส่วนตัวละคะ คิดว่าผมมันปลิวแปลกๆไปหน่อย แต่ช่างมันเถอะ สวยอยู่แล้ว 'w'bb

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.