Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

★ Taiyoumaru's Mini Gallery ★

Tym

Recommended Posts

มิกุกับคาโมเนหงิ ช่างเป็นคู่ดูโอ้ที่เข้ากันอะไรเช่นนี้...( owo)b //ด่าโหยว ด่าโหยว ด่าโหยว

• Replies 269
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Tym

58

• + Pangtor Girl +

41

• 天ノ花 月子

34

• Likey

22

วาดเสร็จเมื่อกี้ สด ๆ ร้อน ๆ

ฝากวิจารณ์ด้วยนะครับ :hito01:

เคโมะ มังกรหนุ่ม หล่อออออออออ # ผิดเรื่อง

เอามาจากรูปโปรไฟล์สินะคะ? หนูว่าก็โอเคนะ แต่ว่าหูมันแปลกๆเหมือนไม่เข้ากันอ่ะค่ะ

โอ้ว้าว มังกือ เอ้ย มังกร #โดนตบ หล่อเหลือหลาย ใส่แว่นยิ่งหล่อ ประทับใจที่สุดเลยค่ะ :pika10: //ติดสภาวะหลงรัก~♥

บอกให้จัดหนัก...แต่เราไม่ถนัดวิจารณ์เคโมะเเฮะ...

แต่ที่เห็นแว่นมันเบี้ยวๆ ส่วนเส้นผมก็แข็งนิดๆฮะ นอกนั้นก็งามแล้วล่ะนะ :pika01:

• 2 weeks later...

บา ชา โม่ หล่อ ไม่ เกรง ใจ ชั้น :pika08:

[me=Madame Graya]ลากบาชาโม่กลับไปนอนกอดที่บ้าน[/me]

[me=Madame Graya]โดนแอกกี้ตามมาตบ[/me]

• 4 weeks later...

แวะมาอัพแก้ร้าง ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาว่างได้วาดรูปสักเท่าไหร่ เฮ้อ

รูปนี้เป็นรูปออริแทนตัวเองครับ

รูปนี้เป็นรูปออริตัวเองในร่างมังกรครับ กว่าจะออกแบบได้ลงตัว นานพอดูเหมือนกัน

(ช่วงนี้บ้าวาดมังกรยังไงก็ไม่รู้)

ฝากผลงานเช่นเคยครับ 'w'

อุ หนุ่มแว่น !! ละ ... หล่อ .... หล่อจัง //7//

มังกรก็น่ารัก เท่ด้วย ลงตัวดีมากๆ ไม่มีอะไรจะติเลยค่ะ !!

เหมือนตัวOCแทนตัวเองดูแตกต่างจากของเดิมที่เคยวาดไว้แฮะ เข้มขึ้น

ล...หล่อ หล่อมากค่ะ อร๊ายยยย >w< มังกรก็สุดจะน่ารัก ชอบมากเลยค่ะพี่ชาย :like:

• 3 weeks later...

เนื่องจากเพิ่งซื้อเมาส์ปากกามาใหม่ ช่วงนี้เลยเห่อของเล่นใหม่ชิ้นนี้เป็นพิเศษ

วันนี้ได้ฤกษ์งามยามดี(เวอร์ซะ)นำผลงานที่ได้จากเมาส์ปากกามาให้ชมและวิจารณ์ติชมครับ

ภาพนี้ฝึกลากเส้นครับ เส้นยังทับกันมั่วอยู่บ้าง

ส่วนภาพนี้จะเรียกว่าเป็น Full CG ครั้งแรกที่ใช้เมาส์ปากกาเลยก็ว่าได้

บาชาโม่ X วอร์เกิล

ฝากผลงานด้วยนะครับ :hito01:

อุ สวยเกินไปแล้ว ... ;A;

[me=:: Pink_Bear ::]นั่งมองงานพี่ชายตาปริบๆ[/me]

ไม่มีอะไรจะติเลย ... จริงๆนะ ... ;w; งามเหลือหลาย ~~~~

งามหลาย บาชาเกิ้ล >w< #ผิด เฟลโก้คุงก็น่ารัก ชอบที่สุดเลยค่ะพี่ชาย :like:

ขอบคุณสำหรับทุกคำติชมครับ

แวะมาแปะเพิ่ม :3

ภาพนี้วาดเข้าร่วมมในอีเวนต์ของกลุ่มเคโมะกลุ่มหนึ่่งครับ โดยให้วาดตัวละครของตัวเองในอาชีพนักรบหรืออัศวิน

ก็ได้ออกมาเป็นเช่นนี้แล 'w'

• 3 weeks later...

แวะมาแปะเพิ่ม 'w'

http://ac-solanis.deviantart.com/art/My-Little-White-Dragon-463399073

รูปเต็ม ๆ ของรูปอวตารปัจจุบันครับผม

http://ac-solanis.deviantart.com/art/Fighting-Dragon-465494343

OC ของตัวเองในคลาส Monk วาดส่งเข้าร่วมกิจกรรมในกลุ่มนึงเหมือนกับรูปอัศวินก่อนหน้านี้แล

ภาพแรกน่ารักมากเลยค่ะ จิบิน่ารักมาก  :pika01:

ภาพสอง ก็เท่ดีค่ะ >w< แต่ส่วนตัวไม่ชอบสร้อยกลมๆเท่าไหร่แฮะ lol ไม่มีที่ติเช่นเคย

สวย & เท่ & น่ารักมากมาย~ พัฒนาไปเรื่อยๆนะคะท่านพี่ :pika01:

งดงามมากค่ะ ต้องเรียกเซอร์เซเลียสินะ ฟิวชั่นตัวต่อไปจะเป็นอะไรนะ? รอชมต่อไป :pika01:

สวยมากเลยค่ะ ! เป็นการฟิวชั่นที่ลงตัวมากจริงๆ ชอบๆ xD

ส่วนตัวขัดใจกับผมยาวของเซอร์ไนท์เล็กน้อย แต่ที่ชอบมากเลยคือพื้นหลัง อ่าาาาห์ อวกาศศศ //// (?)

แวะมาลงเพิ่มครับ~

ห่างเหินจากการวาดโปเกมอนซะนาน นาน ๆ ทีวาดซะหน่อย

เมก้าเดียนซี่ เจ้าหญิงแห่งเหมืองแร่เพชร 'w'

ลิงค์ภาพใน DA: http://ac-solanis.deviantart.com/art/Diamond-Princess-467747464

ให้มานเป็นสีชมพูว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ว์ //ผิด

สวยมากเลยค่ะ รังสีพระแม่เจิดจ้ามาก 555 ชอบเพชรกับพื้นหลังมากเลย จะเมพไปแล้วนะคะ !! //ตบตี #โดนเผา

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.