Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

Likesakiii's Art Updated... 28/3/57

Likey

Recommended Posts

ขอบคุณทุกท่านมากน่อที่เข้ามาชมงานของข่อย

เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้อัพงานเลยเพราะมัวแต่ติดเกมเลยเอางานวาดเล่นๆมาใช้ชมไปก่อนน่อ...

แล้วจะค่อยๆเคลียงานวาด(ที่ดองอยู่)มาให้ชมเรื่อยๆงับ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามารับชมจ้า..

ลายบนตัวหมอนี่ก็วาดอย่างยากเล้ยย.. ;w;

• Replies 294
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Likey

52

• SKYNET

29

• Tym

29

• Yong-Yong

26

Top Posters In This Topic

ยังต้องคิดอีกเหรอ

ตัวนึงไพเราะเสนาะหูน่าฟัง อีกตัวบังคับฟังให้จบไม่พอ ถ้าหลับเขียนหน้าคนฟังอีก = =*

เชียร์พูรินจังเพราะร้องบทเพลงสังหารเก่งกว่าเรา//เผ่นหลบเมจิกของพูริน

มาลงงานประจำวันที่ 19 เมษาฯ จ้า

วาดไปวาดมาดันเหมือนภาพวาดเล่นซะงั้น

Jalorda: แกน่ะ...กินได้มั้ยเนี่ย...

:pokeball: : ...

ข่อยก็ยังลงสีเงาไม่เก่งอยู่ดีอ่ะ ;w;

ยอมแพ้ครับ ท่านมีพรสวรรค์ในการวาดมากๆ เลยครับ  :like:

ผมชอบลายเส้น Zekrom กับ Reshiram มากครับ น่ารัก อยากวาดให้ได้แบบนี้บ้าง 55

ยอมแพ้ครับ ท่านมีพรสวรรค์ในการวาดมากๆ เลยครับ  :like:

ผมชอบลายเส้น Zekrom กับ Reshiram มากครับ น่ารัก อยากวาดให้ได้แบบนี้บ้าง 55

ขอบมากคุณครับ แต่ว่า ผมก็ยังคิดว่างานท่านสวยมากจนข่อยยังอิจฉาอยู่เลยย

อย่ายอมแพ้ง่ายๆแบบนี้สิงับ ผมยังอยากชื่นชมงานของท่าน และ ท่านอื่นๆอยู่น่อ

สู้ๆงับ Qowo

ดีจ้า...ครั้งนี้ก็มาอัพรูปตามเคยงับ...

ภาพที่มาอัพในวันนี้ก็...นะ...หลายๆคนอาจเห็นไปแล้วเพราะดันเอามาสปอยด์เปลี่ยนรูปอวาตาร์

ไปมาจนแทบจะเฉลยภาพไปเลยหละ =...='' งั้นก็ไปชมกันเลยล่ะกันน่อ

เมื่อมีความมืดก็ต้องมีแสง... เมื่อมีแสงก็ต้องมีความมืด!!...(?) ก็เช่นเคย...คือ....ยังลงเงาไม่เก่งเหมือนเดิม

แล้วก็เป็นภาพแรกด้วยที่..วาดขาเจ้า2ตัวนี้ = =' สังเกตุว่าฉากหลัง สี่เหลี่ยมไม่มีความเท่ากันเลยเพราะกะเดาๆเอาล้วนๆ

นานๆทีจะลงภาพครั้งนี้ก็เลยมีแถมมาด้วย เอาภาพแถมไปชมกันเลยครับ owo

Reshiram (Maid) : รับน้ำชาซักถ้วยมั้ยคะ...?

ก็นะ...อืม...ก็มีมาลงแค่นี้ล่ะงับแล้วจะพยายาม สร้าง ภาพที่มีคุณภาพมากกว่านี้ มาชมเรื่อยๆงับ =.,='

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามแล้วเข้ามาชมเรื่อยๆงับ owo

ลองวาดเล่นดูก็ได้รู้ว่า...

กิราติน่านี่เท่ห์จังแหะ...

นั่งจ้องนานๆแล้วปวดหัวเบย...เอิ่บ...

ให้อารมณ์สมกับเป็นผู้ถูก Arceus ขับไล่ดีน้อ  :pika02:

วาดกิราติน่าได้น่ารักมากครับ :pika01:

เลือดเป็นอะไรที่เสริมความน่ารักให้กิราติน่าได้ลงตัวมาก :jiko09:

วาดกิราติน่าได้น่ารักมากครับ :pika01:

เลือดเป็นอะไรที่เสริมความน่ารักให้กิราติน่าได้ลงตัวมาก :jiko09:

ห๊ะ... //สะพรึง

...//ปากกาตกลงพื้น......

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.