Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[Gamza Gallery !] แฟ้มรวมภาพของแก้มซ่าส์ !!

+ Pangtor Girl +

Recommended Posts

อืม... สวย... ว่าแต่ตัวละครตัวนี้เป็น OC ของตัวแก้มเองเลยชิมิ...?

• Replies 163
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• + Pangtor Girl +

38

• Tym

28

• 天ノ花 月子

19

• Mocoron

13

อืม... สวย... ว่าแต่ตัวละครตัวนี้เป็น OC ของตัวแก้มเองเลยชิมิ...?

ช่ายยยยยยยยยย ;3;

โลกใบนี้มันช่างโหดร้าย วันนี้ภาพโหดๆเยอะเหลือเกิน  :pika09:

ชอบผมสีชมพูนั่นจริงๆ เติมความหวานให้กับความเถื่อนอย่างดี :pika01:

• 3 weeks later...

โย่ววววววว หาหน้าหายตาไปซะนาน แฮ่ะๆๆ พอดีงานเยอะ + กำลังแต่งฟิค(ใหม่) + ขี้เกียจ

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้แตะเม้าส์ปากกาเลย การวาดรูปก็ห่างหายไปนานกว่าสองอาทิตย์

เพราะกำลังติดนิยาย ... *gamza โดนรุมยำ  ก็นะ วันนี้มาประเดิมภาพมือเฟลๆ

ที่จะใช้ส่งประกวดตัวละครลาฟลอร่าจ้าาาาาา  :pika01:

• 2 weeks later...

ก็ว่างๆนะ เลยขุดงานเก่าๆมาแปะแก้ร้างไปก่อน ฮ่ะๆ

ใกล้สอบแล้วด้วยล่ะนะ จริงๆขี้เกียจมากกว่า

http://sketchtoy.com/56101929

รูปนี้คือรูปต้นฉบับหน้าปก (cover) อันแรกก่อนทำ CG ค่ะ

ปล.เผลอเซฟตอนทำในคอมนิดนึง ขออภัยด้วยค่ะ

รูปนี้คือรูปต่อจากรูปปก (cover) ด้านหน้าแกลค่า

Yong : โอ...เห็นอะไรมั๊ยมาจัง ?

Maa : หืม?...อ้อ มาจังกะนายไง :3

Yong : มาจังน่ารักดีนะ ('w')

Maa : แต่นายดูดีเกินตัวจริงนะ owob

Yong : หง่ะ...(=A=")

Maa : :azu2::P

ขี้เกียจมากๆไม่ดีนาเด๋วเป็นเหมือนพี่นะรู้มั๊ย?(ฮา)

สวยกำลังดีฮะ(สู้ต่อไปนะเออ)

• 3 weeks later...

โย่ววววววว กลับมาปัดฝุ่นแกล แฮ่ะๆ

[me=(: G - A - M :)]ใส่ชุดแม่บ้าน #ผิดมาก[/me]

นี่ก็วันคริสมาสต์ล่ะนะ เลยแวะมาแปะงานซะหน่อย เอ้า !!

merry christmas !!

แฮ่ ~~~~~ กลับมาแปะงานจ้าาา xD ก็นะ งานนี้ใช้เม้าส์ปากกาล้วน

ปาดๆลงไปในไส้ [sai] ตอนแรกๆก็วาดเล่นๆ ไปๆมาๆได้รูปนี้เฉย :v

ภาพนี้สอนให้รู้ว่า การวาดรูปใน sai ช่างยากเย็น T^T อนาโตผิดสัดส่วนมากกกกก

(เพราะไม่ได้กำหนด) การวาดในสัดส่วนเป๊ะใน sai มันยากมาก "orz

แต่ก็นะ จะพยายามต่อไป ช่วยให้กำลังใจด้วยค่า ><

วรั้ยยยยยย ปาดได้เละมากเบยเธอว์ lol

โดยรวมแล้วออกมาดูดีนะครับ 'w'b (ออร่าแผ่ซ่าน :3) //...สู้ต่อไปทาเคชิ! เอ้ย แก้ม... owoa

ว้าว Very sai beautiful แก้ม สุดยอดเลยครับ ไม่มีที่ติครับ สู้ต่อไปนะครับผม :mudkip11: :mudkip11:

ลุงสีได้เยี่ยมมากครับ

ดูเหมือนว่าจะเริ่มชินกับเมาส์ปากกาแล้วซินะครับ

เรืองแสงได้สวยดีครับ ผมชอบ :pika01:

แต่ไหล่ซ้ายควรจะขยับมาข้างหน้าตัวมากกว่านี้นะ อันนี้มันอยู่หลังเกินไปจนเหมือนไหล่บิดเลย

โย่ววววววว กลับมาปัดฝุ่นแกล แฮ่ะๆ

[me=(: G - A - M :)]ใส่ชุดแม่บ้าน #ผิดมาก[/me]

นี่ก็วันคริสมาสต์ล่ะนะ เลยแวะมาแปะงานซะหน่อย เอ้า !!

merry christmas !!

อันนี้ชอบมาก!!! จัดท่าได้น่ารัก แต่มือควรจะบิดให้ปลายถุงอยู่ข้างหน้านะ :pika04:

Happy New Year นะคะทุกคน มีความสุขมากๆนะคะะะะ :)

ปกโดจิน PKbasic's Family HNY ค่า อย่าลืมติดตามนะคะ <3

Happy New Year นะคะทุกคน มีความสุขมากๆนะคะะะะ :)

ปกโดจิน PKbasic's Family HNY ค่า อย่าลืมติดตามนะคะ <3

Happy new year เช่นกันครับน้องแก้ม :pika01:

ว่าแต่พี่อยู่หนายยยยย............

Happy New Year เช่นกันเน่อ ภาพน่ารักมากเลย

ส่วนรูปก่อนหน้าก็สวยดีเช่นกัน เริ่มชินกับเมาส์ปากกาแล้วสินะเนี่ย :hito01:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.