Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[Gamza Gallery !] แฟ้มรวมภาพของแก้มซ่าส์ !!

+ Pangtor Girl +

Recommended Posts

แต่ละคนในรูปท่าทางเฮฮาสนุกสนานกันดีจัง ดีใจที่เห็นตัวเองอยู่ในนั้นด้วย :pika01:

จะติดตามโดจินของแก้มน้า

• Replies 163
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• + Pangtor Girl +

38

• Tym

28

• 天ノ花 月子

19

• Mocoron

13

ปรู้ดดดดดดด~~~~//สำลักน้ำชา

วาดหน้าพี่ได้อารมณ์มากน้องสาวเอ๋ย~~~กร๊ากกกกXD

Happy new year เช่นกันน้อ(เอ...ช้าไปเปล่าหว่า???)

วาดครอบครัวเบสิกได้น่ารัก(+ฮา)มากฮะ

โดจินนี้อยากอ่านไวๆจุงรีบๆปั่นนะเออรออ่านๆ +w+

มองไล่ๆไปนึกว่าจะไม่มีเราซะละ

(หายหัวไปเสียนานเยยนึกว่าลืมอีกาตัวนี้ซะละ...เหอๆ...)

• 2 weeks later...

[me=+ Pangtor Girl +]ปัดฝุ่น[/me]

ฮ่าๆๆๆๆ แวะมาไม่มีไรมาก รร.ปิดเพราะม็อบ เซ็ง ว่างจัด แถมของขึ้น(เพราะออกแบบ

ตัวละครของตัวเองไม่ออก/ฮาาาาา) เลยนั่ง FA ซะเลย

แปะ !!!!!!

น้องเมจิก [magic] จาก ssp ของศจ.ค่าาาา แหม วันนี้เห็นพูด(บ่น#ผิด)ถึงน้องแมวตัวนี้ว่า

วาดยากนักยากหนา เลยจับมา FA ในแบบของแก้มซะเลย 555+

ช่างเป็นเด็กผุ้หญิงที่ไม่โมเอะเอาซะเลย .. #อิแก้มไม่ได้กล่าวไว้

[me=+ Pangtor Girl +]พังแกลเข้ามา[/me]

ไม่ไหวแล้ววววววววววว เค้าอยากลงงานนนนนนนนน สปอยล์ก็ชั่งหัวมานนนนนน >[]< !!!

(หลังจากที่นั่งครุ่นคิดมานานว่าจะลงแกลดีหรือไม่ ... //กลัวสปอยล์ แต่ก็นะ ...

ลงแดง ไม่ไหวและ เค้าอยากลงงงงงง ...)

แปะ !!!

ก่อนลงสี

หลังลงสี

เอาล่ะ ถือว่าเปิดตัวละครใหม่ไปเลยแล้วกัน ไปเดากันเอาเอง :3 #หวังว่าคงจะเดาไม่ถูกกันนะ ...

ขอสารภาพเลยว่างานนี้อยู่ในขั้นตั้งใจทำ เพราะว่าไม่เคยละเลงสีเยอะ/ใช้เลเยอร์เยอะขนาดนี้มาก่อน lol

ครั้งนี้อยากให้มันออกมาวิ้งค์ๆเลยพยายามปาดสีผมกับตาให้มีลูกเล่นหน่อย ผลก็ได้ออกมาแบบนี้เบย

สุดท้าย ฝากเม้นด้วยนะค้าาาา >_<//

สวยมากครับแก้ม

ก่อนลงสียังแปลกๆแต่ลงสีแล้วสวยมากครับ :pika01:

ลงสีได้สวยมากเลยค่ะ ชอบละออง(?)ที่ออกมาจากดอกไม้จัง ฝึกบ่อยๆฝีมือต้องพัฒนาขึ้นแน่ๆเลยค่ะ  :pika10:

แอร๊ย~!!!หูเอลฟ์!!!!//ผิดประเด็นเเล่ว

ตััวละครใหม่เหรอ?น้องสาวจะแต่เรื่องไรเนี่ย?(ทำหน้าอยากรู้)

ลงสีใส่วิงค์ๆโอเชเลยนะพี่ว่า เป็นกำลังใจให้นะ สู้ๆ>w<

• 5 weeks later...

กลับมาแย้วววววววว หายหน้าหายตาไปเป็นเดิอน เหอๆ กลับมาที่งานเผาๆจ้า #ผิด

ก็นะ ของขึ้นอยากวาดกิจินกะขึ้นมา เลยลองวาดซะหน่อย ก็ได้ผลออกมา ....

เฟล ... orz ผู้ชายนะผู้ชาย T^T

อัพเดตตอนวาดใหม่ ดีขึ้นนิดนุง

ติ-ชม ด้วยนะคะ TwT

พี่ว่าช่วงเอวไปจนถึงเข้ามันดูสั้นไปนิดนะ ลองวาดให้ยาวขึ้นอีกหน่อยน่าจะดี แล้วก็ตาดูแปลก ๆ ไปนิด

แต่โดนรวมแล้วดูดีมากเลย สัดส่วนอย่างอื่นโอเคเลย

ปล. ไม่ว่ายังไงบาชาโม่ก็เท่ตลอดแหละ (ฮ่าาา) ><

ตรงเสื้อผ้าเส้นแข็งนิดๆแต่รวมๆแล้วโอเคสวยงามฮะชอบกำปั้นไฟอ่ะ(ฮา)~^x^

ชอบตรงเท้าแฮะ :pika01: เท้าไฟ ฟูว์! :pika03:

สำหรับผมติแค่ตา ดูแปลกๆไปนิดนะ

นอกนั้นดูดีละครับ :pika01:

• 3 weeks later...

ลายเส้นดินสอดูดีมากเลยค่ะ! ชอบไฟที่อยู่ตรงมือจัง แต่รู้สึกแปลกๆตรงมือเล็กน้อย.. :pika07:

ตอนแรกที่มองรูปนี่ผ่านๆก็สะดุ้งเล็กน้อย เพราะมีทรงผม(โดยเฉพาะตรงหงอน)กับแววตา(?) ที่คล้ายๆกับตัวละครตัวหนึ่งในเกมเกมหนึ่งที่ชอบอยู่นะค่ะ

:pika07:

• 3 weeks later...

สวัสดีค่า วันนี้ก็มาเทกระจาดงานแบบจัดเต็มเลยค่ะหลังจากห่างหายไปเป็นเดือน

จริงๆก็ไม่ได้เลิกวาดรูปอะไรทำนองนั้น วาดแล้วไม่เอาลงแกลมากกว่า -w- ชอบเอาลงเช้าท์ เหอๆ

เลยมาเทกระจาดงานทั้งหมดที่วาด ติชมด้วยนะคะ :)

งามฮาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ แฮ่กๆๆๆ//ฉุดเอเนโกโรโร่กับจูเพ็ตต้ากลับบ้าน

• 2 weeks later...

มาอัพซะหน่อยค่า คราวนี้เป็นงานรีเควส / อาร์ตเทรดค่ะ

งานรีเควสพี่สาว : กิจินกะลูคาริโอ้ โคตรเฟลเบยยยย ฟฟฟ

อาร์ตเทรดพี่จี๊ด : วาดรูป OC ของหนูค่ะ

ฝากติ-ชมด้วยนะคะ  :pika01:

ขอบคุณสำหรับงานรีเควสงับ=w=

[me=Tristear]เอาลูคาริโอ้ขึ้นหิ้ง ชาบูๆ(?)[/me]

ภาพลูคาริโอ้ ขาซ้ายแลดูยาวเกินขาขวาเกินไปนิด แต่ออกแบบมาโดยรวมใช้ได้เลยแฮะ

ภาพที่สองนี่สีสวยมาก ชอบการลงสีตา ดูวิ้ง ๆ ดี :hito01:

ว่าแต่ของข้าน้อยล่ะ แฮ่ #โดนโบก

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.