Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

♥~อัลบั้มรูปวาดของหนูน้อยจี๊ดริด>w<~♥

天ノ花 月子

Recommended Posts

• Replies 140
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• 天ノ花 月子

36

• + Pangtor Girl +

20

• Likey

17

• Mocoron

15

งามมากกก~~~!!*w*

ต้องขอชมด้านการจัดองประกอบ และการใส่อารมณ์ท่าทางเลยนะฮะ

สุดยอดมากเลยฮะ

ป.ล.ลงสีใหม่ดูดีขึ้นเยอะน้อ

o...งวดนี้น้องจี๊ดมาแบบจัดเต็ม ยิ่งกว่ากระหน่ำซัมเมอร์เซล oAo"

ภาพ สี สวยมากครับ ^^b

ลงสีพิ้นหลังใหม่ ไฉไลกว่าเดิม xD

รอดูผลงานต่อไปนะคะ  :pika01:

ผมชอบสไตล์การวาดของน้องจี๊ดจริงๆครับ วาดน่ารักทุกรูปเลย แต่เอาจริงๆ ผมชอบรูปฟ็อกโกะในดิสเพลย์ของจี๊ดมากกว่า โพสท่าได้โมเอ้มาก :sunflora1:

• 4 months later...

ขุดมาลงภาพเพิ่มหลังจากหายหน้าหายตาไปนาน (มากกก)

ลองวาดภาพแนวเคโมะดูบ้าง ฝากติชมด้วยนะคะ ^^

ซีซ่าร์ และเนน่า

โรสแมรี่ คลอเดีย และลอว์สัน

เมโลเอ็ทต้าทั้งสองฟอร์ม

ผู้พิทักษ์ทะเลสาบ

เซเรน่าฟ็อกโกะ >w<

เทลน่า

คาล์มกับเซเรน่าฉบับครึ่งซีก

พ่อมดน้อย ฟราน

แม่มดน้อย ริคอตต้า

เอลฟ์ประจำฤดูต่างๆ

ฮารุมิ นัตสึยะ อากิโอะ และมาฟุยุ

แล้วจะมีมาอีกเรื่อยๆค่ะ ฝากคอมเม้นท์ด้วยนะคะ :D

สวยมากๆเลยค่ะ ! ถึงหายไปนานฝีมือไม่ได้ลดลงเลย xD

เคโมะดูดีมากค่ะ สกิลวาดคนก็สวยมากๆ ชอบผมริคอตต้าสุดๆ >w<

ชอบเอลฟ์อ่าาา น่ารัก !!

ลายเส้นท่านดูคล้ายแฟรี่เทลมากเลยทีเดียว...

ชอบภาพคาล์มกับเซเรน่าแหะ เท่มากเลย... 'w'

โอ๊ะ ตัวละครส่วนมากคิดเองหมดเลยใช่ไหมค่ะเนี่ย น่ารักมากเลยค่ะ  :pika01: ไสตล์การลงสีของท่านยังไม่เปลี่ยนและทดถอยลงไปเลยจริงค่ะ  :pika10: รูปครึ่งซีกก็ครึ่งซีกจริงๆ :pika08: โอ๊ะ แมวตัวสีฟ้าตัวนั้นคล้ายๆแฮปปี้เลยค่ะ  :pika10:

แหม่ๆๆจินตนาการบรรเจิดมาก~

ชอบแนวคิด+ออกแบบตัวละครมาเลยนะนี่~(แหล่มๆ^w^)

ส่วนภาพก็เหมือนเดิม...~สวยงามมากฮะ~~~

ชอบสไตล์การวาดของจี๊ดจัง ถึงหายไปนานแต่ก็ยังคงความน่ารักของรูปวาดได้เหมือนเดิม :pika01:

ขอขอบคุณทุกๆท่านที่มาติชมนะคะ มาขอลงรูปต่อจากครั้งที่แล้วค่ะ

กระต่ายน้อยแฝดสาม

พี่ชายคนโต เอริค(คนกลาง) พี่สาวคนรอง เมอร์ลิน(ชุดชมพูดำ) และน้องสาวคนสุดท้อง เคทลิน(ชุดฟ้าขาว)

ฝากด้วยนะคะ :pocha01:

ถ้าพี่ชายเป็นซิสค่อนแสดงว่าหนังเรื่องนี้เป็นฮาเร็ม... #ผิด

งามมากขรับ...

ภาพน่ารักดีฮะ :) //ช่วงนี้ไม่ค่อยเข้ามาอัพเลยนะฮะ ( 'w')

นาเอกิ มาโคโตะจากดันกันรอนป้าค่ะ (ไม่ค่อยเหมือนเลยแฮะ :3)

ยังไงก็ขอฝากด้วยนะคะ ^-^

นาเอกิซังกลายเป็นผู้ฉญิงไปแบ้ว!!...

อาร์ตเวิร์คของจี๊ดซังเนี่ยสวยขึ้นเรื่อยๆนะครับ...

มาแปะรูปเพิ่มหลังจากหายไป 1 สัปดาห์เต็ม...

คู่พี่สาวน้องชาย

พี่สาวโคโตฮะและน้องชายฮาจิเมะ

ฝากด้วยนะคะ ^-^

ตัวภาพสวยแล้วนะแต่ข้าพเจ้าว่าสีฉากหลังดูมืดมนไม่ค่อยเข้ากับความรักที่สดใสและขาวสว่างของพี่และน้องสาวมากนักเท่าไหร่อ่ะนะ....

ฟ็อกซี่ บูริ และโคงะ ชอบตัวไหนคะ?

ขอฝากเช่นเคยนะคะ ^ ^

ฟ็อกซี่~ป้าเท่ห์มากเลยค่ะ!(มีเสียงดังผั๊วะโดยไร้ที่มา...) นาเอกิคุง~ วาดเสาอากาศของหมอนี่ได้เจ๋งมากเลยค่ะ! :pika10:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.