Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

ซาโตชิกับเหล่านางเอกในทุกภาค

BlueMeteor

Recommended Posts

พอดีเข้าบอร์ดพันทิปกำลังวิจารณ์นางเอกภาคใหม่ พอดีไปสะดุดเจอรูปภาพนี้พอดี

เหอๆ ฮาเร็มกันเลย  :pika09:

เจ้าของภาพ ไม่ทราบชื่อ

คนลงภาพby Blackrx

ฮ่ะๆๆ ถึงจะมีสาวๆ มากแค่ไหน ก็ได้แค่ Friend Zone ละนะ

ฉันว่า ฮิคาริ แน่นอนค่ะ!  :pika03:

เพราะภาคชินโอ มีฉากคู่นี้เยอะมากๆเลยค่ะ แถมความหมายเพลงก็สื่ออีกด้วยค่ะ  :pika01:

เราคิดว่านางเอกน่าจะเป็นเซเรน่าค่ะ เพราะดูแล้วเธอน่าจะปลื้มซาโตชิอยู่ไม่น้อยเลยละค่ะ แถมยังเป็นเพื่อนสมัยเด็กอีกนะคะ (แต่คงติด Friend Zone เหมือนเดิมละค่ะ)

นางเอกของซาโตชิ

ชิเงรุตะหาก

[me=Madame Graya]โดนชู๊ตออกนอกจักรวาลทางช้างเผือก[/me]

นางเอกของซาโตชิ

ชิเงรุตะหาก

[me=Madame Graya]โดนชู๊ตออกนอกจักรวาลทางช้างเผือก[/me]

จิ้นYชัดๆ

เราคิดว่านางเอกน่าจะเป็นเซเรน่าค่ะ เพราะดูแล้วเธอน่าจะปลื้มซาโตชิอยู่ไม่น้อยเลยละค่ะ แถมยังเป็นเพื่อนสมัยเด็กอีกนะคะ (แต่คงติด Friend Zone เหมือนเดิมละค่ะ)

ใช่ค่ะ แต่ว่าไม่ได้เป็นเพื่อนสมัยเด็กนะคะ ไม่งั้นซาโตชิต้องจำเธอได้ และเล่าเรื่องของเธอได้ค่ะ

ระหว่างภาค Diamond&Pearl กับ XY เป็นภาคที่แปลกกว่าภาคอื่นๆเลยนะคะ

จิ้นYชัดๆ

เป็น Pairing ที่มโนสุดๆ 2 คนนี้มันต่างกันราวฟ้ากับเหว

เจอกันที แทบจะต่อยกัน :pika11:

ฮาเร็มชัดๆ เลย เราก็ดูไม่ออกหรอกค่ะว่าซาโตชินั้นคู่กับใคร ถึงสมัยเด็กจะเคยจิ้นซาโตชิกับคาสึมิ หลังๆ มานางเอกเปลี่ยนแล้วเปลี่ยนอีก เค้าคงไม่กำหนดนางเอกตายตัวเสียแล้วล่ะมั้ง?

ปล. แอบแปลกใจค่ะที่ภาค BW นางเอกไม่ใช่โทโกะ แต่ก็เยี่ยม (เพราะเราเชี่ยโทยะกับโทโกะ) :psyduck02:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.