Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[Crossover] : Gijinka Project - บทสัมภาษณ์พิเศษ

+ Pangtor Girl +

Recommended Posts

{ C R O S S O V E R }

GIJINKA PROJECT

BLAZIKEN X GARDEVOIR

* รายละเอียดชี้แจง *

Spoiler

นี่เป็นบทสัมภาษณ์พิเศษเพิ่มเติม อันเนื่องมาจากโปรเจคท์ครอสโอเวอร์ที่ได้คิดขึ้น

ซึ่งเป็นการร่วมมือกันเขียนระหว่างเจ้าของกระทู้ และพี่จี๊ด (Jeedrid)

การครอสโอเวอร์ครั้งนี้คือการผสมผสานตัวละครของทั้งสองฝ่ายเข้าด้วยกัน

(ทั้งนี้ได้มีตัวละครของแอดมินไทโยมารุด้วย แต่เนื่องจากเจ้าตัวไม่ว่างมาทำบทสัมภาษณ์ จึงได้ตัดออกไป)

เราสองคนได้แต่งเติมบทสัมภาษณ์นี้เพื่อให้โปรเจคท์มีเรื่องราวมากขึ้น 

ยังไงก็ฝากรับชมด้วยนะคะ : )

* ตัวละครต้นฉบับ *
[+ Pangtor Girl +]

Spoiler

เบรเซียส เดอะ บาชาโม่ & โซเฟีย เดอะ เซอร์ไนท์

[Jeedrid]

Spoiler

ชาโมะ เดอะ บาชาโม่ & ซานะ เดอะ เซอร์ไนท์

[Taiyoumaru]

Spoiler

บลิทซ์ เดอะ บาชาโม่ & ไดอาน่า เดอะ เซอร์ไนท์

* รูปภาพส่วนหนึ่งจากโปรเจคท์ *

[+ Pangtor Girl +]

Spoiler

[Jeedrid]

Spoiler

[เมื่อชาโมะได้ว่าโซเฟียว่า 'ป้า' นี่คือสิ่งที่เกิดขึ้น ... ]

[เมื่อจับคู่ตามอายุ]

§ Special Chapter §

" บทสัมภาษณ์พิเศษ "

[บทสัมภาษณ์กลุ่ม]

• บทสัมภาษณ์จากกิจินกะรับเชิญที่ได้เข้าร่วมโปรเจคท์ 

ชาโมะ เดอะ บาชาโม่ , ซานะ เดอะ เซอร์ไนท์ , เบรเซียส เดอะ บาชาโม่

และโซเฟีย เดอะ เซอร์ไนท์

* หมายเหตุ ทั้งนี้ยังมีผู้เข้าร่วมโปรเจคท์อีกสองคน ได้แก่ บลิทซ์ เดอะ บาชาโม่

และไดอาน่า เดอะ เซอร์ไนท์ แต่ทั้งสองคนไม่มีเวลาให้สัมภาษณ์จึงแจ้งมา ณ ที่นี้

Q : แนะนำตัวกันหน่อยสิ

ชาโมะ : สวัสดีพรรคพวก! ฉันชื่อชาโมะ เมื่อก่อนก็เป็นบาชาโม่หรอกนะ

แต่ตอนนี้เป็นมนุษย์ ไม่ต้องถามหรอกนะว่าเพราะอะไร เพราะฉันก็ไม่รู้...

ซานะ : สวัสดีทุกท่านนะคะ ฉันชื่อซานะ เป็นเซอร์ไนท์ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ (โค้ง)

เบรเซียส : สวัสดีครับ เบรเซียส เดอะ บาชาโม่ หัวหน้าทีม Wait Me ครับ

โซเฟีย : สวัสดีค่ะ โซเฟีย เดอะ เซอร์ไนท์ หลายคนอาจจะเคยเจอเราสองคนแล้ว

ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะ

Q : ความรู้สึกแรกที่ได้เจอกัน รู้สึกยังไงบ้าง?

เบรเซียส : แปลกดี ... วุ่นวายดีด้วย

โซเฟีย : ตื่นเต้นนะ เหมือนได้เจอเพื่อนใหม่ ไม่ค่อยเจอเผ่าพันธุ์เดียวกับตัวเองที่เป็นคนมาก่อน

ชาโมะ : ก็...ไม่รู้สิ สนุกล่ะมั้ง รู้สึกประหลาดด้วย เพราะโลกของพวกฉันมีโปเกมอนแค่

ชนิดละคน(?)ที่กลายเป็นมนุษย์...

ซานะ : รู้สึกดีค่ะ ทุกคนอัธยาศัยดีมากเลย (ยิ้ม)

Q : แสดงความรู้สึกต่อเพื่อนใหม่หน่อยสิ?

ชาโมะ : กับเบรเซียส...ฉันไม่ชอบพวกหน้านิ่งๆ เลยไม่ค่อยชอบเท่าไหร่

เพราะเดาอารมณ์ไม่ค่อยออกโมโห? เศร้า? ดีใจ? ฉันไม่รู้เลย

พอไม่รู้มันก็เลยน่าหงุดหงิดน่ะ ส่วนกับโซเฟีย...ก็นะ วุ่นวาย ตีกับฉันตลอด

ซานะ : นั่นมันก็เพราะชาโมะคุงไปหาเรื่องเขาก่อนไม่ใช่เหรอจ๊ะสำหรับฉันนะคะ

คุณเบรเซียส...รู้สึกว่าเข้าถึงยากไปหน่อย แต่ว่าก็ดูเป็นมิตรดีค่ะ ส่วนกับคุณโซเฟีย

รู้สึกเหมือนได้พี่สาวเพิ่มเลยล่ะค่ะ (ยิ้ม)

เบรเซียส : ชาโมะหรอ ... ตอนแรกก็ไม่นึกว่าจะเป็นรุ่นพี่ พอมารู้ทีหลังก็ตกใจหน่อยๆ

เขาเป็นพวกพูดไม่ค่อยคิดเท่าไหร่ ชอบให้ท่านซานะเป็นห่วง ส่วนท่านซานะก็

เป็นผู้หญิงที่ดี สุภาพเรียบร้อย

โซเฟีย : ชาโมะกับซานะจังก็เป็นรุ่นน้อง น่ารักวุ่นวายดี แต่ชาโมะปากร้ายไปหน่อย

ชอบให้หงุดหงิดอยู่เรื่อย ฮ่าๆ

* เพิ่มเติมหลังฉาก

เบรเซียส : โซเฟีย

โซเฟีย : หืม?

เบรเซียส : เท่าที่ฟังความเห็นจากทั้งสองคนมา ข้าคงเป็นพวก

หน้าตายสินะ

โซเฟีย : ยังดีนะที่เจ้ารู้ตัว … (ข้านึกว่าเจ้าจะไม่รู้ซะอีก …)

Q : ตอนสลับคู่กัน รู้สึกยังไงบ้าง?

เบรเซียส : อืม ... รู้สึกแปลกๆ เหมือนกับว่า ... (พูดไม่ออกไปพักนึง ...)

เหมือนกับเวลาเราไปแย่งขนมของคนอื่นน่ะ ข้ารู้สึกอย่างนั้นนะ ...

โซเฟีย : ข้าหรอ ก็เขินอยู่นะ ท่านบลิทซ์ดูดีมากเลย ฮ่ะๆ

ชาโมะ : หึงเฟ้ย!!! จบนะ

ซานะ : ก็อิจฉาคุณไดอาน่านิดหน่อยนะคะแต่ก็เข้าใจค่ะ

Q : ขอคำนิยามของเบรเซียส / โซเฟียหน่อยสิ

ชาโมะ : เบรเซียส...ขี้เก๊ก โซเฟียก็แน่นอนอยู่แล้วไม่ใช่รึไง ป้----- โอ๊ย!!!

ซานะ : (บิดแขนชาโมะ) คุณเบรเซียส หนุ่มเคร่งขรึม คุณโซเฟีย พี่สาวใจดีค่ะ

Q : ขอคำนิยามของชาโมะ / ซานะหน่อยสิ

เบรเซียส : ชาโมะ ... อืม ปากร้าย ขี้โวยวาย แต่ดูแล้ว คงรักใครรักจริง

ท่านซานะเองก็เป็นผู้หญิงที่ดีมาก ...

โซเฟีย : ซานะจังเป็นเด็กดี เรียบร้อย น่ารักมากๆ ส่วนชาโมะ (ลอบถอนหายใจ)

ก็ตามที่เบรเซียสว่า

* เพิ่มเติมหลังฉาก

ชาโมะ : ซานะจัง...ฉันดูแย่ขนาดนั้นเลยเหรอ?

ซานะ : ...สำหรับคนอื่นน่าจะใช่นะจ๊ะ แต่สำหรับฉันไม่นะ… (ยิ้ม)

ชาโมะ : ซานะจัง~~~ (ทำหน้าซึ้งจะร้องไห้)

Q : ขอคำนิยามของบลิทซ์ / ไดอาน่าหน่อยสิ

เบรเซียส : ท่านบลิทซ์กับท่านไดอาน่า เป็นตัวอย่างที่ดี รุ่นพี่ที่น่าเคารพนับถือ

โซเฟีย : ท่านบลิทซ์ดูดีมาก รู้สึกได้ถึงความเป็นผู้นำเลยล่ะ

ส่วนไดอาน่า ก็น่ารักมากเหมือนกัน เป็นเซอร์ไนท์ที่สวยมากทีเดียว

ชาโมะ : บลิทซ์เหรอก็โอเคล่ะนะ เป็นผู้นำที่ดี ไม่นึกเหมือนกันว่า

เขาจะแก่กว่าฉัน ส่วนไดอาน่าก็...น่ารัก

ซานะ : (ลอบมองค้อนชาโมะ) คุณบลิทซ์กับคุณไดอาน่าเป็นรุ่นพี่

ที่น่าเคารพมากเลยนะคะ นิสัยน่ารักทั้งคู่เลยค่ะ

Q :  รู้สึกยังไงที่ได้เป็นมนุษย์?

เบรเซียส : ก็แปลกๆ ... แต่ก็ชินแล้ว

โซเฟีย : อืมมม ตอนแรกก็รู้สึกตะหงิดๆ เหมือนไม่ใช่ตัวเอง

แต่ก็นั่นแหล่ะ ชินแล้ว ฮ่ะๆ

ชาโมะ : รู้สึก...ไม่แตกต่างจากเดิมเท่าไหร่นะ เพราะรูปร่างฉันคล้ายมนุษย์อยู่แล้ว

ถึงจะตัวเตี้ยลงนิดหน่อยก็เถอะ...

ซานะ : ก็...แปลกนิดหน่อยน่ะค่ะ บอกไม่ถูกเหมือนกัน

ก็น่าจะตามที่ชาโมะคุงพูดล่ะมั้งคะ ต่างกันตรงที่ฉันตัวสูงขึ้นน่ะค่ะ

Q : อยากฝากอะไรถึงอีกฝ่ายมั้ย?

ชาโมะ : เบรเซียส...นายช่วยแสดงอารมณ์ให้มากกว่านี้ได้มั้ย มันน่าหงุดหงิดเฟ้ย!

ส่วนโซเฟีย...ขอโทษละกันนะ ยังไงฉันก็เอาใจช่วยให้เธอมีแฟนเร็วๆ ล่ะ

ฮ่าๆๆ (วิ่งออกไป)

โซเฟีย : เจ้าเด็กนี่ ... ชาโมะ อย่าทำตัวให้ซานะจังต้องลำบากใจมากนักนะ ...

ส่วนซานะจังเองก็ดูแลตัวเองดีๆ ดูแล แฟนให้ดีด้วยนะ อย่าให้ไปก่อเรื่องมากล่ะ

ซานะ : เดี๋ยวเถอะชาโมะคุง!!! เอ่อ...ก็ขอให้ทั้งสองคนใจดีและมีความสุข

ตลอดไปนะคะ (วิ่งไปลากชาโมะมาสัมภาษณ์ต่อ)

เบรเซียส : (มองชาโมะ แล้วถอนหายใจเบาๆ) ท่านซานะ ฝากดูแลชาโมะด้วย ...

ส่วนเรื่องแสดงอารมณ์ข้าจะพยายามแล้วกัน ...

ซานะ : ขอโทษนะคะ ฉันจะตักเตือนเองค่ะ...

ชาโมะ : ...ชิ (ลอบชักสีหน้า)

[บทสัมภาษณ์เดี่ยว]

Q : เริ่มที่ชาโมะกับซานะก่อนแล้วกัน ได้ข่าวมาว่าชาโมะกลัวแฟนจริงหรือเปล่า?

ชาโมะ : ไม่ได้กลัวเฟ้ย!!! ก็แค่...เกรงใจ

ซานะ : เอ๊ะ? ชาโมะคุงกลัวฉันเหรอคะ ไม่หรอกค่ะ... (ยิ้ม)

ชาโมะ : ใครจะพูดว่ากลัวกัน แค่นี้ก็ขายหน้าจะแย่แล้ว อยากตายโว้ยยยยย…!!!

Q : แล้วชาโมะกับซานะเป็นแฟนกันได้ยังไงเนี่ย?

ชาโมะ : ถามอะไรโง่ๆ? ก็ต้องชอบกันสิ!!

ซานะ : ชาโมะคุง… (ส่งสายตาอำมหิต)

ชาโมะ : (สะดุ้งเฮือก) อ่าเพราะชอบครับ

ซานะ : เหมือนกันค่ะ ฉันก็คบกับเขาเพราะชอบ ภายนอกเขาอาจจะดูแย่

แต่ภายในเขาเป็นคนดีมากนะคะ (ยิ้มหวาน)

ชาโมะ : น...นางฟ้า (เอามือปิดหน้า)

[รายการตัดออกไปพักหนึ่ง ไม่ทราบว่าใครเทน้ำตาลทิ้งไว้หรือไม่ จึงได้

มีมดมาขึ้นเยอะเหลือเกิน ...]

Q : โอ้ งั้นทำไมซานะถึงชอบชาโมะล่ะ?

ซานะ : พาชาโมะคุงออกไปก่อนนะคะ เรื่องนี้ความลับค่ะ

ชาโมะ : อ้าว? ไหงงั้นอ่ะซานะจัง ฉันก็อยากรู้นะ

ซานะ : ไม่ได้จ้ะ ฉันไม่บอกชาโมะคุงหรอก

[ทางรายการเรียนเชิญชาโมะไปหลังฉากชั่วคราว โดยที่ชาโมะโวยวายไปตลอดทาง...]

ซานะ : สาเหตุที่ฉันชอบชาโมะคุงน่าจะเป็นเพราะเรื่องสมัยก่อนน่ะค่ะ

กี่ปีแล้วก็จำไม่ได้เหมือนกัน ตอนนั้นฉันกับเอรุ (เอลเลด) น้องชายยังเป็นแค่รัลโทส

ที่กำลังถูกอันธพาลแถวบ้านรุมทำร้ายโชคดีมากที่ตอนนั้นชาโมะคุงกับราจิคุง

(ลากูราจ) คู่หูของเขาที่ตอนนั้นยังเป็นแค่อาจาโม่กับมิสึโกโร่กำลังทำภารกิจอยู่แถวนั้นพอดี

เลยช่วยพวกฉันเอาไว้ได้ ...ชาโมะคุงบาดเจ็บหนักมากเลย

แต่เขาก็ยังไปทำภารกิจต่อทั้งๆ อย่างนั้นฉันประทับใจมากเลยค่ะ เลยสนใจเขาตั้งแต่วันนั้น

เอรุเองก็ปลื้มเขามากเหมือนกันค่ะ (ยิ้ม)

Q : แล้วทำไมซานะต้องเก็บเป็นความลับด้วยล่ะ?

ซานะ : ก็…(ยิ้มเจื่อน) ตอนพบกันอีกครั้ง เขาจำฉันกับเอรุไม่ได้น่ะค่ะ

แต่ก็ไม่แปลกหรอกเนอะ ตอนนั้นพวกเรายังเป็นโปเกมอนอยู่ด้วย แถมยังเป็นร่างแรกอีก

แต่ราจิคุงเหมือนจะจำพวกเราได้ ฉันเลยบอกให้เขาเงียบไว้เพราะฉันอยากให้

ชาโมะคุงจำได้ด้วยตัวเอง แต่จนป่านนี้ เขาก็ยัง… (ทำหน้าเหมือนจะร้องไห้)

[รายการตัดออกไปพักหนึ่ง เนื่องจากต้องปลอบไม่ให้ซานะร้องไห้

พร้อมทั้งพาเจ้าตัวไปยังหลังฉาก...]

Q : ถามชาโมะบ้างดีกว่า ทำไมถึงชอบซานะ?

ชาโมะ : ...ให้พูดตรงๆ ก็เพราะเธอทนฉันได้ล่ะนะ ก็รู้อยู่หรอกว่านิสัยแบบฉัน

มันไม่น่าคบ แต่เธอก็ยังอยู่เคียงข้างฉันไม่ไปไหนสาเหตุแค่นี้ก็น่าจะพอแล้วใช่มั้ยล่ะ?

แต่จะว่าไป...ฉันรู้สึกคุ้นเคยกับเธอด้วยล่ะนะ เหมือนเคยเจอกันมาก่อน

แต่นึกยังไงก็นึกไม่ออก

* เพิ่มเติมหลังฉาก ขณะที่เบรเซียสกับโซเฟียกำลังนั่งรอ

เบรเซียส / โซเฟีย : ท่านซานะ / ซานะจัง ช่างน่าสงสารจริงๆ

[รายการตัดภาพไปยังอีกคู่หนึ่ง เนื่องจากชาโมะขอตัวพาซานะกลับก่อนเพราะอาการน่าเป็นห่วง...]

Q : มาที่อีกคู่บ้าง มีคนถามว่า มีแต่คู่บาชาโม่กับเซอร์ไนท์นะ

แล้วทำไมเบรเซียสไม่เป็นแฟนกับโซเฟียล่ะ?

โซเฟีย : (กำลังจิบน้ำอยู่ สำลัก) แค่กๆ ---

เบรเซียส : (ยังหน้านิ่ง แต่เบิกตาขึ้นนิดๆเหมือนแปลกใจ)

โซเฟีย : เอ่อ ... เหมือนคำถามมันแปลกๆนะ ....

เบรเซียส : เราเป็นเพื่อนกัน ข้าคิดว่าโซเฟียเองก็น่าจะมีคนอื่นที่เหมาะสมกว่านะ

โซเฟีย : .......

*เพิ่มเติมหลังฉาก

โซเฟีย : เบรเซียส ... (เดินมาหา)

เบรเซียส : ?

โซเฟีย : (จับไหล่เบรเซียสสองข้าง ทำหน้าจริงจัง) ฟีแอลพูดอะไรกับเจ้ามาใช่ไหม

เบรเซียส : (เลิกคิ้ว) เปล่าสักหน่อย .. อีกอย่าง ข้ายังไม่ได้พูดชื่อท่าน

ฟีแอลเลย

โซเฟีย : (หรี่ตา) ... เจ้าเป็นคนอย่างนี้สินะ

เบรเซียส : (หัวเราะหึ ยิ้มมุมปากนิดเดียว)

[จากนั้นโซเฟียก็เดินปึงปังออกไป พึมพำว่าเพราะหมอนั่นแท้ๆตลอดทาง...]

Q : ทำไมโซเฟียถึงขึ้นคาน...?

โซเฟีย : ... ข้าจะไปรู้เรอะ !!!

[รายการขอตัดจบเพียงเท่านี้ เนื่องจากเกรงว่าหากสัมภาษณ์ต่อไป

เวทีอาจถล่มได้เพราะไซโคคิเนซิสของใครบางคน ...]

- แถมท้าย  -

Spoiler

Q : แนะนำตัวคนเขียนหน่อยสิ

Jeedrid : สวัสดีค่~า จี๊ดริดเองค่ะ เป็นเจ้าของตัวละคร ชาโมะกับ ซานะค่ะ~~~

ซักวันก็อยากให้บรรดาเหล่ากิจินกะของจี๊ดริดโลดแล่นในฟิคชั่นบ้างเหมือนกันนะคะ

แต่น่าจะยาก (หัวเราะ)

Pangtor Girl : สวัสดีค่า ชื่อแก้มนะคะ เป็นเจ้าของ "เบรเซียส" กับ

"โซเฟีย" ซึ่งเป็นตัวละครในฟิคชั่น Pokemon & The Gang ค่ะ

Q : รู้สึกยังไงบ้างที่ได้มาร่วมงานกัน ?

Jeedrid : รู้สึกมีความสุขและสนุกมากเลยค่ะที่ได้ทำให้ชาโมะคุงเป็นไก่ย่า-----

//สัญญาณขาดหาย ล้อเล่นค่ะ รู้สึกชอบมากค่ะที่ได้ทำโปรเจคท์นี้ร่วมกัน

ยิ่งตอนชาโมะคุงอยู่กับโซเฟียยิ่งชอบมากเลยค่ะ ถถถ เขียนๆ ไปก็รู้สึกเหมือนกันนะ

ว่าชาโมะคุงกับซานะจังมาคบกันได้ไง (หัวเราะ) เรื่องสาเหตุก็พยายามทำให้ออกมา

สมเหตุสมผลที่สุด ถ้าเกิดมันไม่ใช่ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ m(_ _)m

ถ้ามีโอกาสก็อยากทำงานร่วมกันอีกเหมือนกันนะคะ (ยิ้ม)

Pangtor Girl : รู้สึกตื่นเต้นมากๆค่ะ ไม่นึกเลยว่าจะได้มีโอกาส

ร่วมงานกันแบบนี้ (หัวเราะ) ดีใจมากเลยค่ะ ถึงมันจะยุ่งยากวุ่นวาย

ไปบ้าง แต่ก็ได้ลองอะไรใหม่ๆ เป็นประสบการณ์ที่ดีนะคะ อ้อ แล้วก็

สนุกมากเลยที่ให้ตัวละครมาเจอเพื่อนใหม่ เหมือนเป็นอีกมุมมองนึงเลยน่ะนะ ~ ฮ่าๆ

Edited by + Pangtor Girl +
  • Like 2

มาเม้นต์ซักนิด :pika01: โปรเจคท์นี้เหมือนจะเป็นการเอาชาโมะคุงมาเผามากกว่ามาสัมภาษณ์แฮะ ถถถ รู้สึกสงสัยเรื่องโซเฟียกับฟีแอลนิดหน่อยนะเนี่ย:psyduck02: ทำไมโซเฟียถึงคิดว่าฟีแอลมาพูดอะไรกับเบรเซียสน้า~ แล้วก็คำถามข้อสุดท้ายเป็นอะไรที่ชอบมากเลยค่ะ กร๊ากกก #ผิด สุดท้ายนี้ก็ขอฝากชาโมะคุงกับซานะจังด้วยนะคะ หากมีข้อผิดพลาดประการใดก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ m(_ _)m

• Like 1

ผมไม่ค่อยรู้เรื่องออริของแจ็คกับจี๊ดเท่าไหร่ แต่เท่าที่ดูบทสัมภาษณ์แล้วก็เฮฮาไม่น้อยเลย lol

หลายๆคนนี่ท่าทางจะทำตัวไม่ถูกกับความนิ่งของเบรเซียส ส่วนชาโมะนี่มันมัตสึของแก้มชัดๆ //ฮาาาาาาาาาาา น่าเสียดายที่ไม่ได้เห็นบทสัมภาษณ์ของบลิทซ์ จะได้รู้ว่ามีคาแรกเตอร์ยังไง

ปล. เบรเซียสร้ายใช้ได้นะเนี่ย แอบชั่ว lol //นึกภาพเบรเซียสยิ้มเกรียนๆแบบตัวโกง:psyduck14:

• Like 2

เฮฮาใช้ได้ lol ชาโมะนี่ตัวป่วนของแท้ ปากเสียใส่คนนู้นคนนี้ไปทั่วเลยแหะ
ถ้ากวนทรีนมาก ๆ แบบนี้ใส่บลิทซ์จนเฮียแกฉุนขาดเมื่อไรล่ะก็ไม่รับรองความปลอดภัยนะเออ :psyduck14:

ปล.

Spoiler

ทั้งบลิทซ์และไดอาน่าเป็นตัวละครที่คิดขึ้นมาให้มีบทในฟิคของผมครับ ซึ่งไดอาน่าพอมีบทไปบ้างแล้วในฟิคเก่า ส่วนบลิทซ์นั้นยังไม่เผยตัวออกมาในเนื้อเรื่องอย่างเป็นทางการ จึงยังไม่มีบทหรือการวางคาแรกเตอร์ที่ลงตัวสักเท่าไร แต่ก็ได้มีการวางบุคลิกเอาไว้คร่าว ๆ แล้วล่ะครับ หากได้มีโอกาสก็คงได้เห็นทั้งคู่มีบทร่วมกันกับตัวละครของทั้งสองคนในภายภาคหน้าครับ ;w;

• Like 2

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.