Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[รีวิว?]Pokemon SunMoon Artbook&Figures

FuroKH

Recommended Posts

สวัสดีค้าบบบบบ:munchlax12:

หลังจากเกมออกไปแล้ว11วันบางคนก็เล่นกันจบจนบรีดตัวจะไปแบทเทิลกันแล้วแต่ผมพึ่งได้จะได้แผ่น:gengar06:

ก็เลยจะมาอวดแผ่นกับของแถมที่สั่งมาครับ 5555 :psyduck02:

โดยชุดนี้สามารถได้จากการสั่งจองที่โปเกม่อนเซ็นเตอร์ที่ญี่ปุ่นเท่านั้นครับ

ว่าแล้วก็มาดูกันโลดดดด

เริ่มมาก็ต้องเอาแผ่นกันกระแทกเก็บไว้บีบ----

เซตนี้ก็จะมีแผ่นเกมทั้ง2ภาค(อันนี้สั่งช้าไปกล่องดับเบิ้ลแพ็คเลยหมดไปก่อนแล้ว:gengar06:)อาร์ตบุ๊คแล้วก็ฟิกเกอร์เทพประจำภาคทั้ง2ตัวครับ

แต่หมดคาบคอมแล้วเลยต้องขนมาถ่ายต่อที่หอ...

เริ่มด้วยพระเอกของเราแผ่นเกมไงงงงงงง:munchlax12:

ข้างในกล่องก็จะมีแผ่นเกมกับการ์ดคาร์บิก้อนซื้อ2แผ่นก็ได้2ใบกันไป:snorlax:

ต่อมาก็เป็นฟิกเกอร์เทพประจำภาคครับตัวเล็กน่ารัก----

แล้วก็มาถึงเหตุผลที่ผมลงทุนซื้อเซ็ตนี้อาร์ตบุ๊คนั่นเองงงงงงงง:munchlax1:

เนื้อหาในเล่มก็จะมีรูปตัวละคร,โปเกม่อนและคอนเซ็ปต่างๆ

(ความจริงอยากถ่ายรูปในอาร์ตบุ๊คเยอะกว่านี้แต่มันจะเกินMb):munchlax7:

แล้วท้ายเล่มก็มีซีดีปริศนาที่ยังไม่ได้ลองเปิด 5555

ก็จบกันไปแล้วกับการรีวิว(?)ก็ขอขอบคุณที่มาอ่านกันนะครับ:munchlax3:ตอนนี้ก็ขอตัวไปผจญภัยก่อนนะค้าบบบ:munchlax12:

Edited by FuroKH
  • Like 4

เห็นแล้วบอกคำเดียว...
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

//เข้ามากรี๊ดอาร์ตบุ๊ก

อาร์ตบุ๊กน่าสะสมมากครับ *-* เห็นแล้วอยากได้ แต่เสียดายไม่มีงบ lol

CD เปิดแล้วมีอะไร บอกด้วยนะครับ

แต่ว่า... เลอค่ามากจริงๆ อยากได้อ่า

เลอค่ามากๆ เลยครับ ของสะสมเซ็ตนี้ :blastoise01: ขอบคุณที่เข้ามารีวิวและลงรูปให้ทุกคนได้ยลโฉมกันนะครับ

On 30/11/2559 at 10:17 AM, Dreammaker said:

CD เปิดแล้วมีอะไร บอกด้วยนะครับ

แต่ว่า... เลอค่ามากจริงๆ อยากได้อ่า

8;k,0ib'gvk.ljความจริวเอาใส่คอมแต่คอมไม่อ่านครับ:munchlax10:

5 minutes ago, FuroKH said:

8;k,0ib'gvk.ljความจริวเอาใส่คอมแต่คอมไม่อ่านครับ:munchlax10:

ยกให้ผมได้นะครับ แฮร่!!

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.