Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

มาโม้กันในกระทู้นี้กันเถอะ

เฮียเป็ด

Recommended Posts

วันนี้สถิติผมขึ้นเพราะว่าคนๆนี้เลยทีเดียว :pika12:

มาโพสฉลองบอร์ดใหม่ก่อนนอน

เหนื่อยเป็นบ้า~

พี่เจ็ทมีความดีเยอะจังอ่ะ

ว่าแต่ แพมอุตส่าห์เข้ามาเพื่อโม้แค่นี้?

รายละเอียดระหว่างสู้

-1 ยูคิโนปะทะคิโนกัซซ่า

คิโนกัซซ่า- หมัดมุ่งมันอั้น ๆ ๆ ๆ โดนพายุหิมะพัดปลิวไสว

-2 ยูคิโนปะทะวินดี

ยูคิโนออก พัลเชนแทน

-3 พัลเชนปะทะวิทดี

วินดีแฟลบลิทซ์ หอยไหม้-โปรยหนามพิษ

-4 พัลเชนบ้านบึ้ม

-5 ยูคิเมะโนโกะออกมาปะทะกับตัวไรสักอย่าง

ไอซบีม

ลดไปครึ่งหลอด - เปลี่ยนตัว

ไอซบีม

ลดไป40%เปลี่ยนอีก

ไอซ์บีม

เปลียนตัวที่โดนไปตัวก่อนหน้าออกมา

bell: โกงว่ะ ใช้Uber นี่หว่า

chakkubenz: ตัวไหนเคอะ?!

ิำ(และ *ตื้ด* ที่ไม่อยากจะจำ)

สุดท้าย โดนไอซ์บีมเรียงหัวจนหมอบทั้งแถบ....

สรุปความรู้ใหม่สด

ยูคิเมะโนโกะ (Froslass) เป็น UBER! เฟร้ย!

กรีดร้องงง!

bell: แน่จริงท้ามาดิ

chakkubenz ท้าตามสะดวก

พลั๊วะ!

etc...

เอ่อ ขอโทษนะครับถ้าจะหาว่าผมไม่ปรานี แต่ว่า...ดัดหลังเค้าซะหน่อยดีมั้ยครับ?

ดัดไปละครับ ทั้งใช้คำพูดเสียดสีและอื่นๆ  :pika11:

ตบเกรียนแล้วแต่ไม่หาย สมเป็นเกรียนธรรมดาจริงๆครับ ไม่รู้แก้ไง

พอผมพลิกเกม(ในสายตามันนะ เอาจริงๆเราคอนโทรลอยู่) มันก็ตะโกน"เฮ้ย"

พอเราชนะ มันพูดอยู่สองคำ "เร็ว" กับ "ช้า" ไม่รู้สื่อถึงอะไร

แต่ที่แน่ๆ มันไม่ปรับEVแน่นอน.....

ความดีพี่เจ็ทลดวันละ 1 เหรอ?

มันลดอีกแล้ว

บ้านที่สร้างมา3เดือน กำลังจะเสร็จเเล้วววววว  :pika10:

ผมลองลดดูอ่ะ เห็นมีเยอะ  :pika01:

โรคจิตอ่ะ

สูงสุด65535 ?

แล้วต่ำสุดล่ะครับ? -65535เหมือนกันเหรอ?

หรือจะโดนแบนเมื่อมันลบไปถึงเท่าไหร่อ่ะครับ? :pika04:

โดนเมื่อ -30 เป็นต้นไปครับ

คงไม่เห้นลบต่ำขนาดนั้นหรอก

-10 ก็ไม่น่าจะเห็นนะ - - หรือจะมีสตาฟคนไหนกด - ขนาดนั้น

สต๊าฟไม่โหดกันหรอก นอกจากผิดแล้วไม่สำนึกอ่ะ

งั้นเดี๋ยวผมสะสมแต้มลบให้ดู :pika10:

[me=赤羽]หายตัวไปอย่างลึกลับ[/me]

วันนี้ไปเล่นแบตที่โรงเรียนมาฮะ แต่คอร์ดแบตปิด เลยเล่นอย่างอื่นแทน ฮ่าๆ :pika10:

Guest bulbabenz

อยากตบเกรียนแบบนี้

อันนี้ทำเล่น(เสียบได้สะใจดี...)

[me=gamermaru]แปะแล้วชิ่ง[/me]

ปล. ใครทำให้มันเบากว่านี้ได้ ช่วยบอกหน่อยเนะ

ลงเป็นลิงค์ดีกว่ามั้ยครับท่านเบนซ์ :pika07:

Guest bulbabenz

@Bluewind

Dragon Quest IX ครับ

พอมาเทียบกราฟฟิกกับเจน 5 ที่ออกตัวอย่างมา ไป ๆ มา ๆ คิดว่าคงมีลุ้นมั้ง(เพราะDQIX มอนสเตอร์รายทางก็ขยับเหมือนกัน)

@อะคะบาเนะ

ลืมสนิท....

@ปอมคุงส์

ไม่ต้องเซ่ด คลิกขวาดูก็รู้แล้วหนู

@สุภาพบุรุษฯ

รับแซบ -

@somebody

มีใครสามารถช่วยลดขนาดมันลงได้มั่ง รู้สึกว่า แค่ 60เฟรม มันไม่น่าจะหนักขนาดนั้นนะ?(ผมใช้ PhotoScape ทำเอา)

[me=gamermaru]คำนับ...[/me]

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.