Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

กระทู้สำหรับพวกอยากระบาย

เฮียเป็ด

Recommended Posts

Spoiler

ก็รู้ว่าเรียนไม่ไหวก็ยังอยากจะให้เรียนเนอะ :celebi08:

ไม่ใช่ว่าไม่อยากเรียนนะ แต่ตอนนี้รู้สภาพตัวเองดี กินยาอยู่ด้วย

เห็นทำนั่นทำนี่ได้ ดูจากผลงาน ใช่ค่ะ... แต่ตอนนี้ อะไรที่กดดันมากๆตอนนี้อาจจะยังไม่ไหวค่ะ

รู้สึกอยากพักมากๆเลย ทรมานอ่ะ

• Replies 5.9k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Nameless-san

626

• bluewind

495

• Kimur@

236

• ジャッガ竜

206

Spoiler

ซักวันฉันจะยืนหยัดได้อย่างภาคภูมิ

และวันนั้นจะไม่มีอะไรสร้างบาดแผลกับฉันได้ ต่อให้เป็นคนที่ฉันเกลียดที่สุดก็ตาม

• 2 weeks later...
Spoiler

เออจู่ๆก็เปลี่ยนเองได้ด้วย ดีอ่ะ 555555555555

Spoiler

คือถ้าไม่เต็มใจก็ไม่ต้องก็ได้นะ55555555555555555555

Spoiler

มันหายากจริงๆนะคนที่จริงใจกับเราอะ คนที่จะคอยยินดีอย่างเต็มใจในเรื่องที่เราทำ

ยินดีที่จะทำสิ่งที่เราชอบโดยไม่ต้องบอก ขนาดคนใกล้ตัวเดี๋ยวนี้ยังห่างๆไปบ้างเลย

Spoiler

คือบางทีมันก็ปัญญาอ่อนป่ะ ตรรกะโง่ๆ การกระทำโง่ๆ เห็นแล้วน่าหงุดหงิด

Spoiler

ให้โอกาสอยู่นะตอนนี้ ถ้ายังไม่เปลี่ยนไปเป็นเหมือนเดิมเดี๋ยวจะทนไม่ไหวล่ะนะ

Edited by + Pangtor Girl +

Spoiler

ฟังเพลงอย่างสงบๆนี่ไม่ชอบ ต้องให้มีการตั้งแง่ใช่มะ?

งั้นก็เอาโล่ toxic weeb ไปซะ

Spoiler

ผิดที่ไม่พอ ผิดเวลาด้วย บ้าชะมัด 55555555555555555555

Spoiler

โธ่~ กำลังฝันดีอยู่เลย ขออีกซักหน่อยก็ไม่ได้ =///=

Spoiler

เรียนไปป่วยไปแม่งก็ทรมาน อยู่ที่ไหนก็ทรมาน

อยากหยุดหายใจจัง... :spinda2:

Spoiler

อยากจะลืม ลืมทุกอย่างที่เรารู้โดยไม่เข้าเรื่องให้มันหมดสิ้นไปซะ

เรื่องที่อยากจะจำ กลับลืม แต่เรื่องที่อยากจะลืม กลับจำ

เกลียดความรู้สึกแบบนี้ที่สุด

หมดแรงแล้วทั้งกายและใจ

Spoiler

ครัช อาจจะเป็นภาษาวัยรุ่นที่บางคนชอบใช้

แต่ไอ้การใช้คำว่า ครัช แม้กระทั่งเวลาไว้อาลัยคนตายนี่มันหมายความว่ายังไง...

Spoiler

ถ้าจะโลกแคบปานนั้น ก็ดีครับ จะได้ไม่ต้องลำบากเข้าไปคุยไปสนิทด้วย กูเอือม จบปิ๊ง

Spoiler

กรุณาแยกให้ออกระหว่างคนที่ไม่เห็นความสำคัญ กับคนที่รู้ความสำคัญอยู่แก่ใจแต่ทำไม่ได้นะครับ

วิธีแยกแยะให้ออกมันง่ายนิดเดียว แต่ส่วนมากรับความจริงไม่ได้กัน แล้วก็จะเหมาตัวเองว่าเป็นพวกข้อหลังไปเสียหมด

Spoiler

อาการกลับมาเริ่มแย่ละ ไม่รู้เป็นเพราะประจำเดือนใกล้มารึเปล่า

รอพบจิตแพทย์สัปดาห์หน้าเพราะแม่ต้องการเอาสิทธิบัตรทองให้ผ่านก่อน :spinda2:

Spoiler

เป็นมังฯไม่ได้หมายความว่าจะมีจิตใจสูงส่งกันทุกคนงั้นรึ

Spoiler

ถ้ายิ่งทำ ยิ่งหวัง ยิ่งพยายามแล้วรู้สึกแย่

งั้นเราควรจะหยุดได้แล้วสินะ

Spoiler

บางทีก็แอบน้อยเนื้อต่ำใจ

แต่ถ้าถามว่าตัวเองมีสิทธิ์มั้ย ก็ไม่ ...

Spoiler

ความลำเอียงมันก็มีทุกคนแหล่ะ

แต่พอเป็นคนใกล้ตัวมันเลยรู้สึกมากกว่าปกติ

Edited by + Pangtor Girl +

Spoiler

จนแล้วจนรอดก็เหลือเพียงแค่เราเดียวเพียงลำพังเท่านั้นเอง

Spoiler

6 ชม.กว่าๆของการนอนนี่เป็นเวลาที่มีค่าสุดๆเลยนะเนี่ย...

ถ้าคนเราสามารถทำงานได้ตลอดเวลาโดยไม่ต้องเอาเวลาไปนอนหลับนานๆเลยจะวิเศษขนาดไหนกันนะ

เผอิญมีเคล็ดวิชาแบ่งเวลานอนขั้นเทพของฟรีแลนซ์ แต่เผอิญว่าเราไม่ใช่ฟรีแลนซ์ไง 555555555555555555555TT55555555555555 #ในเลข5มีน้ำตาซ่อนอยู่

Spoiler

เดี๋ยวนี้เราเกลียดคนประเภทนั้นมากเสียจนถึงขั้นแค่มองก็สัมผัสได้ถึงกลิ่นอายที่เราเกลียดได้เลยเชียวเรอะ...

Spoiler

เกลียดเพื่อนร่วมงานที่ชอบทำดีเอาหน้าจัง...
ไม่ใช่อะไรหรอก ไอ้เราทำแทบตายเพื่อนคนอื่นเขาไม่ค่อยแคร์เพราะเขาไม่รู้ว่าเราทำไง...
ถึงปกติเฉยๆแต่ชักจะเยอะแล้วนะ ไม่ใช่คนใช้นะเฮ้ย....

Spoiler

อยากทำนู่นจัง อยากลองนี่จัง ! จะทำให้ได้ทุกอย่างเลย !!

อ๊ะ ลืมไป ไม่เคยมีใครสนใจอยู่แล้วนี่นา : )

Spoiler

พูดไปเดี๋ยวก็โดนหาว่ารำคาญ...

กำลังอารมณ์ดีอยู่ดีๆ กลายเป็นอารมณืดิ่งลงสุดๆ...บ้าจริง...

Spoiler

อยู่ที่ใหม่ จะหาเสื้อผ้าได้มากขนาดไหนกัน...

ถ้าอยู่ที่เดิม แป๊บเดียวก็หาได้หมดแล้ว

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.