Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[สำรวจเผื่อมีตติ้งหน้า] อยากได้ของอะไรที่เกี่ยวกับโปเกมอนมากที่สุด?

Foolboy

มีตติ้งบอร์ดครั้งต่อไป ถ้ามีกิจกรรมแจกรางวัลโปเกมอนอีก อยากได้ของรางวัลแบบไหนมากที่สุด?  

19 members have voted

1. 1. มีตติ้งบอร์ดครั้งต่อไป ถ้ามีกิจกรรมแจกรางวัลโปเกมอนอีก อยากได้ของรางวัลแบบไหนมากที่สุด?

• ตุ๊กตา
      4
    • พวงกุญแจ
      2
    • ฟิกเกอร์, โมเดล
      7
    • ของเล่นประเภทต่างๆ (ที่ไม่ใช่ Game Console)
      1
    • ของใช้สอยในชีวิตประจำวัน เช่น แก้วน้ำ จานชาม ยันเสื้อยืด ผ้าเช็ดตัว
      1
    • ของสะสมอื่นๆ เช่น โปสเตอร์, Trading Card
      4
    • ไม่เห็นอยากจะได้อะไรเลย ซื้อเอาเองก็ได้
      0
    • อื่นๆ (เสนอความคิดเห็นลงในโพสต์ข้างล่างครับ)
      0

Recommended Posts

[ระยะเวลาทำการสำรวจ: วันนี้ - 31 มกราคม 2556]

หลังจากมีตติ้งครั้งล่าสุดที่ผมได้มีโอกาสไปเป็นครั้งแรก และได้นำเอาสินค้าลิขสิทธิ์โปเกมอนจากญี่ปุ่นไปเป็นของรางวัลในกิจกรรมสำหรับแจกคนที่ไปร่วมงาน ปรากฎว่าหลายๆท่านให้ความสนใจกันเป็นอย่างดี (หรือเปล่าครับ?) ดังนั้น มีตติ้งครั้งต่อไป (ถ้ามีนะ) ผมก็เลยอยากที่จะจัดกิจกรรมแบบนี้อีกสักครั้ง (ป๋าจริงๆ) จึงเป็นที่มาของแบบสำรวจนี้ครับ ผมอยากทำการสำรวจเอาไว้ก่อนน่ะครับว่าเพื่อนๆในนี้ให้ความสนใจกับของรางวัลประเภทไหนกันบ้าง จะได้เป็นแนวทางในการเตรียมของรางวัลได้ถูกครับ

ทั้งนี้ ถ้าเกิดสามารถระบุข้อมูลเพิ่มเติมอื่นๆที่เกี่ยวข้อง เช่น ชอบตัวละครตัวใดในโปเกมอน, สนใจ หรือติดตามเนื้อเรื่องในโปเกมอนภาคไหนอยู่,  ฯลฯ ก็จะเป็นประโยชน์อย่างมากครับ

ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลาตอบแบบสำรวจครับ  :pika01:

1. แบบสำรวจนี้ไม่ได้จัดทำขึ้นในนามของทีมผู้จัดงาน Pokemon-Basic Board Meeting รวมทั้งไม่ได้เป็นการการันตีว่า งาน Pokemon-Basic Board Meeting ครั้งต่อไป จะมีการจัดกิจกรรมแจกของรางวัลดังกล่าวข้างต้น

2. ผู้ตอบแบบสำรวจ จะต้องเป็นสมาชิกของ Pokemon-Basic Forum และจะต้อง Login ด้วยชื่อสมาชิกดังกล่าวก่อนจึงจะมีสิทธิ์ตอบได้

3. ผู้ตอบแบบสำรวจ ไม่ได้ถูกผูกมัดให้ต้องเข้าร่วมกิจกรรมแจกของรางวัล ในงาน Pokemon-Basic Board Meeting ครั้งต่อไป

4. ผู้ตอบแบบสำรวจมีสิทธิ์โหวตได้เพียงแค่คนละ 1 ครั้ง

5. ไม่มีค่าตอบแทนใดๆสำหรับผู้เข้าร่วมการตอบแบบสำรวจครั้งนี้นะครับ *-*

หมายเหตุ

1. เหตุผลที่ผมไม่ใส่ Game Console ประเภทต่างๆ เข้าไปในแบบสำรวจ ถึงแม้จะเกี่ยวข้องกับโปเกมอนอย่างเต็มประตูก็ตาม เพราะว่า อย่างแรก มันมีราคามากเกินไปครับ ผมจะช๊อตเอา (ถึงจะแก่ ใจดี สปอร์ต กทม ก็เถอะ 55+) และอีกอย่าง มันไม่ค่อยเหมาะที่จะนำมาเป็นของรางวัลด้วย เพราะว่ามีขายอยู่ทั่วไป ทุกท่านน่าจะสามารถจับจองเป็นเจ้าของกันได้อยู่แล้ว

2. ผลลัพธ์จากแบบสำรวจนี้ไม่ได้เป็นการบ่งชี้ถึงอนาคตว่า กิจกรรมแจกของรางวัลที่อาจเกิดขึ้นในงานมีตติ้งครั้งต่อไป จะมีประเภทของรางวัลตามแนวโน้มของผลสำรวจ ทั้งนี้ ขึ้นอยู่กับดุลยพินิจ ความเหมาะสมของสภาพการณ์ และงบประมาณของผู้จัดกิจกรรมเป็นสำคัญ (อย่างหลังนี่สำคัญมากๆเบย~)

3. หากมีอะไรสงสัยเกี่ยวกับแบบสำรวจครั้งนี้ สามารถติดต่อผมได้ที่ PM im_off.gif ตลอดระยะเวลาทำการสำรวจครับ

โหวตด้วยคนขอรับ :pika01:

ถ้าเป็นบาชาโม่ เอาหมด

แต่จะได้ไปรึเปล่าเนี่ยสิ...งือ... :pika06:

โหวตแล้วนะฮับพี่นิว //นั่งรอมีต8ต่อไป~ -w-

ตุ๊กตาลาติแอส เอาไปนอนกอด

ศจ.เองก็มีของฝากจากอาร์เจนฯ

แต่รางวัลใหญ่ เอาศจ.กลับบ้านไปเลย

ขอบคุณทุกท่านสำหรับความเห็นนะครับ :3

เข้ามาโหวตกันเยอะๆนะครับ และถ้าเป็นไปได้ ก็บอกความเห็นหรือความชื่นชอบในโปเกมอนของตัวเองเอาไว้ด้วยนะครับ

รางวัลใหญ่ของกิจกรรมในมีตติ้งครั้งต่อไป ที่ผม(อาจ)เตรียมเอาไว้ ไม่แน่ว่า อาจจะเป็นโปเกมอนที่คุณชื่นชอบก็เป็นได้ครับ

ของรับขวัญศาสตราจารย์รึเปล่า ลาติแอสตัวเท่าของจริง(1.4 m.)

กำลังดูๆอยู่เหมือนกันครับ แต่ปกติตุ๊กตาของ Pokemon Center ทำอย่างมากก็ไม่เกิน 16 นิ้วเองน่ะครับ แถมแพงด้วย  :pika12:

ถ้าเจอตัวใหญ่สัก 24-30 นิ้วของ Tomy นี่ถือว่าเป็น Legendary Item เลยทีเดียวละครับ

ersion_[5]" post=67402" timestamp="1353491795]

อะไรก็ได้ที่เป็นเรซิแรมอ่า=w="

555 คราวที่แล้วเอ็งพลาด ตูก็พลาดดดดด

พี่นกดันได้ไปซะก่อน  :pika06:

คราวนี้อยากได้กอมเบ้อ้ะ  :pika01:

• 2 weeks later...

555 คราวที่แล้วเอ็งพลาด ตูก็พลาดดดดด

ได้ Zekrom ก็คุ้มแล้วนะครับ 55 แต่เราไม่มีสิทธิ์เถียงเพราะว่าโกดั๊กใหญ่ :psyduck04:

ผลโหวตครั้งนี้ถ้าได้นำไปใช้จริงๆ ของที่มีคนโหวตมากที่สุดจะกลายเป็นรางวัลใหญ่ด้วยนะครับ ยังไงก็เข้ามาโหวตกันเยอะๆนะครับ ^^

• 4 weeks later...

เหลือเวลาให้โหวตอีกไม่ถึง 1 เดือนแล้วนะครับ ใครที่ยังไม่ได้โหวตก็เข้ามาโหวตได้นะครับ

สุขสันต์ปีใหม่ทุกท่านครับ

โหวตละครับ

อยากได้โปสเตอร์มากกว่า แปะฝาบ้านได้  :pika01:

คราวนี้อยากได้กอมเบ้อ้ะ  :pika01:

จะบอกว่า ของรางวัลที่ได้ไป เฮียยังไม่ได้แกะห่อเบยยยยยยย :psyduck01:

ผมสนใจของสองอันนี้น่ะครับ

เดี๋ยวจะลองพิจารณาดูให้ครับพี่เจ็ท

กำลังจะบอกเลยว่าถ้ามี 3DS แจก ผมไปแน่  :pika10:

โอย... ไม่ไหวครับ ผมจนมากช่วงนี้ >_<

จะบอกว่า ของรางวัลที่ได้ไป เฮียยังไม่ได้แกะห่อเบยยยยยยย :psyduck01:

เอามาห้อยกระเป๋าก็เท่ห์ดีนะครับ แต่ต้องระวังอย่าให้ถูกดึงแรงๆครับ บางคนที่ญี่ปุ่น ได้มาแล้วแกะที่ห้อยออก เอาตัวไปตั้งโชว์ *-*

ใกล้จะปิดโหวดแล้วนะครับ อีก 9 วันเท่านั้น โอ้ โปสเตอร์มาแซงทางโค้งเอาช่วงท้ายได้ด้วย 55

ใครยังไม่ได้โหวตก็ขอเชิญนะครับ  :pika01:

ปิดโหวตแล้วนะครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่สละเวลาเข้ามาตอบแบบสอบถามด้วยนะครับ

แล้วพบกันในงานมีตติ้งครั้งที่ 8 ครับ  :pika01:

• 2 months later...

อะไรที่เกี่ยวกับโปเกมอนน้ำชอบหมด แต่เสียดายไม่ได้ไป

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.