Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

เกมใส่ร้ายป้ายสี

Risu

Recommended Posts

:pika01:ใช่ๆๆ ติด0เลยแหละ

===============

เรปล่างแอบลอกข้อสอบเพื่อนใช่ป่ะ

ป่าวไม่ได้ลอก(แต่ถ้าเป็นทดสอบย่อยนะ....)

-----------------------------------------------

เรปล่างไม่ยอมอ่านหนังสือใช่ปะ

อ่านสิ~ อ่านตั้งแต่เล่ม1ยันเล่ม12เลยล่ะ(อ้าว~? ไม่ได้หมายถึงโปเกมอนสเปเชียลเรอะ?)

=================================================

เรปล่างตดกลางห้องสอบชิมิ~ :pika01:

ยังขยันอยู่เสมอครับ(จนกว่าจะไม่มีสิทธิหายใจ)

============================

เรปล่างมาเผาบ้านผมสินะ(ดำวอดเรย~)

โทษที เล่นกับลิซาด้อนเพลินไปหน่อย

--------------------

เรปล่างทำโปเกมอนตัวเองหายจ้า

รู้ได้ไงอ่ะ~ นายขโมยไปสินะ จ่ายค่าชดเชยมาซะ10โปเกดอลล์(ไม่ใช่ละ)

=========================================

เรปล่างยังพัฒนาร่างคาเตอปี้ไม่ได้สินะ :pika01:

เปล่าซะหน่อย~ ถ้าน้องผมล่ะไม่แน่ :pika01:

=======================================

เรปล่างเลือกฟูจิหงิดาเหนะเป็นโปเกมอนเริ่มต้นตัวแรกใช่ป่ะ

ผมเลือก starter น้ำทุกภาคครับ

เรปล่างไปสอบแต่ลืมอุปกรณ์สินะ

ปล่าวซะหน่อย~เค้าเอายางลบ ไม้บรรทัด ลิคควิดเปเปอร์ กบเหลาไปครบนะเออ~  :pika08:(เฮ้ย~! ดินสอ,ปากกาตรูล่ะ?):pika08:

==================================================================

เรปล่างใช้กราด้อนไปแพ้คาเตอปี็สินะ(ห่วยขนาดนั้นเรย~)

ชนะ carterpie เว้ย(แต่แพ้ Magikarp)

ปล.อุบาทว์กว่าอีก

เรปล่าง คุมโปเกมอนตัวเองไม่ได้สินะ

ช่ายเรย~ ตอนสู้กับชิโรน่าอยู่ดีๆHaunter(พึ่งแลกมา)

เจือกใช้พลังจิตใส่Spiritombเฉยเรย~(อุส่าห์ใส่ท่าชาโดว์บอลมาเพื่อสู้กับไอ้ผีนี่เลยนะเว้ย~!)

ใช้psyshicใส่darkได้ไงฟระ~!

:pika06:แพ้เลย(เรื่องจริงนะ)(ทำไมเราโพสยาวจัง?)

=================================================

คุณแพ้ลีคตั้งแต่จตุรเทพคนแรกเลยใช่บ่ ? เค้ารู้นา~ อย่ามาแหล

ไม่แพ้ครับ ไม่ได้สู้55

------------------------------------------------

เรปล่าง สอบตกใช่มั้ย?

ยังไม่ได้สอบ(แต่ไม่มีแวว)

เรปล่าง แย่งข้าวโปเกมอนกินสินะ

ไม่เคยอะเคยแต่หมาแย่งข้าว :pika11:

-----------------------------------------

เรปล่างหนีเที่ยวตอนสอบ

เป็นไง วิชาหมัดมุ่งมั่นที่เรียนมาจากอาจารย์เอพาม ต่อยแค่หน้า สะเทือนถึงไส้ติ่ง,ม้าม,ตับ,..ฯลฯ เลยใช่ไหม?(ชักจะมั่ว)

==================================================================

เรปล่างชอบกินโปล็อคสินะ มิน่าเล่า โปล็อคผมหายทีนึงทั้งกล่องเรย~~

เอามาให้โปเกมอนต่างหาก

เรปล่างทำร้ายปิกาจูผมสินะ ดูสิร้องไห้ใหญ่เลย :pika06:

ใครบอกล่ะ ผมไม่ได้ทำซะหน่อย

------------------------------------------

ไม่เชื่อถามปิกาจูดูสิ เนอะ ปิกาจูคุง ( :pika03:ใช่ๆ เรปล่างตะหากปิ๊ก่ะ~!)

โน ไม่ได้ทำ ( อย่าบอกใครนะ ... )

-------------------------------------------------------

เรปล่าง ตก อังกฤษ สินะ หึหึ

อย่ามาเมานะ เค้าเก่งอังกิดนา~ ไม่เชื่อจะท่อง A-Zให้ฟัง A B G C E F O P S Z อ้าว~!เหลือแค่10ตัวเองอ่ะ อีก12ตัวหายไปไหน(ยังไม่สร่าง)

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เรปล่างตกวิชาภาษาไทย!

เรียนมาเมื่อปี2 ตกได้ไง :pika01:

เรปล่างขโมยเงินเพื่อนไปซื้อเกมสินะๆ

แสดงว่าคุณรับผมเป็นเพื่อนแล้วสินะ :pika01: คราวหน้าเก็บเงินดีๆหน่อยล่ะ ไม่งั้นเดี๋ยวผมเผลออีก

========================================================

เรปล่างไม่มีความโรแมนติกเลย

:pika06:นั่นสินะ

-----------------------------

เรปล่างชอบเอาโทรศัพท์มือถือแช่ตู้เย็น

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.