Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

## ประกาศตำแหน่ง Judge ประจำเดือน ธันวาคม ครับ ##

Dreammaker

Recommended Posts

จัดจ์เดือนนี้นะครับ

Extrasensory เปิดเซิร์ฟ PO อัพเดท PO บลาๆๆ

蒼月 竜太 [負け犬] แปลโดและแปลเพลงโปเกมอน

AuไทE ลงข่าว

Stand Alone รีวิวโปเกมอน

spore ดูแลหมวดฟิค ให้คำปรึกษาละคอมเม้นได้ดีมากๆ

ต่อไปเป็นตำแหน่งพิเศษนะครับ

จระเข้สีชมพู P_waninoko (1 เดือน)

คนรักรันคุรุสสาว Catfish Ohm (1 เดือน)

ผู้ควานหาความมืด ShadowSneak (3 เดือน)

สุภาพบุรุษบันดาลฝัน สุภาพบุรุษบันดาลฝัน(ร้าย) (3 เดือน)

ดิว่าส์ แชมป์เปี้ยน Eve ต้นตำรับดั้งเดิม (3 เดือน)

ยินดีกับทุกคนด้วยนะครับ

ปล. เดือนนี้มีจัดจ์น้อยหรือผมเคร่งหว่า

ปล.2 ขอแจกเร็วหน่อยนะ ไม่แน่ใจว่าจะได้มาทำงานรึเปล่าน่ะ

เจิม............

ยินดีกับจัดจ์เำพียงหยิบกำมือด้วยค่ะ

และก็...

แรงค์ใหม่ๆ ทุกท่าน~

ไ่ม่อยากบอกเลยว่า... บอกโค้ดสีผิด (ฮา)

ขอให้จัดจ์ทำหน้าที่ให้่ดีที่สุดเน้อ สำหรับเดือนนี้

ส่วนตัวโอม ขอเก็บเงินเตรียมซื้อ 3 เดือนกำหนดเองก่อน ฮาาาา

คนที่สอง

ขอแสดงความยินดีกับจัดจ์(หน้าเก่าๆ)ทุกคนด้วยนะคร้าบ~

อืม.. ฟ้อนต์นี้ดูไม่เด่นเลยแฮะ คราวหน้าเอาฟ้อนต์อื่นดีกว่า lllorz

ใน PM มันว่างี้อ่ะนะ

ถ้าจะเปลี่ยนก็บอกมาละกัน เด๋วแก้

ปล. ถ้าซื้อภายในวันที่ 30 ยังทันนะ แต่ของอาจมาส่งช้าหน่อย

:pika01: มารับจำแหน่งกรรมการเว็บบอร์ดครับ~

ขอบคุณที่ไว้ใจเลือกขึ้นมา จะพยายามช่วยสอดส่องดูแลอีกคนน่อ~

มารับแรงค์ครับ = =/

ยินดีกับจัดจ์ทุกคนด้วยนะครับ..~

คำทำนายในเซาท์เป็นจริง!!!

ยินดีกับจัดจ์ทุกคนครับ~

โห่ พี่วี มินนี่เเม่นนะเห็นปะ =3=

ขอเเสดงความยินดีกับทุกคนด้วยค่ะ

รอบนี้ได้จัดจ์กันไม่กี่คนแฮะ

อย่างไรก็ตาม ยินดีกับผู้ที่ได้ตำแหน่งจัดจ์ทุกคนนะครับ!! :pika10:

ชอบอันของฟลุ๊คอ่ะ แอร๊ยยยยย

ปล.เก็บตังค์ไว้เล่นยศ Diva Champion ก่อนสิ้นปี ฮุฮุ

Guest bulbabenz

ยินดีกับจัดจ์ใหม่(หรือเก๋ากึ้ก?) ทุกท่านเนะขรับ

เดี๋ยวจะมาทวงตำแหน่วคืน **พลั่วะ**

ก็อย่างว่า ไม่ค่อยจะทำอะไรเลย(ได้ทีไร ขี้เกียจประจำ ~ :bulba03:)

(ยังไม่ได้ถอด อะเระ)

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.