Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

สุขสันต์วันเกิด Golgate & Taiyaki

Ebui

Recommended Posts

สุขสันต์วันเกิดนะคะทั้งสองคน~~~ >w<

ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ

พี่กอลเกต : ขอให้ประสบความสำเร็จในการเรียนนะคะ  :shinx01:

แพร : ขอให้ยุ่นเมพๆ วาดรูปสวยยิ่งๆขึ้นไปจ้า  :shinx01:

ปล. ขออภัยที่ปีีนี้ไม่ได้วาดรูปอะไรให้เน่อ(ถ้าวาดทันมันจะบินตามไป) orz

ก็นะ

ปั๊มก็อายุ 561 ปีแล้ว (ในปฏิทิน) ก็ขอให้แข็งแรงเหมือนตอนอายุสิบแปดไปนานๆ นะ

ส่วนแพร อายุสิบห้าแล้ว อย่าลืมไปทำบัตรประชาชนล่ะ

ขอให้ทั้งสองคนมีความสุขมากๆ อยู่กับบอร์ดนี้ไปนานๆ ครับ

HBD ค่า ขอให้มีความสุขมากๆ วาดรูปเมพทั้งคู่น้า >v<

สุขสันต์วันเกิดทั้งคู่ครับ อยู่บอร์ดนี้ไปนานๆนะครับ  :pika01:

HBD ครับ

ขอให้มีความสุขมากๆทั้ง2คนนะครับ

็HBD ทั้ง 2 คนครับ ขอให้มีความสุขมากๆน้าครับ  :pocha01:

HBDค่า าา> w <

ขอให้มีความสุขมาก ๆ =w = /

HBD จ้า คิดอะไรก็ขอให้สมหวังละกัน หุๆ

็HBD เน้อ ทั้งคู่ มีความสุขกันมากๆนะฮะ >__<~~  :pika10:

Feliz cumpleanos~

[สุขสันต์วันเกิดภาษาสเปนครับฟ์ ^^~]

HBD พี่ๆทั้งสองคนนะครับ~

ขอให้คิดอะไรก็สมหวังพูดอะไรขอให้สมพรปากเน้อ~

ยินดีที่ได้รู้จักครับ  :pika01:

สุขสันต์วันเกิดนะครับ พี่ๆทั้ง 2 คน

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ อยู่บอร์ดนี้ไปนานๆด้วยนะ :pika01:

สุขสันต์วันเกิดทั้ง 2 คนเลยครับ โดยเฉพาะพี่กอลเกต ผมขอมอบของขวัญชิ้นนี้ให้เลยครับ!

ขอให้ฟันจงขาวยิ่งๆขึ้นไป :pika01:

HBD ทั้งคู่ครับขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ส่วนแพรได้เมาส์ปากกาแล้วใช่มิ มาวาดรูปด้วยกันบ่อยๆนะ >w<

ขอบคุณทุกคนมากๆเลยค่ะ T v T

ดีใจมากๆเลย

ขอบคุณทุกคำอวยพรนะคะ

พี่นี้เป็นนางสาวแล้ว ต้องไปทำบัตรประชาชนแล้ว...

แต่รู้สึกเหมือนไม่ได้มีอะไรเปลี่ยนแปลงไปจากตอนสิบเอ็ดสิบสองขวบเลย = __, =" (สมองยังไม่พัฒนา)

ก็ขอขอบคุณทุกๆคนอีกครั้งค่ะ ^^

Guest bulbabenz

ขอให้สมปรารถนาในวันเกิดครับ

HBD

หุ หุ

สุขสันต์วันเกิดกอลเกตและ Taiyaki นะ

ขอให้เรียนเก่งๆ หวังอะไรก็ขอให้สมหวัง มีแต่โชคดีเข้ามาในชีวิตนะคร๊าบ

:psyduck10:

ขอให้ท่านจารย์มหาเมพขึ้นๆไป และขอให้มีความสุขกับแพรนะครับ

...

.

...

.

.

.

ความหมายแปลกๆ  อวยพรใหม่  ขอให้ทั้งท่านและแพรมีความสุขนะครับ

ขอให้ทั้งสองคนมีความสุข หอมหวานเย็นสดชื่นเหมือนยาสีฟันค่ะ :pika01:

HBD ทั้งสองท่านครับ :psyduck11:

ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีเงินทองใช้ไม่ขาดมือ การเรียนและความรักราบรื่นครับ

[me=~อาร์ตตัวพ่อ~]อวยพรให้พรนั้นกลับหาตัวเอง[/me]

HBD ครับ มีความสุขมากๆนะครับ ขอมอบมาสเตอร์บอลให้เป็นของขวัญวันเกิด  :masterball:

HBD จ้าแพรซัง

ขอโทษนะ ที่ช่วงนี้ไม่ว่างวาดของขวัญเลย ;w;

แต่ก็ขอให้มีความสุขมากๆเน้อ > <~

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.