Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

กลับมาแล้ว!!กิจกรรมส่งท้ายปี ต้อนรับปีใหม่ๆๆๆๆๆ><~โปสการ์ดบัดดี้!!~

Sonne Iris

Recommended Posts

ช่วงคริสมาสไม่อยุ่เลยเหรอจ๊ะ พี่จะPMชื่อบัดดี้ไปให้ละกัน แต่น้องเคนต้องส่งการ์ดให้บัดดี้ภายในวันที่1นะจ๊ะ ^^~

หรือถ้ายังไงน้องเคนไม่แน่ใจก็PMมาบอกพี่นะ ถ้าเกิดไม่ว่างก็ไม่เป็นไรจ๊ะ

เพราะพี่อยากได้คนคอนเฟริมเล่นจริงๆภายในวันนี้นะ พรุ่งนี้พี่ต้องแจกบัดดี้แล้วนะจ๊ะูููู^^~

• Replies 82
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Sonne Iris

11

• Porygon-Ω

4

• shadow_of_ching

3

• เฮียเป็ด

3

ขอปิดการรับรายชื่อผู้เล่นนะค่ะ....แล้วภายในวันนี้จะทำการส่งบัดดี้ไปให้ค่ะ^^~

ปล.ขอโทษด้วยนะค่ะ ถ้าส่งช้าไป พอดีมีปัญหานิดหน่อยค่ะ เลยทำให้ยังไม่ได้กลับมาใช้คอมที่บ้าน

พอดี HDD มาพังเอาช่วงส่งท้ายปีเก่าเลย...

ขออภัยล่วงหน้า หากส่งโปสการ์ดช้าครับ ต้องไปสรรหาที่นั่งทำที่อื่นอยู่ :psyduck07:

ส่งโปสการ์ดให้บัดดี้ไปเรียบร้อยเเล้วนะคะ เพราะว่าเราไม่อยู่จนถึงวันที่ 3

ปล. เราไม่ได่ตั้งชื่อหัวข้อที่ส่งไป ขอโทษด้วยนะคะ =A=''

ขอโทษครับส่งช้าหน่อยพอดีคอมเครื่องมีโปสการ์ดพังกำลังส่งซ้อมอยู่เลยใช้โนตบุกอีกเครื่องแทนอาจเป็นวันที่2-3

ส่งให้บัดดี้เรีบยร้อยแล้วขอโทษด้วยนะงับทีช้าไปหน่อยพอดีเพิ่งเที่ยวกลับมา =A=

เค้าส่งมาให้เรา โอ๊ว!~ อลังการงานสร้าง

เราส่งไปให้เค้า นี้เศษกระดาษหรอ  - -

อ๋า~ >~<!! คอมเปิดไม่ติดอะ

ส่งพรุ่งนี้ได้ปะ?

ปล.พิมพ์ในไอโฟนลําบากแท้ - -

Edit - ยังเปิดคอมไม่ติดเลย orz...

ส่งไปแล้ว และบัดดี้ก็ได้แล้วด้วย แถมอยู่ตรงเชาท์อีกต่างหาก ฮ่าๆ XD

ง่าเพิ่งกลับมาอ่า

ส่งช้าหน่อยเน้อ

ขออภัยบัดดี้จริงๆ

Guest bulbabenz

ส่งไปเมื่อเย็นแล้ว ทำแบบเรี้ยบเรียบ(มั้ง)

แต่ยังไม่ไดของบัคคี้ตัวเอง~~

[me=bulbabenz]รอพรุ่งนี้[/me]

อาว~ ล่ะ!! ส่งไปแล้วเน้อววว์

ไม่สวยเลยอะ - -~

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.