Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

## ประกาศตำแหน่ง Judge ประจำเดือน มกราคม ครับ ##

Dreammaker

Recommended Posts

จัดจ์เดือนนี้นะครับ

Extrasensory เปิดเซิร์ฟ PO อัพเดท PO บลาๆๆ

蒼月 竜太 [負け犬] แปลโดและแปลเพลงโปเกมอน

AuไทE เห็นถึงความพยายามในกระทู้ เกมส์ต่อชื่อโปเกม่อน ก่อนจะถึง Xmas (21 วันเท่านั้น) และลงข่าวโปเกมอนมูฟวี่

It was all a lie สำหรับความรับผิดชอบต่อกิจกรรมโปสการ์ดบัดดี้

spore ดูแลหมวดฟิค ให้คำปรึกษาละคอมเม้นได้ดีมากๆ

りりん สำหรับคอมเมนต์ดีๆ ในหมวดฟิค

Hollow สปอยล์ Pokemon Special Black & White และ ข่าวโปเกมอน

bulbabenz จัดการกับ "เว็บนั้น" ได้ค่อนข้างโอเค

หึๆๆๆ บริจาคเงินให้เว็บบอร์ดมูลค่า 20 โปเกดอลลาร์

ต่อไปเป็นตำแหน่งพิเศษนะครับ

ตุ๊กตาผีเศรษฐี bluewind (3 เดือน)

ผู้ควานหาความมืด ShadowSneak (2 เดือน)

สุภาพบุรุษบันดาลฝัน สุภาพบุรุษบันดาลฝัน(ร้าย) (2 เดือน)

ดิว่าส์ แชมป์เปี้ยน Eve ต้นตำรับดั้งเดิม (2 เดือน)

ยินดีกับทุกคนด้วยนะครับ

จบ.

เจิม!

ยินดีด้วยกับจัดจ์หน้าเก่า หน้าใหม่ หน้าใสๆ ปิ๊งๆ กันหน่อยๆ

เรื่อง "เว็บนั้น" ดังจริงอะไรจริงแฮะ ฮ่ะๆ

รอเก็บเงินอีก 2 เดือน ซื้อแรงค์ 3 เดือนมั่งแน่ะ =x=

[me=It's a ทหารชุดขาว Ohm]โดนถีบไล่ออกไป[/me]

ยินดีกับจัดจ์ทั้งหน้าเก่าและหน้าใหม่ทุกๆคนค่ะ :pika01:

ปล.งงว่าตัวเองหน้าเก่าหรือหน้าใหม่...*พล่อก*

Edit :

v

v

v น่านนน โดนจนได้สินะ เหอๆๆๆ

อะไรกัน ตี้เองก็เป็นคนเก่า "แก่" ที่เวียนว่ายตายเกิดอยู่กับตำแหน่งจัดจ์นะเออ

:pika01: :pika01: ยินดีกับจัดจ์ตอนรับปีใหม่ทุกๆคน นะครับ~

ยินดีกับจัดจ์ทุกคนนะครับ

+ สุขสันต์วันปีใหม่ด้วยครับ~

ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ได้ตำแหน่งทุกท่านครับ :pika01:

*เข้ามานั่งบัลลังก์เศรษฐี โฮะๆๆๆ*

แง่ม ขอบคุณสำหรับตำแหน่งอีกเดือนนะคร้าบบบ

ช่วงนี้คอมอาการไม่ค่อยดี อาจจะไม่ค่อยได้เปิดเซิร์ฟกับออนบอร์ดนะครับ = =

เปตองมีสูตรอมตะ เป็นจัดจ์ตลอดศกเลยนี่หว่าาาาาาาาา :pika07:

ถ้าเซอร์เวอร์ยังไม่ล่ม คงไม่เป็นตลอกศก 55+ :pika01:

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.