Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

ประกาศรายชื่อบัดดี้ อย่าลืมนำการ์ดที่ได้มาโชว์นะค่ะ ^^~

Sonne Iris

Recommended Posts

ขอบคุณทั้ง38คนที่มาเข้าร่วมนะค่ะ^^~

ขอบคุณพี่นิน ขอบคุณบรอดน่ารักๆๆ

ขอบคุณสตาฟทุกๆคน

ขอให้ปีใหม่นี้ มีแต่สิ่งดีๆนะค่ะ!!~

1.goten1112 ให้ snow

2.hangmork ให้  goten1112

3.furei ให้ hangmork

4.mimi ให้ furei

5.kintae ให้ mim

6.spore ให้ kintae

7.P-waninoko ให้ spore --- คู่ดวงสมพงษ์ จับ2รอบ ก๋้ยังคงเหมือนเดิม!!~

8.Aorayanee ให้ P-waninok

9.dranimai ให้ Aorayanee

10.ein ให้ dranimai

11.mininiemon ให้ ein

12.goddric ให้ mininiemon

13.Blaze ให้ goddric

14.Catfish - ohm ให้ Blaze

15.haeput ให้ Catfish - ohm

16.standalone ให้ haeput

17.Moto~~~Lugia ใ้ห้ standalone

18.ketchey kung ใ้ห้ Moto~~~Lugia

19.masaki tateke ให้ ketchey kung

20.Pichuhakon ให้ masaki tateke

21.hamu ใ้ห Pichuhakon

22.shadow_of_ching ให้ hamu

23.Teejung ให้ shadow_of_ching

24.quilave ให้ Teejung

25.kurei ให้ quilave

26.nuta108 ให้ kurei

27.Raykungzaza ให้ nuta108

28.balbubenz ให้ Raykungzaz

29.Lightv ให้ balbubenz

30.Cozegta ให้ Lightv

31.wallohz ให้ Cozegta

32.ken ให้ wallohz

33.Lukung ให้ ken

34.maxabso ให้ Lukung

35.Bluewind ให้ maxabso

36.Rotom ให้ Bluewind

37.BlazeSage ให้ Rotom

38.snow ให้ BlazeSage

อันนี้พี่เค้าเอามาให้เป็นของแถม...

ขอบคุณมาคร้าบ~ >/<~

(/ได้ข่าวว่าอยู่ บด. สินะครับ? + ฝีมือแบบนี้ลงมาโลกเบื้องล่างมั่งก็ได้น๊า~)

:pika08::psyduck13::hito11::jiko11::pocha10::shinx11::wani11::porygon2::tyran1::haunter1::torchic1:

...

ไม่เป็นไร เดี๋ยวหนูไปทวงการ์ดจากพี่แกที่โรงเรียนเอา...  

หึ หึ หึ~

ของ พี่แครท

ขอบคุณมากๆ ครับ  สุขสันต์วันปีใหม่เช่นกันครับ

ทำการ์ดบัดดี้หายอ่า

หลอกเล่น 55+

สวัสดีปีใหม่ค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆ เฮงๆในปีนี้ค่า><~

ปล.เครื่องนี้โปรแกรมวาดรูปพิมพ์ไทยไม่ได้ ต้องเขียนเอา *ทรุด*

สุขสันต์วันปีใหม่เหมือนกันน๊ะ บัดดี้

ไม่นึกว่าจะได้สโนว์จัง

ขอบคุณมาก ไวท์แบ๊วๆ เอิ้กๆ

โดนใจมากกกกกกก

ขอบคุณนะคร้าบบ สวัสดีปีใหม่ครับบ

ภาพสวย น่ารักทุกคนเลย โฮกกก T_T <<< น้ำตาไหลพรากด้วยความซาบซึ้ง (ไม่ใช่เสียดายที่ไม่ได้ร่วมงานนะเออ)

Guest bulbabenz

อยากบอกว่า...ได้การ์ดนี่มาปุ๊บ เจอแต่"เรื่องแปลก ๆ" ปั๊บเลย

ขลังแท้ ๆ

แหม่ เห็นของคนอื่นอันพี่บิ๊กทั้งนั้นเลย- -

ของตัวเองสงสัยจะเล็กไปหน่อยสินะ orz~~

ตอนได้ตอนแรกก็ตกใจ...ขอโทษที่เรท (อั่ก)

เอาเป็นว่าสวัสดีปีใหม่!!! ขอให้แต่งฟิคดีวันดีคืน ไม่เจอเรื่องยุ่งยากในชีวิตเน้อ 'w'

'__,' การ์ดนี้เจ๋งมากกกกกกกกกกกกกก ไอริสจวง

Thx a lot เลยฮะ ขอบคุณมากกก

ก่อนอื่นต้องขออภัยที่ส่งมาช้านะครับ...

สวัสดีปีใหม่ 2554 ครับ

ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ และเป็นเพื่อนกันในพีเคเบสิกไปเรื่อยๆไปนะครับ  :pika10:

ps,,รุปอาจจะไม่ค่อยสวยเท่าไร แต่ก็อยากให้นะครับ ^^

ps 2 ,,ปีนี้ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ได้ของคุณアムムーค่ะ^^

ไม่ค่อยสวยนะ =~="

ดีจ้าน้องมินนี่ พี่ชื่อยั่งเน้อ

ชอบพจจามะที่วาดเองมากๆ น่าีรัก :pika01:

กลอนก็เจ๋งดีน่ะ พี่ไม่ค่อยมีหัวด้่านนี้เท่าไรเน้อ :pika05:

ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับ :pika01:

*โค้งงามๆ*

เดี๋ยวเปิดคอมได้เเล้วเอามาลงนะ...

EDIT -

กลอนเจ๋ง ดิ๊กด้าน่ารักกก

ขอบคุณค่าาา

HNYค่ัะ พี่เจตน์> <(ขอเรียกแบบนี้ละกันนะo w o)

เหมือนจะเคยเห็นในบอร์ดเก่ามานานแล้ว แต่ไม่เคยคุยกันเลยอ่ะ= w ="

จริง ๆ แอบไปสโตรกดูรีพลายเก่า ๆ แต่ไม่รู้ว่าชอบอะไร เลยวาดแพลท(ที่ไม่ค่อยเหมือน)ให้= w ="

ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะคะ> <

แบบว่า สวยมากเลยอ่า ><

แตกต่างจากที่เราทำลิบลับ - -

Quote จาก PM มาเลยละกันฮะ...

ขอโทษที่ส่งมาล่าช้าเกินกำหนดนะฮะ ได้โปรดอย่าว่ากันเลย (เหตุผล>>เน็ตล่มเมื่อวานอ่ะ - -;)

แต่ยังไงก็ Happy new year/หวัดดีปีใหม่นะฮะ

ขอให้มีแต่สิ่งดีๆเข้ามา สิ่งร้ายๆออกไปนะฮะ

แฮ่ะๆวาดกับมือไม่สวยไม่ว่ากันนะ - -;

Masaki Tateka

ขอบคุณมากนะครับสำหรับโปสการ์ด สวยงามมากๆ :psyduck10:

ปล.เห็นชาวบ้านวาดมือ(ซะส่วนใหญ่) แล้วเราเล่น PS(รีทัช) เอาแล้วมันช่าง... :psyduck07:

คือว่าอาจจะไม่สวยเท่าไหร่เพราะเราเพิ่งทำปีนี้ปีแรกอ่านะ-..-

ขอให้ :pika01:ตลอดทั้งปีนี้นะ(ปีท่ส่งให้อะนะ)

*Blasterโดนเตะกระเด็น

ขอบคุณครับสำหรับโปสการ์ด

ของผมก็พรหมลิขิตนะ คนที่ให้ผมคือคนที่ผมส่งให้ปีที่แล้ว 555

ชอบมากครับ สีสันสดใสวยงามมากกกกกกกก ต่างจากของผมสิ้นเชิง

ปีที่แล้วเหลืองอ๋อย ปีนี้.. รอคนที่ได้เค้ามาโชว์

ฝีมือทางศิลปะหดหายลงทุกวัน ฮ่า

อ่า อันนี้ท่านทรายส่งมาฮับ

ขอบคุณมากนะฮ๊าบ ~~~ !!!

[me=เห็ดฟางสีน้ำเงิน]รอโหลดเกม Dream Land ต่อ[/me]

รู้นะ ว่ารอนานมาก

ถึงจะช้า แต่ก็จะส่ง

ปล. รูปใหญ่มาก ขอโทษด้วยจ้า เจ้าตัวขี้เกียจย่อ

ขอบคุณมากค่ะพี่เก๋ กระต่ายน่ารักมากเลยค่ะ :pika01:

ชอบคำอวยพรมากเลย ขอบคุณค่า><~

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.