Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

## ประกาศตำแหน่ง Judge ประจำเดือน กุมภาพันธ์ ครับ ##

Dreammaker

Recommended Posts

จัดจ์เดือนนี้นะครับ

Extrasensory เปิดเซิร์ฟ PO อัพเดท PO บลาๆๆ

蒼月 竜太 [負け犬] แปลโดและแปลเพลงโปเกมอน เอางานมาเผยๆ บ้างก้ได้นะ ผลงานเดือนนี้น้อยมากอ่ะ

クロス マリアン สำหรับคอมเมนต์ดีๆ ในหมวดฟิค และลงข่าวโปเกมอน

エヌ สปอยล์ Pokemon Special Black & White และ ข่าวโปเกมอน

Q'Feuille สำหรับกิจกรรมของ PO

It's a Reuniclus Ohm สำหรับคอมเม้นในหมวดฟิค และ เนื้อเรื่องของ Pokemon Lost Silver ภาคแฮ็ก GSC อันหลอนจิต+สิ่งลี้ลับอื่นๆในเกมโปเกมอน ที่นี่!

ต่อไปเป็นคนที่ได้จัดจ์แต่สละสิทธิ์นะครับ

*~Shiro_Kuro~* สำหรับกระทู้ รวมเกมโปเกมอนภาคแฮค

What The Hell สำหรับกิจกรรม ถอดรหัสโปเกมอน

Myanoct สำหรับกิจกรรม ถอดรหัสโปเกมอน

かげうち  สำหรับกิจกรรม ถอดรหัสโปเกมอน

ทั้ง 4 คนสละสิทธิ์เพราะมีแรงค์อื่นแล้ว

ピ_ワニノコ  สำหรับกิจกรรม ถอดรหัสโปเกมอน

4 คนท้ายสุดสละสิทธิ์เพราะแค่อยากจัดเล่นสนุกๆ เท่านั้น

ต่อไปเป็นตำแหน่งพิเศษนะครับ

มาสเตอร์ธาตุพืช みるナーンス (3 เดือน)

ตุ๊กตาผีเศรษฐี bluewind (2 เดือน)

ผู้พเนจรเยือกแข็ง Myanoct (1 เดือน)

เด็กสาวนักเล่นเกม Seed do-D Story (1 เดือน)

ขุนพลชั่ว สภาพบุรุษขุนพลชั่ว (1 เดือน)

ผู้ควานหาความมืด かげうち (1 เดือน)

สุภาพบุรุษบันดาลฝัน Pass by Reference. (1 เดือน)

ดิว่าส์ แชมป์เปี้ยน What The Hell (1 เดือน)

ยินดีกับทุกคนด้วยนะครับ

จบ.

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ต่อไป ข่าวอะไรเล็กน้อย

ผมจะลาออกจากบอร์ดนะครับ หลังสิ้นเดือนนี้ บัญชีบอร์ด ใครจะดูแลต่อ ติดต่อภายใน 9 เดือนก่อนโดนระงับนะครับ งานบอรืดผมเลิกทำละ ฝากต่อด้วย แน่นอน งานเด็กซ์ด้วย บายๆ

งานที่ผมจะทำเหลือแค่ วิธีแก้แบนเนอร์ให้ก้อยแค่นั้นเอง ไม่รับงานบอร์ดเพิ่มแล้วนะ

อ่า.. ก็อย่างที่เคยคุยกันนะครับ ไม่อยากยื้อล่ะ ยื้อมาเยอะแล้ว - -"

รักษาสุขภาพด้วยครับ นานๆโผล่มามั่งก็ดีน้าาา

ไม่เชิงว่าเพราะมีแรงค์อื่นแล้วอ่ะนะ

แต่เพราะเดือนหน้าเป็นเดือนสุดท้ายของการเรียนแล้วเลยรับภาระไม่ไหว

แล้วก็ บ๊ายบายนิน

ว่างๆโทรคุยกันใหม่ :]

คือว่า..จะลาออกจริงๆหรือนี่...

ไม่อ๊าวววววววววววววว :pika02:

จะไปแล้วเหรอคะนั่น.. (ก็เคยเห็นพูดๆ อยู่ในเชาท์...)

คือว่า...

เหอๆ รักษาตัวด้วย ถ้าจะออกไปจากสารบบบอร์ดด้วยอีกเนี่ย

นานๆ ทีแวะกลับมาบ้างก็ได้นะคะ หลายๆ คนยังอยากเจอหน้าเจอตาอยู่ (ถึงจะม่อไม่เลือกก็ตามแต่...)

แต่ถ้ายังอยู่ แค่สละตำแหน่งออกไป มาแวะที่เชาท์บ้างก็ได้นะ XD

ขอแสดงความยินดีกับผู้ได้ตำแหน่งทุกคนนะครับ

พักให้สบายเหอะนิน เหนื่อยมาตลอดแล้วนี่

ผมเชื่อว่าสมาชิกบอร์ดหลายๆคนได้รู้สิ่งที่นินพยายามทำเพื่อบอร์ดแล้วละ

หลายๆเรื่องหลังจากนี้ ผมจะคอยช่วยเรื่องของบอร์ดให้ ถึงตัวเองจะไม่มีกำลังทำอะไรได้มากนักก็ตาม

แล้วอย่าลืมกลับมาบ้างเป็นครั้งคราวล่ะ หลายคนในบอร์ดก็คิดถึงนะ = =

นินเลือกแล้ว ไปรั้งก็ไม่มีประโยชน์อะไรหรอก นินคิดจะทำอะไรก็คิดว่าคงคิดทบทวนมาหลายตลบ

ยังไงก็แวะมาบ้างละกัน ขอให้โชคดีนะ :)

ขอโทษจัดจ์ทุกคนนะครับ เลยไม่มีคนมายินดีด้วยเลย

[me=What The Hell]ชูนิ้วโป้งหงายขึ้นให้นิน[/me]

ยินดีกับทุกท่านด้วยเน้อ ส่วนทีมงานกิจกรรมเนื่องด้วยจัดสนุกๆเท่านั้น + ประชุมกันแล้วทั้งสี่คนคิดเหมือนกันคือไม่ขอรับตำแหน่งนะจ๊ะ  :pika01:

Guest bulbabenz

กลายเป็นกระทู้อำลาแอดมิน แทนกระทู้ยินดีจัดจ์

เหอเหอเหอ =_=*

แล้วก็ถล่มกราว....เอ๊า ไม่เป็นไร นี่คือทางเลือกเขาทั่น

สัมผัสได้ดีถึงความยุ่งเหยงที่ท่านน่าจะต้องประสบ ในฐานะ"คณะอันดับหนึ่ง" รวมถึงอันดับหนึ่งในหลาย ๆ อย่าง

ไม่รู้สิ Pass by reference แล้วจะไปตุ้บตั้บกะเมธอดอะไรที่ยุ่งเหยิงพอควร...

**แว่บออกกระทู้ไป**

ปล.

พักให้สบายเหอะนิน เหนื่อยมาตลอดแล้วนี่

พูดยังกับ....................................................ค่อก ๆ ๆ ๆ

ยินดีกับจัดจ์ทุกท่านด้วยค่ะ ^^~

=======================

ง่า... ความจริงได้ยินมาตั้งแต่ตอนมีตแล้วเรื่องพี่นินน่ะ  :pika02:

ขอขอบคุณทุกสิ่งที่ทำให้บอร์ดนะคะ รักษาสุขภาพและแวะมาบอร์ดด้วยนะคะ ><"

ไม่ใช่เหตุผลเรื่องสมาชิกบอร์ดกับสภาพบอร์ดหรอก วางใจได้

แสดงความยินดีกับทุกๆคนด้วยนะคะ

------------------------------------------------

นึกถึงเรื่อง Seed Chart อยู่ตลอด

แต่ก็นะ...

บะบายนะคะพี่นิน โชคดีกับทุกๆสิ่งค่า (^^)/

อย่าลืมมาแวะเวียนชาวบอร์ดกันบ้างนะคะ

ปล. เพิ่งรู้จักกันได้ไม่นานนี่เองนะ

แต่ถ้าวันไหนมีวันสำคัญอะไร (และใจกล้ามากพอ) จะโทรศัพท์ไปป่วนนะคะ ฮาๆ

อ่า ยินดีกับทุกคนด้วยนะครับ

=============================

ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งที่พี่นินเคยช่วยผมนะครับ ทำงานเพื่อบอร์ดมาเยอะแล้ว

ยังไงก็อย่าลืมกลับมาบอร์ดบ้างนะครับ บายครับ

งงนะครับเนี่ย เจอข้อความนี้เข้าไปปรับอารมณ์ไม่ถูก

ยินดีกับจั๊ดจ์แล้วก็ลาก่อนครับนินจา

ยินดีกัจัดจ์ทุกคนด้วยนะครับ~

บ๊ายบายนะครับพี่นิน... แม้พี่นินจะออกไปแล้วชาวบอร์ดก็ยังรักพี่นินเหมือนเดิมนะครับ  และพี่นินยังเป็นคนสำคัญองบอร์ดตลอดไปนะครับ

ปล.เดี๋ยวผมอยู่ม่อแทน[me=Rotom]IM DIE[/me]

ลาออกแต่ไม่ลาขาด

ผมเชื่อว่าเค้าค้องมีแวบกลับมาหาพวกเราแน่

*ถึงจะไม่ใช่แอดมินก็ตาม

รักษาเนื้อรักษาตัวนะครับ

เพิ่งรู้จักกันได้ไม่นานแท้ๆ

ยินดีกับจัดจ์ด้วยนะครับ  (หน้าเดิมทุกครั้ง- -)

อ่า พี่นินจะลาออกแล้วหรือ  ไปแล้วหรือ- -  กินเด็กผมกับปาล์มก่อนไปด้วยสิ555(อย่าลาขาดนะ= =)

ขอให้มีความสุขนะครับ~

:pika01: ยินดีกับจัดจ์ทุกท่าน

+-+-+-+-+-+

แล้วก็ยิ้มลานิน~ แล้วก็แวะเวียนมาหากันบ้างนะ~

ยินดีกับทุกคนด้วยนะคะ

ไม่น่าเชื่อว่าพี่นินจะลาออก=[]= ยังไงก็ขอบคุณสำหรับทุกอย่างที่ทำเพื่อบอร์ดนะคะ

เราเชื่อว่าพี่นินจะอยู่ในความทรงจำของทุกคนชาวบอร์ดนะคะ ^^

Pachi07.gif ยินดีด้วยกับจัดจ์ทุกคน

เดือนนี้ช่างมีแรงค์หลากหลายยิ่งนัก

สำหรับนิน

ขอบคุณที่ทำงานให้บอร์ดอย่างมากมาย

ยังไงก็กลับมาเยี่ยมบอร์ดบ้างนะ Pachi04.gif

ยินดีด้วยสำหรับจัดจ์ทุกๆคนในเดือนนี้น่อ...

และขอโค้งคำนับให้กับนินที่อยู่ดูแลบอร์ดนี้มายาวนาน...

ว่างๆเหงาๆก็โผล่มาทักทายทุกๆคนบ้างนะ...

[me=モミ~ モミ~]โค้งคำนับให้กับเพื่อนทางเน็ตคนแรกสมัยหัดเล่นเน็ต...[/me]

พี่นินจะลาออกจริงๆหรือครับ :pika11: รักษาสุขภาพดีๆนะครับว่างๆแวะมาบอร์ดด้วยน๊าาา

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.