Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[ประกาศผล] PKBasic Sharing #1 แจกรางวัลแล้วจ้า~

เฮียเป็ด

Recommended Posts

ว้า... ไม่มีของเฮียโน้ตอันนั้นเรอะ wwwwwwwww

[me=It's a Bleached Ohm]เอ็งโหวตให้เขาไปคนเดียวแล้วจะเอาอะไรอีก...[/me]

เอา 7 ดอลครับ  :pika01:

แอดรางวัลให้แล้วน้อ

แต่ละวิธีน่าเอาไปใช้ทั้งน้าน

อ้อ ของผม 2 ดอลนะ

ปล.+ ยัง(ตอบด้วยก็ดี)

เดี๋ยวรอผมสอบเสร็จก่อนนะครับ จะค่อยๆ ไล่บวกให้ครบทุกคนครับ

ปล.สต๊าฟ-แอดมินท่านอื่นจะช่วยบวกก็ได้นะ แต่ถ้าบวกครบแล้วช่วยโทรมาบอกด้วย =w="

เรื่องบวกทั้งหมดเดี๋ยวผมจัดการให้ภายในคืนนี้เองครับ

มาแถลง ซักหน่อย (มาแถ-ลง) - - (ไม่ต้องตามมากด like นะ)

คนที่มาแชร์  ผม  + อย่างน้อย 1 doll ให้หมดทุกคน  ไม่ว่าจะได้แต้มหรือไม่ได้แต้มก็ตาม  (เพราะเรามีแม่พระ พิ๊งค์  หว่านตังค์ให้พวกเราแล้ว  (เดี๋ยวจะไปแอบหักตังค์แก! - -))

คนที่มา like ผมก็ +1  ให้นะครับ (ตามกติกา)

ใครรู้ตัวว่าผมบวกขาด บวกเกิน  บอกได้นะครับ  จะไปหักลบให้

และก็  พี่ vvitch  เป็นกรณีพิเศษ (ซวยเป็นพิเศษ)  คะแนน like  ได้สูงเกินกว่า 5  เลยขอหักเหลือแค่  +5  นะจ๊ะ  (ตามกติกา)

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.