Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[แบบสำรวจทางการ]กำหนดการ PKBasic Meeting #5

เฮียเป็ด

อยากให้งานนี้ จัดวันไหน  

36 members have voted

1. 1. อยากให้งานนี้ จัดวันไหน

• เสาร์ที่ 26 มีนาคม 2554
      9
    • อาทิตย์ที่ 27 มีนาคม 2554
      4
    • เสาร์ที่ 2 เมษายน 2554
      18
    • อาทิตย์ที่ 3 เมษายน 2554
      5

Recommended Posts

ตามหัวข้อโพลล์นะครับ

ย้ำอีกนิด

สำหรับท่านใดที่โหวตแล้ว กรุณาโผล่มาให้เหตุผลเล็กๆ น้อยๆ นะครับว่า ทำไมถึงอยากให้เป็นวันที่เลือกไว้

ป้องกันพวกป่วนโพลล์นะครับ

ใครโพสเหตุผลไว้ ผมให้ 1 ดอลลาร์ด้วยครับ

ปล.ปิดโหวตวันพุธนี้ครับ (9 มีนาคม 2554)

26

เหตุผล - ลูไปแคนนาดาวันที่ 27 แต่ก็ยังไม่แน่ อาจจะไป 26 หรือเครื่องออก 26

ถ้ายังไงได้ผลแน่ๆแล้ว.. ลูจะมาบอกทันที...

ระหว่างนี้...

27 เท่าน๊านนนนนน ~!!!!!!

เพราะมันเป็นวันอาทิตย์ไงครับ wwww

เผอิญว่ามีเรียนวันเสาร์อ่ะ ไม่อยากโดด = =

อีกอย่าง วันที่ 27 พี่มายด์ไม่อยู่ ผมอยากเล่นดิสซีเดียด้วย เลยโหวตวันที่ 3 ละกันครับผม

(คนนี้ไม่ได้ไป แต่ช่วยโหวตคะ)

สาเหตุที่เลือก วันอาทิตย์ที่ 27 มีนาคม 2554

เพราะว่า มันตรงกับวันเกิดตัวเองพอดีเลยคะ

กดวันที่ 2 ไป

แต่จริงๆ 26 2 3 จะวันไหนก็ได้ทั้งนั้น -_-

ส่วน 27 ไม่ได้ เพราะ 27-31 ไปเที่ยวต่างจังหวัดกับเพื่อนจ้า

วันไหนก็ได้ฮะ

เป็นไปได้อยากได้วันอาทตย์

เพราะวันอาทิตย์ไปคนเดียวได้

26 เพราะยังไม่ฝึกงาน

ฝึกแล้ืวอยู่ ตจว อาจขี้เกียจ

26

ขอเลือกอันที่มีโอกาสมากที่สุดละกันครับ~*!

ก็นะ.......

แต่ถึงไปได้ก็ไม่รู้เจอกันรึเปล่าอยู่ดี...

โหวตวันเสาร์ 2 เมษาค่ะ

เหตุผลส่วนตัวล้วนๆ = =

1. ออกจากบ้านสะดวกกว่าในวันเสาร์

2. หนังสือที่เราจะซื้อ กำหนดวางแผงวันที่ 30 มีนา (ถ้าไป 26 หรือ 27 เราจะซื้อหนังสือไม่ได้)

ไม่รู้ว่าจะไปได้มั้ยนะ แต่โอกาสไปได้ มีน้อยมากสุดๆ - -

ขอโหวตวันที่ 26 ครับ เพราะวันอาทิตย์ไม่ว่างเลยทั้ง 2 สัปดาห์

และวันเสาร์ที่ 2 ต้องมอบตัวที่ รร.

27 ครับ เพราะแม่บอกว่าถ้าไม่มีอะไรเกิดขึ้นจะพาไปซื้อหนังสือ =x= (บ้านไกล แต่อยากไป =w=)

เอาไกลๆไว้ก่อน แบบว่า ช่วงนี้งานเยอะครับ TT_TT

กดวันที่ 2 ไป

วันที่ 3 ก็น่าจะว่าง

แต่วันที่ 26 27 ไม่ว่างแน่นอน

ยังอยู่ช่วงสอบน่ะ (สอบเสร็จ 28)

โหวต วันที่ 2

เพราะเป็นวันเสาร์วันอาทิตย์น่าจะมีคนไปเที่ยวกับครอบครัวด้วย

แล้วที่ไม่โหวตเสาร์ที่ 26 เพราะว่าพยายามไปไกลๆหน่อยจะได้มีเวลาเตรียมตัว(หาข้ออ้าง55)

ไปได้ทุกวันปิดเทอมว่างแต่26ไปได้แน่ๆส่วนวันอื่นไม่ชัวร์แล้วแต่ทางบ้าน

กดวันที่ 2 ไป...แต่ความจริงแล้วผมวันไหนก็ได้ทั้งนั้นน่ะนะ ไปตามวันที่ทุกคนไปกันมากที่สุด เหอๆ

จริงๆแล้ว ไปได้ทุกวันแหละ แต่เลือกวันที่ 2 น่าจะสะดวกกันทุกคน

อาทิตย์ที่ 27 มีนาคม 2554 เพราะเป็นวันอาทิตย์ สะดวกดี วันเสาร์ผมต้องเรียนต่ออีกถึงบ่าย2

(เหตุผลเพิ่มเติม เพราะเกมทริคสเตอร์จะเปิดโอเพ่นเบต้า29มีนา

ถ้าเป็นวันอาทิตย์ที่ 3 เมษา มันเป็นเวลาทองของการค้าขายในเกมครับ ปกติวันอาทิตย์จะมีคนมาตั้งร้านขายของเยอะด้วย)

ร่าบมายาว แต่ผมคงไปไม่ได้นะครับ เพราะพ่อแม่เป็นหมอ ติดงานอาทิตย์ละ7วัน

ขอคั่นจังหวะ +1 ให้ทุกคอมเมนต์ครับผม ^^

วันไหนก็ได้สะดวกหมด จัดมีทติ้งนี่จัดช่วงมีงานหนังสือสินะ

งั้นไปช่วงท้ายๆงานหนังสือก็ดี คนน่าจะไม่เยอะเท่าไหร่ (ละมั้ง)

แต่ก็มีข้อเสียนิดหน่อยตรงที่หนังสือผลิตจำนวนจำกัด หรือจำพวก Limited Edition อาจหมดเกลี้ยงถ้าไม่ไปช่วงต้นๆงาน

ไปช่วงวันแรกๆคนคงเต็มเอี้ยดเหมือนงาน TGS ต่อแถวเป็นชั่วโมงกว่าจะได้เข้างาน  :pika02:

เพราะฉะนั้นโหวตเสาร์ที่ 2 เมษายน ด้วยประการละฉะนี้

กด 2 เมษาไป เพราะคาดว่าทุกๆคนน่าจะปิดเทอมกันหมดแล้ว (รวมถึงอีป้าที่สอบสาระนิพนธ์ด้วย เฮ่อๆ) อีกอย่างสำหรับพนักงานและบุคคลทำงานแล้วจะได้มีตังค์มาเลี้ยงหนูๆในบอร์ด!!! เพราะเป็นต้นเดือน!!!

กด 26 ไป เพราะสะดวกวันเสาร์ มากกว่า

วันอาทิตย์ไม่สะดวกสุดๆ

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.