Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

(。◕‿◕。) Happy Birthday To... Catfish Ohm (。◕‿◕。)

Nameless-san

Recommended Posts

HBD ค่ะ เจ๊โอม

ขอให้เจ๊มีความสุข สุขภาพแข็งแรง เล่น PO เมพยิ่งขึ้นนะคะเจ๊

มีของขวัญให้เจ๊ด้วย...

'w'...

HBD ค่ะ โอมซัง ถึงจะไม่เคยคุยกันมาก่อนเเต่ก็ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ =w=''

HBD คร้าบผม~~ ขอให้มั่งมีสีสุข รันคุรุสเลเวลขึ้นเร็วๆ(?)

HBD คร้าบเคทฟิชโอมซัง ยังไม่ค่อยได้รู้จักกันเลยแฮะปิดเทอมแล้วไว้จะมาคุยด้วยเน่อ

ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ

qoSlIj DatIvjaj !!

Happy Birthday ~!!

อยากบอกว่า กว่าจะหาคำนี้เจอมันยากลำบากมาก..

ฮืม? มันแปลว่าอะไรหรอ?

"สุขสันต์วันเกิด" ในภาษาซิมส์ไงล่ะจ๊ะ....

.....(ช่างมันเฮอะ)

อ่ะนี่ ของขวัญจากลู >w<~~~

สุขสันต์วันเกิดนะครับโอม~ (เลยวันเกิดไปประมาณ 10 นาทีกว่าๆ - -)

ขอให้โอมมีความสุข สิ่งที่โอมหวังไว้ได้เป็นจริงทุกอย่าง พบพานแต่ความโชคดีตลอดปีนะครับ ^^

ปล.ได้รับของขวัญรึยังเอ่ย? :pika01:

สำหรับใครที่ยังไม่รู้จักโอมครับ เอามาประจานแนะนำให้รู้จัก

ขอบคุณทุกๆ คนที่มาอวยพรน่อ และก็ขอโทษด้วยที่อู้ไม่ไล่ขอบคุณทีละคนๆ (ฮา)

้เดี๋ยวจะยกบางคอมเมนต์มาขอบคุณก็แล้วกัน ขี้เกียจเกิ๊น! (โดนไล่กระทืบ)

+ + + + +

เมื่อคืนนี่ ออน facebook ไปจนถึงประมาณเที่ยงคืนกว่า

ก็สังเกตเห็นได้ว่า

วันนี้วันเกิดพี่โอมนี่นา  :pocha10:

ยังไงก็ ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ  :pocha01:

ปล. รูปอาจจะเสื่อมไปหน่อยนะท่าน XD

ไม่เสื่อมจ้า ขอบคุณสำหรับการ์ดรันคุรุสมากๆ เลย!

แฮปปี้วเบิร์ดเดยยย คิวโอมมม \ ( ◕‿◕ ) //

เค้าจะไม่อวยพรให้นะ ต้องมาเป็นสาวน้อยเวทย์มนตร์ของเค๊าก่อนแล้วถึงจะให้พร จุบบ  

[me=แอชชี่ ว ( ◕ ‿‿ ◕ )]โดนถีบออกนอกกระทู้ [/me]

ขอให้มีความสุขตลอดอายุอีกหนึ่งปีที่เพิ่มขึ้นมานะครับ  :pika10:

มาเป็นหนุ่มแว่นเวทมนตร์ในฮาเร็มเก๊าะก่อนสิ แล้วจะยอมเป็นสาวน้อยเวทมนตร์ให้ (ฮา)

happy birthday catfish !

ก่อน

.

.

.

.

.

หลัง

นี่อวยพรหรือแสดงภาพหลังจากที่โอมโดนจับไปกินแล้วเนี่ย? (ฮา)

....

เราเพิ่งเจอกันได้แปบเดียว แต่เราก็มีความทรงจำดีๆ 'w'!

สุขสันต์วันเกิดนะ ขอให้มีความสุขมากๆ เลย

แพทริคโมเอ้ว์ได้ใจมากเค่อะพิงกุ แอร๋ยยยยยยยย

ขอบคุณมากๆ เลยน้าสำหรับคำอวยพรกับแพทริค o/

HBD จ้า

ขอให้มีความสุขมากๆเลยจ้า

โทชิ โอะ โทะริมะชิตะ

ของขวัญ เยลลี่อร่อยๆจ้า

แฮ่ ถ้าได้กินจริงก็ดีสิเจ้ (ฮา)

HBD ค่ะ เจ๊โอม

ขอให้เจ๊มีความสุข สุขภาพแข็งแรง เล่น PO เมพยิ่งขึ้นนะคะเจ๊

มีของขวัญให้เจ๊ด้วย...

'w'...

มาเป็นสาว/หนุ่มแว่นเวทมนตร์กับคิวโอมสิครัฟฟฟฟฟฟฟฟฟ!

สุขสันต์วันเกิดนะครับโอม~ (เลยวันเกิดไปประมาณ 10 นาทีกว่าๆ - -)

ขอให้โอมมีความสุข สิ่งที่โอมหวังไว้ได้เป็นจริงทุกอย่าง พบพานแต่ความโชคดีตลอดปีนะครับ ^^

ปล.ได้รับของขวัญรึยังเอ่ย? :pika01:

ได้แล้วค่า ขอบคุณเฮียบลูวินมากๆ เลยน่อ!

คิซาเนะจังน่ารักมากมาย ฮ่าๆ

สำหรับใครที่ยังไม่รู้จักโอมครับ เอามาประจานแนะนำให้รู้จัก

วอท?!?!?!

+ + + + +

ขอขอบคุณทุกๆ ท่านที่มาอวยพรอีกหลายๆ รอบ

คนที่ไม่เคยเจอหน้า ไว้มาคุยกันในเชาท์บ่อยๆ ก็ได้นะฮว๊าฟฟฟฟฟฟฟฟ

รักทุกคน :3

เจริญเถอะพี่.........

:jiko09:อยากเล่นpoกับพี่โอมจัง......

พี่โอมนี่ก็มีคนในบอร์ทรักมากจังนะ

(ถ้ายังไม่HBDอีก ปลิว~)

HBD ครับพี่โอม

ขอให้อยู่คู่บอร์ดpkbasicไปอีกนานๆนะครับ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.