Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

สุขสันต์วันเกิดน้องเก๋(quilava)นะครับ~ ^^

bluewind

Recommended Posts

ถึงจะไม่มีของขวัญวันเกิดให้ แต่อย่างน้อยก็เป็นคนตั้งกระทู้ก็ยังดี เฮอะๆ

สุขสันต์วันเกิดนะครับเก๋ ปีนี้ได้ขึ้นต้นชื่อนางสาวแล้วละนะ เฮ~

ขอให้มีความสุขทั้งกายใจ ได้เกรดสี่ทุกวิชา สมหวังทุกอย่างที่ปรารถนา พานพบเรื่องดีๆตลอดทั้งปีนะครับ :pika01:

มาอวยพรวันเกิดด้วยคน  HBDครับ  :pika01: ขอให้มีความสุขมากๆนะ

HBD ขอให้เป็นวันที่มีความสุขมากๆนะครับ^^

HBD ขอให้พี่นินเลิกตามจีบนะครับ

[me=マサラのサトシ]ตาย[/me]

ขอให้มีความสุขไปนานๆ วันเกิดก็อย่าลืมไหว้บิดามารดาด้วยนะครับ

สุขสันต์วันเกิดเก๋นะจ๊ะ *3*

ขอบคุณมากๆ ที่ตั้งกระทู้อวยพรวันเกิดให้ใครหลายๆ คนในนี้ มาวันนี้พวกเรามาตั้งให้แล้ว (ฮา)

ขอให้เก๋มีความสุขมากๆ คิดสื่งใดในทางที่ดีต่อมวลมนุษย์และตัวเองก็ขอให้สมปรารถนา โชคดีทั้งปีน่อ

ขอโทษด้วยที่อาจจะไม่มีการ์ดมาให้ แต่ก็อวยพรจากใจนะ จ๊ะ *~

ปล. ขอให้ทั้งปีของเก๋ปลอดนินม่อด้วย สาธุ!!!

ขอบคุณทุกคนมากๆเลยนะคะ

ไว้ถ้ากินหมูกระทะเสร็จ (หรือพรุ่งนี้เช้า)

อาจจะมาตอบเป็นรายบุคคลนะคะ

HBD ขอให้พี่นินเลิกตามจีบนะครับ

ปล. ขอให้ทั้งปีของเก๋ปลอดนินม่อด้วย สาธุ!!!

เป็นคำอวยพรที่กู๊ดมากจริงๆเจ้าคะ =w=" (ไม่ได้โกหกนะ)

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้โชคดีไปตลอดทั้งปีนะครับ  :pika01:

HBD ครับ-0-

ก็ไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัวเท่าไหร่แต่ก็สุขสันต์วันเกิดครับครับ(ยิ้ม)

HBD ครับ :pika01:

ขอให้มีแต่ความสุข ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ

HBDน่อเก๋ซัง

ขอโทษทีจำเลขบัตรประชาชนที่ใช้สมัครไม่ได้เลยไม่ได้ส่งของไปให้อะนะ :pika02:

งั้นขอให้เก๋ทำลูกแบบนี่

http://image.free.in.th/show.php?id=431a034d04f6da5933c65390bdd91c87

ได้เร็วๆนะ*แอ๊ก*

Happy Birth Day นะครับเก๋ ^-^ โตขึ้นอีกปีแล้ว ขอให้มีความสุขเพิ่มมากขึ้นๆ นะครับบ

Guest bulbabenz

HBD นางสาวแม็กม่าราชิเก๋~~

ก็ ไม่ได้รู้จักกันเต็มที่เท่าไหร่(มั้ง แปลกใจที่ยังลืม ๆ จำ ๆ ซะงั้น)

แต่ก็ขอให้มีความสุข สมหวังทุกประการเน้อ

ขอให้สมหวังในทุก ๆ สิ่งจ้า สุขสันต์วันเกิดเน้อ

เกิดใหม่ก็เหมือนเริ่มใหม่ ขอให้กอบโกยสิ่งดี ๆ ใส่ตัวให้มาก ๆ

รักตัวเองและคนรอบข้างแล้วจะมีความสุขนะฮะ 'w'

ปล.แม้จะไม่ค่อยได้คุยกับเก๋ซังเท่าไหร่ แต่ก็ขอให้ได้อวยพรจากใจแล้วกัน ฮ่ะ

HBD ครับขอให้มีความสุขมากๆสุขภาพเเข็งแรงครับ

HBD ด้วยคนนะ...  ถึงจะช้าไปนิดก็เถอะ...

ขอให้โชคดีตลอดปี...  ตีโฮลได้เรื่อยๆนะ...  ^ ^"

HBDน่้าเก๋^^~ คำอวยพรพี่ให้แล้วเนอะ มีความสุขมากๆน่ะ

อยากจะสารภาพว่า

ตอนนี้เกียจทำแบนเนอร์ให้คนในเกมปังย่ามาก  :pocha11:

เอ้า มาตอบอีกสักหน่อยละกัน

-----------------------------------------------------

" post="47972" timestamp="1301242302"]

HBD ด้วยคนนะ...  ถึงจะช้าไปนิดก็เถอะ...

ขอให้โชคดีตลอดปี...  ตีโฮลได้เรื่อยๆนะ...  ^ ^"

ขอบคุณมากๆจ้า

Hole in One ยังไม่เคยติดสักครั้งเลย

เคยมากที่สุดก็แค่ -2 เอง (ฮา)

---------------------------------------------

HBDน่้าเก๋^^~ คำอวยพรพี่ให้แล้วเนอะ มีความสุขมากๆน่ะ

อ่าคะ ขอบคุณคะพี่ทราย

ตอนบ่ายนั้น ฮามากเลย

เผากันเองในโทรศัพท์ด้วย

HBD ด้วยคนครัฟ

เวลาที่ต่างกันมาก เลยไม่มีเวลามา HBD orz

ยังไงก็ขอให้มีความสุขนะครัฟ :pika01:

qoSlIj DatIvjaj !!

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ภาษาซิมส์นะเจ้า....

ขอให้มีความสุข... มาก มากกว่า มากที่สุด...

โอเคนะ ; w ; (คิดคำอวยพรเพิ่มไม่ออก... ไม่เป็นไร เดี๋ยวเราจะส่งของขวัญไปให้ทีหลัง! 'w')

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.