Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

### ประกาศตำแหน่ง Judge และอื่นๆ ประจำเดือนเมษายน 2554 ###

shadow_of_ching

Recommended Posts

ผู้ที่ได้รับตำแหน่ง Judge ประจำเดือนเมษายน 2554 ได้แก่...

...

เดือนนี้ไม่มีเลย... ไม่มีใครเข้าตากรรมการเลยนะครั้ฟฟฟฟฟฟ  :pika01:

ดังนั้น เดือนนี้เราจะมีแต่แร้งค์พิเศษ

รายชื่อแรงค์พิเศษ

- afinemess7 ตำแหน่ง ดิว่าส์ แชมป์เปี้ยน divachampion.png คงเหลือ 2 เดือน (ถึงเดือนพฤษภาคม 2554)

- dreammaker ตำแหน่ง สุภาพบุรุษบันดาลฝัน darkrai.png คงเหลือ 2 เดือน (ถึงเดือนพฤษภาคม 2554)

- bulbabenz ตำแหน่ง มาสเตอร์ธาตุพืช Grass.png คงเหลือ 1 เดือน (ถึงเดือนเมษายน 2554)

- ketcheykung ตำแหน่ง เป็ดหื่น! crazypsyduck.png คงเหลือ 1 เดือน (ถึงเดือนเมษายน 2554)

- catfish-ohm ตำแหน่ง ผู้พิทักษ์นภายามค่ำคืน rank-urusu.png คงเหลือ 3 เดือน (ถึงเดือนมิถุนายน 2554)

ขอให้สนุกกับการใช้เว็บบอร์ดนะจ๊ะ

แฮ่ สุขสันต์วันเมษาหน้าโง่นะจ๊ะ นะ

จริงๆแล้ว Judge ในเดือนนี้คือ........

ปาล์ม

ให้ปาล์มเพราะว่า มาช่วยกันรับหน้าในกระทู้ทำ Trainer Card และ Userbar ครับ  (ส่วนเรื่องการรีวิว พี่ยกให้เป็น Pokedollar นะครับ)

ฟลุ๊ค

ให้ฟลุ๊คเพราะ ตอบคำถามหมวดเกมอย่างละเอียดจริงๆ บางรีพลายนึกว่านั่งเขียนบทความซะด้วยซ้ำ ก็เลยให้ครับ

Hollow(ขอโทษนะครับ ไม่รู้จักชื่อเล่น TT_TT)

ให้เพราะอัพสปอยล์ BW และกระทู้ Pokemon REburst  แต่ก่อนผมไม่รู้จักเลยนะเนี่ยว่าใคร แต่ีเดี๋ยวนี้เห็นในเช้าท์แล้วนี่  lol ยังไงก็ สร้างความสัมพันธ์กับพี่น้องในบอร์ดเยอะๆนะฮะ  อิอิ

ส่วนโอม และ ป้า

ผมให้เป็นแร๊งค์พิเศษที่มีอำนาจ Judge นะครับ  โอมให้เพราะตอบคำถามโปเกม่อนเหมือนกัน ส่วนของป้าให้เพราะลงข้อมูลข่าวโปเกม่อนครับ

ใครยังไม่เคยเห็นผลงาน พี่ๆ เพื่อนๆ หรือน้องๆ ที่ได้แร้งค์กัน  ก็ลองไปติดตามดูกันได้นะครับ

และก็ ประชาสัมพันธ์นิดนึง  เร็วๆนี้  จะมีกิจกรรมบางอย่างออกมา  ชนิดที่เรียกได้ว่า  จุใจเลยล่ะครับ เรียกได้ว่า ได้ชิง Judge กันเต็มอิ่มเลยล่ะครับ   ทั้งในด้านความคิดสร้างสรรค์ก็มี  การออกแบบก็มี  เอาเป็นว่า  มันจะเป็นอะไร  เตรียมตัวชมได้ในเดือนนี้ครับ  อิอิ (ไม่ได้หลอกนะเออ = =)

วันนี้  น้องตัวโน้ตไปก่อนนะครับ  เตรียมตัวไปรับชะตากรรมที่งานมีทติ้งพรุ่งนี้

ใครมาได้  เจอกันนะครับ

ใครมาไม่ได้  บังคับมานะครับ  lol

สิทธิ์เล็ก ของคนที่มามีทติ้ง  เราจะมีการ จับฉลากลุ้น Pokedollar กันด้วย ( :pika01:  ดีใจกันอ่ะดิพวกเอ็ง)

ซึ่งรางวัลสูงสุดคือ  50 Dollars  2 รางวัล!!

และรางวัลต่ำลงมาจะสุ่มตั้งแต่  5 ถึง 30  ทั้งหมด  48  รางวัล  (จริงๆ มี 30 เยอะ  แต่ผมแอบเติมไปแล้วลดเหลือ 5 ไปแล้วด้วยความสะใจหวังให้ค่าเฉลี่ยอยู่กลางๆ)

และ Pokedollar ที่เหลือ  เราจะมาเทกระจาด  ให้แก่ผู้ด้อยโอกาสไม่ได้ไปงานมีทติ้ง ในครั้งที่ 5 นี้นะครับ

มาร่วมสร้างเสียงหัวเราะ  สร้างงานที่ยิ่งใหญ่ของเราอีกครั้งนะครับทุกๆคน

เจอกันพรุ่งนี้ครับ  สวัสดีครับ...

[me=shadow_of_ching] ก้มหน้ารับชะตากรรมพรุ่งนี้[/me]

ยินดีกับเพื่อนๆทุกคนนะครับ (ตรูรู้ พวกเอ็งต้องโพสต์ประมาณนี้) 

lol

ยินดีกับเพื่อนๆทุกคนนะครับ (ตรูรู้ พวกเอ็งต้องโพสต์ประมาณนี้) 

lol

ดักทางงี้ได้ไง  :pika08:

งั้นเราเล่นอีกทางนึง...

ยินดีกับเพื่อนๆทุกคนและตัวเองนะครับ  :pika01:

lol

จิ้ม Like!

เฮอะ!

เดือนนี้มันก็งั้นๆแหละ ถ้าจะไม่มีจัดจ์ก็ไม่แปลกใจหรอก

โกหกด้วยความซึนเดเระน่ะ

Happy April Fool Day

และขอแสดงความยินดีกับผู้ได้ตำแหน่งจัดจ์ทุกคนนะคะ ^^

ยินดีกับทุกคนด้วยนะ

ปล. งานมีตอัพรูปมาฝากด้วยนะคร่า อยากดูมั่กมาก  :shinx04:

ยินดีด้วยกับผู้ที่ได้ตำแหน่งทุกคนนะครับ :pika01:

ว่าแต่บอกว่าจะมีหลายกิจกรรมออกมาในเดือนนี้ แล้วกิจกรรมของผมจะมีที่แทรกเข้าไปได้ยังไงเล่า!!!!  :pika08:

ครั้งนี้มาฮาจริงๆ :pika08:

ขอบคุณทุกๆคนมากเลยนะครับและแสดงความยินดีกับทุกคนด้วยนะครับ :pika01:

พรุ่งนี้มีตเจอกันครับ(ยิ้ม)

ยินดีด้วยกับผู้ที่ได้ตำแหน่งทุกคนนะครับ :pika01:

ว่าแต่บอกว่าจะมีหลายกิจกรรมออกมาในเดือนนี้ แล้วกิจกรรมของผมจะมีที่แทรกเข้าไปได้ยังไงเล่า!!!!  :pika08:

ก็กิจกรรมเธอนั่นล่ะ - -

ยินดีกับทุกคนด้วยครับ  รวมถึงปาล์มเพื่อนรักด้วย

ปล.ปาล์มเป็นจัดจ์ติดตา :pika08: ส่วนตนเองต้องหาสิ่งที่เราทำได้ต่อไป...

ปล2.เตรียมรับกิจกรรมเต็มที่- -

เตรียมพบกับความโหดแบบเต็มพิกัดได้เลย

lol

ขอแสดงความยินดีกับคนที่ได้ตำแหน่งต่างๆด้วยนะครับ  :pika01:

เออ ลืมไปเลย เปตองต้องได้ตำแหน่งจัดจ์ เพราะผมให้เรื่องจัดจ์ = =

ดังนั้นเปตองจะได้สิทธิ์จัดจ์(แต่ไม่ได้สิทธิ์สต้าฟ)  1 เดือน  lol

เออ ลืมไปเลย เปตองต้องได้ตำแหน่งจัดจ์ เพราะผมให้เรื่องจัดจ์ = =

ดังนั้นเปตองจะได้สิทธิ์จัดจ์(แต่ไม่ได้สิทธิ์สต้าฟ)  1 เดือน  lol

- -

ยังไงก็เถอะนะ อดเป็นตำนานคนที่เป็นจัดจ์ทุกเดือน 555+

- catfish-ohm ตำแหน่ง ผู้พิทักษ์นภายามค่ำคืน rank-urusu.png คงเหลือ 3 เดือน (ถึงเดือนเมษายน 2554)

พี่โน้ตคะ  :shinx01:

พี่โน้ตผิดอันไหนไปหรือเปล่าคะ  :shinx14:

ที่หนูขีดเส้นใต้ไว้อ่ะคะ  :shinx13:

แก้ด้วยนะพี่นะ  

คนอ่านมันจะงง  

ผิดเดือนจ้า

ตอนแรกมันมาเป็น 1 เดือนให้พี่  พี่มาเห็นพอดี เลยแก้ ลืมดูอันหลัง

ผิดเดือนจ้า

ตอนแรกมันมาเป็น 1 เดือนให้พี่  พี่มาเห็นพอดี เลยแก้ ลืมดูอันหลัง

โน้ตจะโกงเด็ก~

[me=Celebrity Ketch-Kun]เผ่นด้วยความไวแสง[/me]

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.