Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

มาโหวตผลงานกิจกรรม"จงเติมซับนรกช่องว่าง"ครั้งที่ 4 ที่กระทู้นี้กันเถอะ!!

bluewind

Recommended Posts

ปิดโหวตแล้วครับ!

================================================================================

ร่วมโหวตผลงานกิจกรรม : จงเติมซับนรกในช่องว่าง ครั้งที่ 4

กลับเข้าสู่การประกวด จงเติมซับนรกในช่องว่าง นะครับทุกท่าน! หลังจากที่พวกเราได้ทำการรวบรวมผลงานทั้งหมดที่ส่งเข้ามาร่วมสนุก ซึ่งทางเราก็นั่งนับไปขำไปนะครับ XD มีผลงานที่ส่งเข้ามาทั้งสิ้น 31 ผลงานครับผม!

และตอนนี้ก็หมดเขตการส่งผลงานลงไปแล้ว ก็ถึงเวลาที่ทุกท่านรอคอย เพราะคุณจะได้ชมผลงานฮาๆมากมาย เอาให้กรามค้างหน้าคอมฯไปเลย =[]= หลังจากชมผลงานของทุกท่านแล้ว ก็เป็นหน้าที่ของคุณละครับที่จะต้องโหวตคะแนนให้กับผลงานที่ท่านชื่นชอบ ซึ่งทุกคนมีสิทธิ์โหวต ไม่จำเป็นต้องเฉพาะผู้ที่ส่งผลงานเพียงอย่างเดียว งานนี้ผลงานของใครจะได้อันดับที่เท่าไหร่!? ผู้เข้าร่วมที่ท่านเชียร์อยู่จะได้รับรางวัลหรือไม่!? ต้องติดตามชมครับกับเดอะสตาร์ เอ๊ย กิจกรรม จงเติมซับนรกในช่องว่าง ครับผม!!!

:greatball:กติกาในการโหวต

1. 1 คนสามารถโหวตได้ 3 ผลงาน ผลงานละ 1 คะแนน หากโหวตรายชื่อเกิน ผมจะนับแค่คะแนน 3 ชื่อแรกเท่านั้น และหากโหวตคะแนนเกิน ผมจะกดให้เป็น 1 คะแนนเท่าๆกัน

2. ท่านผู้ชมมีเวลาโหวตได้ภายใน 1 อาทิตย์นับจากวันที่เริ่มโหวต(18 - 25 เม.ย. 2554) เมื่อครบกำหนดแล้ว ที่เหลือจะเป็นหน้าที่ของทางเราในการเอาผลการโหวตจากที่คนในบอร์ดโหวตกัน มาคัดอีกทีโดยกรรมการของฝ่ายเราครับ หากมีคะแนนโหวตของท่านใดยังส่งมาในช่วงนั้น ผมจะไม่นับคะแนนนั้นๆนะครับ

3. ส่งคะแนนโหวตของคุณมาหาผม(bluewind)ได้ทาง PM เท่านั้นครับ

4. หากคุณจะโพสข้อความในกระทู้นี้ ขอแนะนำว่าอย่าโพสข้อความที่ทำให้คนอื่นรู้ว่าผลงานไหนเป็นของคุณ เพื่อความยุติธรรมและโปร่งใสในการลงคะแนนครับ

:ultraball:และอย่าลืมของรางวัล! ผลงานใดโดนใจกรรมการที่สุดก็จะได้รับของรางวัลตามนี้เลยครับ

สำหรับผู้ชนะเลิศอันดับ 1 - แรงค์ Judge 1 เดือน

สำหรับอันดับ 2 และ 3 - แรงค์อะไรก็ได้ในร้านขายของที่ไม่ใช่ Judge และแรงค์กำหนดเอง 1 เดือน

สำหรับผู้ส่งผลงานทุกท่าน - โปเกดอลลาร์ +2

*หมายเหตุ* - หากผู้ชนะเลิศมีแรงค์ Judge อยู่แล้วหรือสูงกว่า และผู้ที่มีโปเกดอลลาร์ติดลบอยู่ จะได้รับการเพิ่มโปเกดอลลาร์ +15 แทน

*หมายเหตุ 2* - สต๊าฟก็เข้าร่วมกิจกรรมนี้ได้นะจ๊ะ

*หมายเหตุ 3* - ผู้ที่ได้รางวัลจากอันดับ 2,3 ให้เข้ามาแจ้งขอรางวัลในกระทู้ร้านขายของ โดยบอกด้วยว่าขอใช้สิทธิ์จากรางวัลกิจกรรมซับนรกครับ

เอาละครับ เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา ขอเชิญทุกท่านพบกับผลงานที่ผ่านการซับนรกมาแล้วทั้ง 30 ชิ้นได้เลยครับ!!!

*หมายเหตุ - บางรูปจะมีคำอธิบายลำดับการอ่านไว้ใต้รูป หากรูปไหนไม่มีคำอธิบาย แสดงว่ารูปนั้นอ่านจากซ้ายไปขวาครับ

*หมายเหตุ2 - เราจะปิดบังชื่อของผู้ที่เข้าร่วมประกวดเอาไว้ โดยบอกเพียงหมายเลขของผลงานนั้นเท่านั้นครับ

*หมายเหตุ3 - ใน 31 ผลงานนี้ มีอยู่ 1 ชิ้นที่รูปภาพขัดข้อง ทางเราได้ส่งข้อความไปแจ้งแล้ว และไม่มีการตอบรับกลับมา จึงจำเป็นต้องคัดผลงานนั้นออก และเหลือผลงาน 30 ชิ้นครับ

อ่านตามตัวเลขครับ

อ่านจากขวาไปซ้าย

อ่านจากขวาไปซ้าย

ขออนุญาตเซ็นเซอร์ชื่อผู้ส่งผลงานเพื่อความโปร่งใสในการลงคะแนนครับ = =

ช่องสุดท้ายอ่านจากขวาไปซ้าย

เป็นยังไงบ้างครับ สนุกสนานเฮฮากันไปพอสมควรนะครับ แล้วก็ในผลงานทั้ง 30 ชิ้นนี้ มีผลงานของทีมงานของเราปะปนอยู่ด้วยครับ ลองทายเล่นๆก็ได้ว่าผลงานไหนคือผลงานของพวกเรานะครับ (แล้วใครมันจะไปรู้ -*-)

ทุกท่านโปรดรีบส่งผลโหวตมาโดยเร็วไว~ :sonas1:

================================================================================

แล้วทำไมเห็นแค่30สปอยเองอะครับ

Edit อ๋อเข้าใจแล้วครับ

V

V

นี้ไงครับ

*หมายเหตุ3 - ใน 31 ผลงานนี้ มีอยู่ 1 ชิ้นที่รูปภาพขัดข้อง ทางเราได้ส่งข้อความไปแจ้งแล้ว และไม่มีการตอบรับกลับมา จึงจำเป็นต้องคัดผลงานนั้นออก และเหลือผลงาน 30 ชิ้นครับ

แต่พี่เค้า(น่าจะ)พิมพ์ตรงนี้ผิด

เป็นยังไงบ้างครับ สนุกสนานเฮฮากันไปพอสมควรนะครับ แล้วก็ในผลงานทั้ง 31 ชิ้นนี้

ไม่รู้จะโหวตอันไหนดี~  :shinx12:

มีบ้างอันที่ไม่ค่อยน่าโหวตเหมือนกัน เอิ๊ก~  :shinx13:

หลังจากที่อ่านมาจนหมดก็เลยมีคำถามครับ AC คืออะร้ายยยยย!!!!!!?(นี่สินะคนไม่ได้เล่น :pika06:)

หลังจากที่อ่านมาจนหมดก็เลยมีคำถามครับ AC คืออะร้ายยยยย!!!!!!?(นี่สินะคนไม่ได้เล่น :pika06:)

มันคือโค้ดที่เอาไว้ใช้สมัครไอดีน้อ

ขำ AC 12 หางอ่ะ อันที่เท่าไหร่หว่า

อันที่ 2 ดองกันอย่างเมามันส์

อีกอันนึงก็ นินหล่ออ่า ดูแล้วขำ

เปืดอ่านอันไหนก็ได้ เหมือนกันแหล่ะ...

แต่ห้ามเปิดอ่าน 2 อันนะ!! (ย้อเย่น)

เอ้า ขำเข้าไป...แม้แต่ไอ้นี่มันยังขำเลย -->

:pika06:

อ่าว...ไหนเป็นอย่างงั้นหล่ะ

Pikachu used Shockwave.

Nongplang is fainted.

??? used Max Revive.

จะบอกอะไรให้อีกอย่างก่อนโดนช็อตอีกนะ...

ว่าเลือกไม่ถูกเลยว่าจะโหวตไหนดี...12 หว**Nongplang is fainted.**

เลือกไม่ถูกเลยง่า

กด เบอร์ 9 อย่างว่อง!!

:psyduck02: :psyduck02: :psyduck02: :psyduck02:

เอาเป็ดหื่นไปเลยครับ wwww

กรุณาโหวตคะแนนมาทาง PM ครับ ไม่ใช่กระทู้นี้ ใครไม่ส่ง PM มาหาผม ผมจะถือว่าไม่นับคะแนนนะครับ

แต่ยังแสดงความเห็นอะไรอื่นๆได้อยู่นะ

โดนใจเบอร์9กับเบอร์24มาก

ขอโหวตเบอร์9กับ24ค่ะ  :pika10:

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.