Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

ประกาศผลผู้ได้รางวัล"จงเติมซับนรกในช่องว่าง"ครั้งที่ 4 ที่นี่!!!

bluewind

Recommended Posts

================================================================================

ประกาศผลประกวดในกิจกรรม : จงเติมคำในช่องว่าง ครั้งที่ 4

คุณสุภาพบุรุษและสุภาพสตรีทุกท่านครับ...ในที่สุดเราก็มาถึงเวลาที่ลุ้นที่สุด ตื่นเต้นที่สุด ของกิจกรรม "จงเติมซับนรกในช่องว่าง ครั้งที่ 4" แล้วนะครับ เพราะเราจะได้ทราบแน่นอนแล้วนะครับว่าใครจะได้รับตำแหน่ง Judge อันทรงเกียรติหรือเงินรางวัลโปเกดอลลาร์ หรือแรงค์สุดเท่สำหรับอันดับ 2 และ 3 ไปครอง พวกเรามาร่วมลุ้นกันไปพร้อมๆกันเลยดีกว่าครับ

ท่านผู้ชมครับ...จากผู้เข้าร่วมโหวตทั้งหมด 28 คน ที่ส่งคะแนนโหวตมาทาง PM ให้กับผม ซึ่งเราได้เก็บคะแนนกันมาตั้งแต่วันที่ 18 จนถึงวันนี้วันที่ 26 เวลา 3 ทุ่ม 20 นาที และตอนนี้ ผลคะแนนโหวตทั้งหมด...อยู่ในมือผมแล้วครับ!!!

ไม่พูดพร่ำทำเพลงมากครับ ผมจะเริ่มประกาศชื่อเลยดีกว่า

ผู้ที่ได้รางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ได้แก่...

เบอร์ 24 ครับ!!!!

มีผู้กล้าสร้างผลงานซับนรกแบบนี้ด้วยครับ!!! ถือว่าเป็นการลูบคมเจ้าพ่อนินเป็นอย่างมาก โอ้มายก๊อด!! :pika08:

ส่วนเจ้าของผลงานนั้นนะครับ ก็คือ...ตู๊ดดดด!! ปี๊บ!!! ครืดๆๆๆ!! ซ่าาาา!!!

อ้าว? ทำไมสัญญาณไม่ดีเลยละเนี่ย แบบนี้ก็ประกาศผลผู้ได้รางวัลไม่ได้สิครับ

เนื่องจากเจ้าของผลงานร้องขอไม่ให้เปิดเผยชื่อออกสู่สายตาประชาชี จึงจำเป็นต้องสงวนสิทธิของเจ้าของผลงานครับ ขออภัยท่านผู้ชมทุกท่านด้วยครับ

เอาละครับ สัญญาณกลับมาแล้ว เรามาประกาศผลรางวัลอันดับต่อไปเลยดีกว่าครับ(แล้วไม่ประกาศย้อนหลังเรอะ!!!)

สำหรับผู้ที่ได้รางวัลอันดับ 2 ได้แก่...

เบอร์ 9 ครับ!!!

เออเนอะ ภาษาอะไรของมัน ยอมรับครับว่ามันคือซับนรกจริงๆ เหอๆ แต่ที่เด็ดก็คือ ผลงานนี้แพ้ให้กับรางวัลที่ 1 เพียงคะแนนเดียวเท่านั้นครับ!!

ส่วนเจ้าของผลงานนั้นนะครับ ก็คือ...*Muto*

น้องมุโต้นั่นเองครับ(ชื่อเล่นอะไรหว่า จำไม่ได้ละ ขออภัยครับ = =) ยินดีด้วยนะครับ~ :shinx09:

สำหรับผู้ที่ได้รางวัลอันดับ 3 ได้แก่...

เบอร์ 18 และเบอร์ 25 ครับ!!!

อันดับนี้มีผู้ครองถึง 2 คนด้วยกันครับ!!

ส่วนเจ้าของผลงานนั้นนะครับ ก็คือ...Myanoct และ Raining

ซึ่งก็คือ พี่มายด์ และ น้องปาล์มของเรานั่นเองครับ~! ขอแสดงความยินดีให้กับทั้ง 2 คนด้วยนะครับ :wani09:

เชิญผู้ชนะทั้ง 3 อันดับมารับรางวัลบนเวทีได้เลยครับ~ อ้าว? แล้วใครคลุมผ้าคลุมปิดหน้าปิดตาซะมิดเลยเนี่ย สงสัยเจ้าของเบอร์ 24 แหงๆ...

เป็นยังไงกันบ้างครับผลการประกาศรางวัลของกิจกรรมนี้ ทางผู้จัดทำซึ่งก็คือผม และทีมงาน ก็ขอแสดงความยินดีกับผู้ได้รับรางวัลทุกคนเลยนะครับ

ตอนนี้กิจกรรมก็เป็นอันสิ้นสุดเรียบร้อย กลับมาพบกับผมได้อีกครั้งในกิจกรรมครั้งหน้านะครับท่านผู้ชมทุกท่าน สำหรับวันนี้ สวัสดีครับ!! :pika10:

================================================================================

ตรูนึกแล้วว่าไม่ธรรมดา ไอ้คนที่ใช้มุขนินหล่อนี่มันช่างกล้า!!!!!

เฮ้ย มุขเฮียมายด์แหวกแนวมาก!! XD

มุขคิวเบย์ก็โหวตไป ไม่นึกว่าจะได้กับเขาจริง ๆ ด้วยแฮะ ฮาาาาาา

;w; ยินดีด้วยกับผู้ชนะทุกท่านน่อ... แค่ได้โปเกดอลไปก็ดีใจล่ะ...

สงสัยคงต้องไปเปิดคณะตลกแป้กจริง ๆ ก็คราวนี้แหละ orz

ยินดีกับผู้ชนะทุกคนด้วยนะครับ :pika01:

ไอ้ปาล์มได้ที่3 :pika08: llorz

นู๋ม่ายย้อม~

รางวัลที่1ไม่ต้องบอกว่าใครก็รู้ เพราะ"ชื่อ" มันบอก

ปล. คิดมุขได้ดีๆไม่ออกเลย

ขึ้นรับรางวัลที่สาม~

ขอขอบคุณทุกเสียงโหวตนะฮ้าฟฟฟ 'w'/

*โบกมือพองาม แล้วเดินลงเวทีรับรางวัลไปตามล่าหาตัวต้นที่แท้จริงของที่หนึ่ง*

นึกว่ากดจุดให้หน้าเด้งจะได้ที่ 1 ซะอีกนะเนี่ย  :psyduck13:

มุกนินหล่อ ช่างกล้าเล่นมากๆค่ะ (ฮา)

เจ้าของมุกพร้อมเมื่อไหร่ เปิดตัวด้วยเน้อ อยากรู้จริงจังว่าใครเป็นคนส่ง XD

นึกว่ากดจุดให้หน้าเด้งจะได้ที่ 1 ซะอีกนะเนี่ย  :psyduck13:

มุกนินหล่อ ช่างกล้าเล่นมากๆค่ะ (ฮา)

เจ้าของมุกพร้อมเมื่อไหร่ เปิดตัวด้วยเน้อ อยากรู้จริงจังว่าใครเป็นคนส่ง XD

เทพีสงกรานต์พ่ายนินหล่อไปอย่างหมดสภาพ  :pika09:

ขอแสดงความยินดีกับทุกคนด้วยนะคะ

พอจะเดาออกเล่นๆ ว่าที่ 1 คิดว่าน่าจะเป็นใคร

มุขธรรมดาไม่ได้ก็ต้องเอาบ้าๆสินะฮี่ๆๆ

Edit เอ้ยเดี๋ยวๆแล้วผมสั่งแรงค์ไปแล้วอะ(กำหนดเอง3เดือน)เอาไงอะฮะ???

*เข้ามาสะพรึงกับมุขที่หนึ่ง*

ยินดีด้วยกับผู้ชนะทุกรายนะครับ 'w' !!

คิดเอาไว้แล้วนิดนึงว่าที่ 1 ต้องเป็นอันนี้ - -

มุขธรรมดาไม่ได้ก็ต้องเอาบ้าๆสินะฮี่ๆๆ

Edit เอ้ยเดี๋ยวๆแล้วผมสั่งแรงค์ไปแล้วอะ(กำหนดเอง3เดือน)เอาไงอะฮะ???

รอให้แรงค์ 3 เดือนนั้นหมดไปก่อนแล้วค่อยต่อด้วยแรงค์ของรางวัลก็ได้ครับ

แต่จริงๆผมน่าจะทำวันหมดอายุของรางวัลด้วย ผมพลาดเองแหละ = =

มินนี่พอจะรู้นะใครส่งมุกที่หนึ่ง ไม่ใช่พี่นินด้วย อิอิ

ใครบางคนในกระทู้นี้ได้แรงค์จัดจ์ซะ

*วิ่งหายไป*

รอประกาศจัดจ์ หรือแจกดอล  - -

(อย่าแจกดอลกันเงียบๆนะเฮ้ย!!)  /me โดนที่หนึ่งตบ

:pika10: *ดี๊ด้า*

มารับรางวัลได้ที่ 2 ขอบคุณมากครับทุกคนที่โหวดให้

และยินดีด้วยกับทุกคนนะครับ

..........แล้วไงต่อครับ

ที่ 1 ต้องเป็นจัดจ์อยู่แล้วแหงๆ... ถึงกล้าเล่นมุกนี้...

ขอแสดงความยินดีกับทุกคนที่ได้รางวัลครับผม

แอบอึ้งที่กดจุดได้ที่สามนะเนี่ย เห็นตอนโหวตไซโคกันจัง =A=

จากกระทู้นี้ทำให้นินรู้ว่า ทุกคนยอมรับว่านินหล่อ

จากกระทู้นี้ทำให้นินรู้ว่า ทุกคนยอมรับว่านินหล่อ

หลงตัวเองมาก~

[me=ทูตน้ำแข็งแห่งความหวัง]วิ่งหนี[/me]

คือไม่โหวตไง  - -

แต่แบบแอบรู้และว่าใคร  ให้ตายเหอะโรบิน  ฆ่าชาวบอร์ดชัดๆ  55+

เห็นที่ 1 แล้ว

OMG

สงสัยคนในบอร์ดคงเห็นว่าเป็นเรื่องจริงละ  :pika08:

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.