Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

กระทู้ขอแรงค์กรรมการบอร์ด (Judge) ประจำเดือนมิถุนายน 2554

เฮียเป็ด

Recommended Posts

เนื่องจากตอนนี้ทีมงานหลายๆ ท่านก็ไม่ค่อยว่าง (ซึ่งรวมถึงผมด้วย)

ทางผมเลยขอตั้งกระทู้นี้ไว้ สำหรับให้ทุกท่านเสนอผู้ที่เหมาะสมจะได้รับตำแหน่งกรรมการบอร์ด

โดยสามารถเสนอชื่อ (ขอเป็น Username หรือไม่ก็ URL หน้ารายละเอียดข้อมูลของเค้า) และผลงานที่มีครับ

ภายในวันอังคาร จะมาดำเนินการทุกอย่างให้ครับ

ปล.ผลงานที่มี ต้องเป็นผลงานที่ทำขึ้นในเดือนพฤษภาคม 2554 หรือผลงานที่ทำอยู่ต่อเนื่องจนถึงเดือนพฤษภาคม 2554 นะครับ

อยากเสนอตัวเองอ่ะ แต่กลัว คนรอบข้างหาว่า

"ผลงานนิดเดียวเอง ยังจะเสนอตัวเองอีก"

[me=bell]หนีไปนั่งกอดเข้าใต้บันได[/me]

ผลงานผมก็มี วิธีหาTMทั้ง 50 FR-LG อ่ะครับ เดือนที่แล้ว

ลิ้งอยู๋ที่ลายเซ็นเน้อ

[me=bell]ปล่อยผลงานและหายไป[/me]

มี่ขอเสนอศจ.เพิร์ต (Professor Perth) มี้~

จากกระทู้ Pokedex

มีการเลือกตั้งกันซะแล้ว

=w=

ต้องหาเสียงมั๊ยเนี่ย

แล้วคนที่ซื้อแรงค์ไปเดือนที่แล้วล่ะครับ จะยังได้ต่อมั้ยจากกระทู้แถลงเรื่องที่โฮสล่มมาครึ่งเดือน?

เบลมีบทความที่อยู่ในแอพพรูปอีกนะ ที่ยังไม่ได้แรงค์อะไรตอบแทน

ขอเลือกพี่เพิร์ชครับ เพราะมีความรู้เรื่องอนิเม,งานแปลดี เคยเล่นโปเกมอนครบทุกภาค น่าจะมีความรู้ด้านดเกมส์อยู่ไม่น้อย

แถมทำงานแปลให้บอร์ดด้วย

*พยายามจะไม่พูดถึงเรื่อง po lol

แล้วคนที่เป็น judge อยู่แล้ว(กรณีที่มาจากการแต่งตั้งเหมือนกัน)จะเป็นต่อไปหรือต้องเเสนอใหม่ครับ

เพราะ judge เก่าทุกคนก็ทำผลงานเยอะแยะเลย

ขอเสียงพี่เพิร์ทอีกคนคะ

เดี๋ยวจะหาคนที่อัพพรีวิวใน po หรือข้อมูลโปเกมอนก่อน

น้อง Stand Alone > พรีวิวโปเกมอน (เห็นอยู่ตัวนึงสำหรับเดือนนี้)

ป้า afinemess7 > อัพเดทข่าวโปเกมอน

--------------------------------------------

ส่วนข้าพเจ้า มาสเตอร์ธาตุน้ำอีก 2 เดือน (มิถุนายน - กรกฎาคม) คะ ^^

[me=Some Other Day]โดนตบปลิว[/me]

ขนาดนี้เลยหรอครับ??

โหวตเพิรต์ครับ :like:เห็นทำตั้งนานและหลายตัวแล้ว

ที่จริงเสียงโหวตควรจะมาจากแอดมินมากกว่านะ

เรื่องเพิร์ธ ผมว่า ถ้าจะใจดีหน่อย ให้แรงค์ ศจ. เป้นของขวัญต่อไปด้วยก็ได้

ให้เป้น ศจ. ไปตลอดจนกว่าจะเลิกทำ หรือทำได้น้อยกว่าเดือนละ xx ตัว ก็ว่าไป

ผมว่าเขาอาจอยากได้แบบนั้นมากกว่า

เรื่องเพิร์ธ ผมว่า ถ้าจะใจดีหน่อย ให้แรงค์ ศจ. เป้นของขวัญต่อไปด้วยก็ได้

ให้เป้น ศจ. ไปตลอดจนกว่าจะเลิกทำ หรือทำได้น้อยกว่าเดือนละ xx ตัว ก็ว่าไป

ผมว่าเขาอาจอยากได้แบบนั้นมากกว่า

โห พี่นิน รู้ใจมาก

ขอเป็น PKMN Professor นะ

ส่วนปกติผมลงได้แค่สัปดาห์ละ 1-2 ตัวเท่านั้น

จะให้อย่างงั้นก็ได้นะ ถ้าเค้าอยากได้ :psyduck10:

แล้วคนที่ซื้อแรงค์ไปเดือนที่แล้วล่ะครับ จะยังได้ต่อมั้ยจากกระทู้แถลงเรื่องที่โฮสล่มมาครึ่งเดือน?

ใครที่ซื้อของเมื่อเดือนที่แล้ว ได้ต่ออายุ 1 เดือนฟรีทุกคนครับ

มีการเลือกตั้งกันซะแล้ว

=w=

ต้องหาเสียงมั๊ยเนี่ย

หาเสียงพอนะฮ๊าฟฟฟฟฟ

ไม่ต้องซื้อเสียงนะเออว์

เพิร์ธ อยากได้ทำแรงค์เองไปเสนอทีมงานเลย ผลงานเยอะ อย่าไปกลัว

เพิร์ธ อยากได้ทำแรงค์เองไปเสนอทีมงานเลย ผลงานเยอะ อย่าไปกลัว

โหพี่ แต่ผมก็ต้องรักษามารยาทหน่อยน้า แค่ม.5เอง

แถมเพิ่งมาอยู่ได้ไม่นาน อย่าซ่าส์(เอาจริงๆก็กลัวนั่นแหละ)

ขอเสียงพี่เพิร์ทอีกคนคะ

เดี๋ยวจะหาคนที่อัพพรีวิวใน po หรือข้อมูลโปเกมอนก่อน

น้อง Stand Alone > พรีวิวโปเกมอน (เห็นอยู่ตัวนึงสำหรับเดือนนี้)

...

เอ่อ Azumarill นั่นตั้งแต่ปลายปีแล้วครับ แต่ว่าพึ่งมีคนตอบเดือนนี้อ่ะ

รีบๆ เสนอชื่อกันนะก๊าบบบบบ

ผมจะคัดเลือกในวันพรุ่งนี้ ตอนสี่โมงเช้านะครับ

ขอแรงค์ให้ Golgate ตามที่เคยแจ้งไว้ด้วยนะคะ

ถึง OCFF จะจบไม่สวยเท่าไหร่ //เพราะบอร์ดล่มแล้วต่อด้วยเปิดเทอม

แต่ยังไงก็ช่วยงานกันมาสองเดือนเต็มๆ น่ะนะ

นู๋ปุ๋ยแหละที่ต้องช่วยพี่คัด :psyduck02:

เอารายชื่อที่ชัวร์ๆ เข้าห้องวอร์รูมโลด

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.