Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

เธฃเน�เธฒเธ�เธ�เธฒเน�เธ�เธ�เน�เธฒเธ�เธกเธดเธ�เธดเธ�เธญเธ�เน�เธ�เธ�เน�เน�เธ�เธฐ~![56k warn เน�เธ�เน�เธ�เธ�เธฒเธ�เธ�เธตเธ�เธฐเธ�เธฃเธฑเธ�'w']

เซนโดว เรย์นะ

Recommended Posts

สวัสดีครับ~!!!!!>_<

ไนท์แมร์เซ็ทสึโบว ลงหลักปักฐาน ณ ที่นี่แล้วครับ!!! :pika10:

*โดนตบ เอ็งตั้งกระทู้แบบนี้แล้วจะบอกเขาทำไม*

:pika09:อ่า....ครับ เอาเป็นว่าที่นี่คือ

"ร้านกาแฟข้างทาง" ไม่มีที่มา ไม่มีที่ไป ไม่มีลูกค้า( :pika08:เฮ้ย!!) และไม่มีจุดจบตราบใดที่ผมยังคงอยู่ครับ!

ท่านสามารถสั่งของกิน เครื่องดื่ม ชา กาแฟ บลาๆ ได้ณ ที่นี่ครับ! :pika01:

แล้วพนักงานของเราจะจัดส่งมาลงกระทู้ให้ครับ~!>w<//

อธิบายงานฮะ!

Cof1full.jpg?t=1274542008

**คำเตือน**

ร้านนี้.........บ้า

ร้านนี้...........รั่ว

ร้านนี้.............มั่ว

และร้านนี้................

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ!!!><

(สรุปร้านนี้ แกลผสมรีเควสสินะ?...)

พบกันโอกาสหน้าครับ!>w</

ร้านกาแฟเปิดใหม่ ลายเส้นน่ารักอีกแล้ว

รับรีเควสด้วยรึเนี่ยย ไว้จะมารีเควสน่ะน่อ  :pika01:

ขอบคุณสำหรับทุกคอมเมนท์ฮะ!>_<

เอารูปเก่ามาลงครับXD

(อู้ทั้งปีล่ะเอ็ง.......)

ไม่ต้องมากความ ลงเลยละกันเนอะ!

แม่> [] < //~~(?)

เมาส์หนูสุดยอดมาก> <b

ชั้นคือคนข้างบ้าน - -~

ปาดสีสวยมากสำหรับเมาส์หนู!

• 2 weeks later...

เงียบจริงๆ;w;.......

มีคนมาแทนแมวน้อยแล้วล่ะ เย้!!!;w;//

ชื่อ ราคุเซทสึ.......ยา...ยา.......... ยามิอิจิ!!

(คนวาดจะลืมมันอยู่แล้ว.....)

อืมๆ....เอาไปผูกมิตรกับเสวนซังท่าจะดี.....

[me=nightoo]เผ่น![/me]

มุขคู่ขนานมันมาแล้วววววววววววว

สวิง มาเอา ยาคู้ ไปเร็ววววววววว~

ห๊ะ!สลิมจะมีเพื่อนแล้ว!!

รู้สึกร้านนี้เด็กเสริพส่วนใหญ่จะไม่ใช่คน =w=~

ปล. ถ้ามีเม้าปากกาคงได้มันส์กันล่ะงานนี้

• 2 months later...

สวัสดีฮะ;w;//

ดองนานจนจะตกไปหน้า2แล้ว :pika06:

อ่ะฮะ กลับมาเข้าสภาวะัปกติ(อู้?)

อ่ะ ลงรูปๆ;w;/

ช่องสุดท้ายนะฮะ เผื่อฟอนต์เล็กไป :pika09:

ไนท์ : เพื่อไม่ให้สับสน ผมเลยติดชื่อไว้ด้วย มันชื่อ "น้ำตาล" ครับ

ยามิ : อีกอย่าง ชั้นชื่อ "ยามิอิจิ" เฟ้ย

สารภาพตามตรงครับว่า

หมดมุก....lllorz

เจอกันคราวหน้าฮะ>w</

แล้ว...มันกินอะไรเป็นอาหาร!!??

หน้าตาแบบนั้น สงสัยหนีรอดจากการเป็น ส่วนผสม ของเฟียร์มาได้...

/กลิ้งกลับหลุม

Guest bulbabenz

เลี้ยงในกระปุกเนี่ยนะ-0-*

สักวันคงไม่ไปลอยตุ๊บป่องอยู่ในเหยือกน้ำนะ!

มันคงจะถูกเอามาดองภายในอีกไม่ช้านี้...

[me=The Pink Rabbit]เผ่น[/me]

= _ = นั่นตัวอะไรน่ะ!

(แต่ถ้าจับลงหม้อลงกระทะได้ก็หน้าหม่ำอยู่ *ผัวะ*)

สวัสดียามดึกฮะ!! :pika01:

เดี๋ยวนี้อัพไวมาก :pika10:

(จริงๆคือ อัพไว้ก่อนเข้าเมือง ได้แตะคอมพ์อีกทีอาทิตย์หน้า) :pika06:

การ์ตูนช่องเหมือนเดิมฮะ;w;/

ตัวละคร:

-ยาคูลท์ ยามิอิจิ

เชิญชมเลยฮะ~!

....อะเห~.......

ยามิจจี้ส่งอะไร ไปไหนน้า~~

.........

.................

..........

...........

................

..........

............

............

จิ้มโลดครับ!

ขอบคุณทุกคอมเมนท์ และ ทุกท่านที่แวะมานะฮะ>w<

ขอบคุณฮะ>w<//

ยาคูลท์ นายมันแสบยิ่งนัก (ฮา)

คงแค้นสินะที่เรนะที่ออกงาน นายเลยต้องมาทำงานแทนแล้วโดนเรียกผิด ๆ ถูก ๆ แบบนี้...

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.