Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[สุขสันต์วันเกิด] HBD Bluewind!!

Kimur@

Recommended Posts

เห็นยังไม่มีใครตั้ง ผมขอตั้งเลยแล้วกัน วันนี้วันเกิดบลูวินครับ  :pika01:

HBDนะครับ คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนา ได้ Aทุกตัวนะ  :pika10:

ชอให้มีความสุขนะงัฟ

ขอให้ยู่บอดนี้นานๆนะกั๊ฟ :psyduck10:

ตายล่ะวันนี่วันเกิดบลูวินเรอะนี่ HBD ครับ

ขอให้ความสุขในทุกๆวันน่ะครับ

ที่จริงไม่รู้หรอกนะว่าเป็นวันเกิด แต่เห็นโดยบังเอิญในเฟชต้อนไปปลูกผัก

สุขสันค์วันเกิดนะ สายลมสีฟ้า....

HBD ครับ

ขอให้มีความสุขมากยิ่งๆขึ้นไปนะครับ

HBD ครับ :pika01:

ขอให้มีความสุขมากๆ คิดยังไงได้อย่างนั้น

ประสบความสำเร็จในชีวิตนะครับ~

HBD จ้า

ขอให้มีความสุขมากๆเลยจ้า

โทชิ โอะ โทะริมะชิตะ

ลาติอัสกำลังทำอาหารฉลองวันเกิดให้บลูวิน อิอิ ^^

ขอให้มีความสุขกับลาติอัส สุดที่รักด้วยนะ จิปา~

HBD จ๊ะ เดี๋ยวได้เหล็กฟ้าเดี๋ยวเอามาแบ่ง อิอิ

อยากบอกว่า

ตอนแรกกะจะตั้งกระทู้อวยพรวันเกิดแล้ว

พอดีว่า แม่ไล่หลับซะก่อน

สุขสันต์วันเกิดนะค๊าพี่บลูวิน

เกิดวันเดียวกะเพื่อนในห้องเลยอ่า

HBD ครัฟ ป๋าบลูขอให้มีความสุขมากๆ แต่งฟิคกับวาดรูปเมพขึ้นนะครัฟ ; [] ;

เดี๋ยวขอขวัญจะตามมานะก๊ะ

Happy Birthday ครับผม

มีความสุขมากๆ นะครับ

HBD ครับ

ขอให้หน้าที่การงานรุ่งเรืองนะครับ  :pika01:

HBD นะคร้าบพี่บลูวิน

ขอให้มีความสุขกับลาติแอสไปนานๆนะจ๊ะ

เรามีส่วนที่คล้ายกัน

เราต่างก็มีลาติแอสคอยดูแลทั้งคู่ >/////<

Happy Birth Day คร๊าปปป พี่บลูวินด์

ขอให้มีความสุขมากๆนะคร๊าป

ขอให้เป็นที่รักของทุกคนเลยนะคร๊าป  :pika01:

HBD ด้วยอีกคนนะครับ ขอให้พี่บลูวิน(ซึ่งไม่รู้จักผม)อยู่คู่กับบอร์ดpkbasicไปนานๆๆๆๆๆนะครับ ^^

HBD นะครับ~ ^^

ขอให้มีความสุข+

เห็นยังไม่มีใครตั้ง ผมขอตั้งเลยแล้วกัน วันนี้วันเกิดบลูวินครับ  :pika01:

HBDนะครับ คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนา ได้ Aทุกตัวนะ  :pika10:

ขอบคุณคิมูระมากๆที่เป็นคนมาตั้งกระทู้ให้ :pika12: ได้ A ทุกตัวมั้ยจะพยายามนะ ^^

ชอให้มีความสุขนะงัฟ

ขอให้ยู่บอดนี้นานๆนะกั๊ฟ :psyduck10:

อยู่นานแน่เน่อ ไม่จากไปไหนหรอก

ตายล่ะวันนี่วันเกิดบลูวินเรอะนี่ HBD ครับ

ขอให้ความสุขในทุกๆวันน่ะครับ

ขอบคุณพี่โต้งครับผม :pika01:

ที่จริงไม่รู้หรอกนะว่าเป็นวันเกิด แต่เห็นโดยบังเอิญในเฟชต้อนไปปลูกผัก

สุขสันค์วันเกิดนะ สายลมสีฟ้า....

[me=bluewind]รับจอกท่านขุนพลซักกรึ๊บ[/me]

HBD จ้า

ขอให้มีความสุขมากๆเลยจ้า

โทชิ โอะ โทะริมะชิตะ

ลาติอัสกำลังทำอาหารฉลองวันเกิดให้บลูวิน อิอิ ^^

ขอให้มีความสุขกับลาติอัส สุดที่รักด้วยนะ จิปา~

ขอบคุณสำหรับของขวัญมากๆครับก้อย :pika12:

เห็นของขวัญแล้วอยากตะโกน โมเอ้อ้อ้อ้อ้อ้อ้อ้อ้อ้อ้~!!!!!

HBD จ๊ะ เดี๋ยวได้เหล็กฟ้าเดี๋ยวเอามาแบ่ง อิอิ

ครับผม แล้วเจอกันในเกมครับป้า = =

HBD ครับ อยากได้อะไรมั้ยเอ่ย??

อยากได้จำนวนคนเยี่ยมชมบอร์ด...*ผัวะ*

อยากบอกว่า

ตอนแรกกะจะตั้งกระทู้อวยพรวันเกิดแล้ว

พอดีว่า แม่ไล่หลับซะก่อน

สุขสันต์วันเกิดนะค๊าพี่บลูวิน

เกิดวันเดียวกะเพื่อนในห้องเลยอ่า

เห บังเอิญจัง = =

HBD ครัฟ ป๋าบลูขอให้มีความสุขมากๆ แต่งฟิคกับวาดรูปเมพขึ้นนะครัฟ ; [] ;

เดี๋ยวขอขวัญจะตามมานะก๊ะ

จะรอครับผม :pika01:

Happy Birthday ครับผม

มีความสุขมากๆ นะครับ

ขอบคุณเฮียเป็ดมักๆ :psyduck10:

HBD นะคร้าบพี่บลูวิน

ขอให้มีความสุขกับลาติแอสไปนานๆนะจ๊ะ

เรามีส่วนที่คล้ายกัน

เราต่างก็มีลาติแอสคอยดูแลทั้งคู่ >/////<

เอร๊ยยยยยย นี่เจ้า นี่เจ้า!!!

Happy Birth Day คร๊าปปป พี่บลูวินด์

ขอให้มีความสุขมากๆนะคร๊าป

ขอให้เป็นที่รักของทุกคนเลยนะคร๊าป  :pika01:

:pika12: :pika12: :pika12:

HBD ด้วยอีกคนนะครับ ขอให้พี่บลูวิน(ซึ่งไม่รู้จักผม)อยู่คู่กับบอร์ดpkbasicไปนานๆๆๆๆๆนะครับ ^^

แต่ผมเคยเห็นชื่อคุณนะครับ = = ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกว่าจะเคยมามีตด้วยนี่ ใช่มะ?

รวมทั้งอีกหลายๆคนที่ไม่ได้ยกโควตมาเม้นต์ ขอบคุณทุกๆคนที่มาอวยพรให้กับผมในวันนี้มากๆครับ :pika01:

จริงๆแล้วผมก็ไม่ได้หายไปไหนหรอก ช่วงนี้ผมกำลังเริ่มทำตัวเป็นสมัยเข้าบอร์ดใหม่ๆน่ะนะ คือนั่งหาเว็บโปเกมอน สูบรูปโปเกมอน ช่วงนี้รู้สึกว่าโปเกมอนในหัวตัวเองขึ้นสนิมอยู่บ้างเหมือนกัน

ขอให้ทุกๆคำอวยพรส่งผลให้เจ้าของคำอวยพรทั้งหลายด้วยละกันครับ! :pika01:

HBD ย้อนหลังครับผม

ขออภัย วันเสาร์-อาทิตย์ผมไปเที่ยว เลยไม่ได้มาอวยพร ;w;

HBD ย้อนหลังนะขอรับ

พอดีติดสอบเพิ่งจะได้แวะเข้ามา มีความสุขมากๆนะ ^^

หว่า!!! มาสายสุดๆเลยเรา

สุขสันต์วันเกิดครับท่านสายลมสีฟ้า!!! ขอให้โชคดีมีสุขในวัยปัจจุบันนะครับ!!

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.