Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

วันนี้เป็นวันคล้ายกันเกิด ของผู้นำเป็ดหื่นแห่ง PkBasic และ SmartyBlest

ท่านลุงในตำนาน

Recommended Posts

ไม่มีอะไรมาก หันไปเห็นเฟชพอดี ไม่จิ้มให้เฟชล่ะกัน

สุขสันต์วันเกิดทั้งสองคนด้วย!!!

:psyduck03::psyduck09::psyduck01::psyduck04::psyduck05::psyduck06::psyduck07::psyduck08::psyduck10::psyduck11::psyduck12::psyduck13:

:psyduck02: :psyduck02: :psyduck02: :psyduck02: :psyduck02: :psyduck02::psyduck02::psyduck02::psyduck02::psyduck02::psyduck02::psyduck02:

โอวสุขสันต์วันเกิดครับขอให้สมหวังในทุกสิ่งครับ

อายุเลขสวยซะด้วย

ให้อาหารเป็ดเหลืองโชคดีมีชัยไปแล้วในเฟซ ในนี้ให้อาหารเสริมเป็ดเหลืองมีชัยโชคดีแล้วกัน 555+ ส่วนอีกท่านไม่ค่อยรู้จักแต่ก็ HBD ด้วยนะจ๊ะ

สุขสันต์วันเกิดนะครับ

:psyduck10: :psyduck10: :psyduck10:

สนใจทำบุญวันเกิดกับวิญญาณไร้ญาติขาดมิตรซักสี่ห้าดอลไหมครับ

:psyduck02:

็HBDครับผม

ขอให้ในLLมีตังเพิ่มขึ้น1zenyนะงัฟ :psyduck02:

แบ่งให้มั้งด้วย

เอายังไง ก็ขอให้มีความสุข ตลอดชีพ แล้วก็อยู่บอร์ดนี้นานๆ(เล่นLLนานๆ)ด้วยนะเงิ้บบบ

ของขวัญวาดเองจากมือ(ถึงเละมากๆ :psyduck07: ) ทานให้อร่อยนะงับ :psyduck10:

HBDด้วยคนครับ  :pika01:  ทั้งคู่เลยละ

ปล.เขาว่ากันว่าวันเกิดตัวเองต้องทำบุญทำทานนะ  :pika03:  แจกทุกคนที่Birthdayสักคนละ 10-20ดอลแล้วกัน อิอิ

[me=Kimur@]โดนโบก[/me]

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้ภาระทั้งหลายเบาบางลง มีแต่ความสุขในชีวิตครับ

แก่ขึ้นมาอีกปี :psyduck07:

โอวสุขสันต์วันเกิดครับขอให้สมหวังในทุกสิ่งครับ

อายุเลขสวยซะด้วย

ขอบคุณมากครับเฮียโต้ง

สนใจซื้อเลขท้ายสองตัว 22 มั้ยล่ะครับ :psyduck02:

(โดนกินถ้วนหน้า อย่ามาว่าผมนะเออว์)

HBDฮะ :shinx09:

ขอบคุณมากฮะ ^^

ให้อาหารเป็ดเหลืองโชคดีมีชัยไปแล้วในเฟซ ในนี้ให้อาหารเสริมเป็ดเหลืองมีชัยโชคดีแล้วกัน 555+ ส่วนอีกท่านไม่ค่อยรู้จักแต่ก็ HBD ด้วยนะจ๊ะ

/me ได้รับ อาหารเสริมเป็ดเหลืองมีชัยโชคดี 1ea

ขอบคุณมากฮะ... แกว๊ก~

:pika01:

HBD ครับ

ร่ำๆ รวยๆ นะครับ

ขอบคุณมากค้าบบบบบ  :psyduck11:

สุขสันต์วันเกิดนะครับ

:psyduck10: :psyduck10: :psyduck10:

สนใจทำบุญวันเกิดกับวิญญาณไร้ญาติขาดมิตรซักสี่ห้าดอลไหมครับ

:psyduck02:

ช่วยซักดอลละกันครับ ^^

ขอบคุณมากครับผม

Blaster~ link=topic=2019.msg57460#msg57460 date=1314097315]

็HBDครับผม

ขอให้ในLLมีตังเพิ่มขึ้น1zenyนะงัฟ :psyduck02:

แบ่งให้มั้งด้วย

เอายังไง ก็ขอให้มีความสุข ตลอดชีพ แล้วก็อยู่บอร์ดนี้นานๆ(เล่นLLนานๆ)ด้วยนะเงิ้บบบ

ของขวัญวาดเองจากมือ(ถึงเละมากๆ :psyduck07: ) ทานให้อร่อยนะงับ :psyduck10:

LL ช้านมีตังค์เยอะกว่าแกแหละน่า :psyduck02: ไม่ใช่สุรุ่ยสุร่ายด้วยแหละเออว์

ขอบคุณมากนะครับ

ไว้ฟังพี่เทศน์สอนบ่อยๆ ล่ะ :psyduck02:

Happy Birthday ค่า

ขอบคุณมากครับน้องเก๋ :psyduck10:

HBD ครับ :psyduck10:

อยู่คู่บอร์ดต่อไปนานนะครับ~ :psyduck02:

ขอบคุณมากครับ

เคลียร์งานส่วนตัวเสร็จก็คงอยู่ได้อีกนานแหละครับ :psyduck10:

HBDด้วยคนครับ  :pika01:  ทั้งคู่เลยละ

ปล.เขาว่ากันว่าวันเกิดตัวเองต้องทำบุญทำทานนะ  :pika03:  แจกทุกคนที่Birthdayสักคนละ 10-20ดอลแล้วกัน อิอิ

[me=Kimur@]โดนโบก[/me]

แจกเยอะไปไม่ไหว มีดอลแค่ไม่เท่าไหร่เองนะ

ว่าแต่คนอวยพรต้องให้ของขวัญวันเกิดเป็นดอลนิ? :psyduck02:

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้ภาระทั้งหลายเบาบางลง มีแต่ความสุขในชีวิตครับ

ขอบคุณมากครับ :psyduck07:

นี่แหละพรที่ผมต้องการที่สุด

ผมต้องการความผาสุขในชีวิตตตตตตตตต  :psyduck08:

:psyduck07: :psyduck07: :psyduck07: :psyduck07: :psyduck07: :psyduck07: :psyduck07:

เค้ามีงานก็เลยไม่ได้ออนอ่ะ มาช้าไปแล้ว  :psyduck07: :psyduck07: :psyduck07: :psyduck07:

ไม่เป็นไร HappyBirthDay ย้อนหลังนะง๊าบ ก๊าบๆ :psyduck10:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.