Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[โฆษณา] เตรียมพบกับงานที่ทุกคนรอคอย... ตุลาคมนี้

เฮียเป็ด

แจ็คพ็อตงานนี้ เอาเป็นอะไรดี? (เลือกได้คนละ 2 ตัวเลือกนะเออว์)  

39 members have voted

1. 1. แจ็คพ็อตงานนี้ เอาเป็นอะไรดี? (เลือกได้คนละ 2 ตัวเลือกนะเออว์)

• หุ่นฟิกเกอร์โปเกมอนซักตัว
      15
    • เสื้อสกรีนซักตัว
      18
    • แรงค์พิเศษซักปี
      2
    • ซักร้อยดอลเป็นไง
      3
    • อื่นๆ เสนอกันเข้ามานะก๊ะ
      1

Recommended Posts

ยังไม่สปอยดีกว่า อิอิ :)

รู้ๆ กันอยู่นะฮะ งานเดิม ที่เดิม เวลาเดิม เดี๋ยวรายละเอียดจะเอามาแปะอีกที

ตอนนี้ทำโพลล์กันไปก่อนเนอะ

เสื้อนี่ระวังเรื่องไซส์นะ

ศจ.ไซส์ M

(อยากได้ตุ๊กตาพาจิริส >/////<)

1.เสื้อ

2.แรงค์

อยากได้ที่มันเป็นของจริงที่ไม่เกี่ยวกับบอร์ดอะนะพวกเสื้อ/หุ่นโปเกมอน **เพราะมันอยุนานดี^^

เหๆๆ  ..

ไปซักครั้งละกัน :pika03:

ยินดีต้อนรับครับ ^^

ไม่รู้ว่าครั้งนี้จะได้ไปป่าว แง้วๆ

ปล.อยากได้ตุ๊กตาปาจิริส >w<

ขอเสื้อ เพราะขาดไปหลายตัวละ อิอิ :pika01:

อ้อ ขอฟิกเกอร์ไปตั้งดักฝุ่น เอ๊ย ตั้งโชว์ด้วย

ขอเสื้อ เพราะขาดไปหลายตัวละ อิอิ :pika01:

อ้อ ขอฟิกเกอร์ไปตั้งดักฝุ่น เอ๊ย ตั้งโชว์ด้วย

ตั้งดักฝุ่นเลยหรอก๊ะ :psyduck02:

ถ้าผมแจ็กพ๊อตแตกครั้งนี้ขอ500mจากพี่นะฮะ :psyduck02:

ถ้าไม่แตกขอร้อยเอมก็พอนะฮะ :psyduck02:

ถ้ายังไงต้องขอดูวันก่อนนะครับ อยากไปร่วมอีกสักครั้งเหมือนกัน :)

อยากให้ไปกันเยอะๆแฮะ คราวนี้ผมจะไม่รีบกลับ อยู่นานที่สุด เท่าที่จะนานได้  :pika01:

โหวตไปแล้ว

ลืมไปว่า ไม่ได้ไป = =

ปล. มีแววว่าไปกรุงเทพเทอม 2 แต่ไม่แน่นอนว่าจะได้ไปจริงไหม

ผมอยากลองไปมีตติ้งดูนะครับ

อยากรู้จักคนอื่นๆในบอร์ดให้มากกว่านี้

เพราะฉะนั้นถ้าผมมีโอกาสผมคงจะไปแน่นอนครับ ^^

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.