Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

สำหรับคนที่จะไปมีตวันที่ 9 ครับ(แก้เลื่อน)

bluewind

Recommended Posts

สำหรับผู้ที่ต้องการจะไปมีตบอร์ดวันที่ 9 ตุลาคมนี้ หรือไม่สามารถไปวันอื่นได้นอกจากวันที่ 9 ด้วยเหตุผลบางประการ สามารถติดต่อนินได้ที่เบอร์ 0858393181 ครับ

การเดินทางและข้อแนะนำอื่นๆ ดูได้ในกระทู้มีตที่ปักหมุดไว้ได้เหมือนเดิมครับ

คือคนที่จะไปแน่ๆต้องโทรด้วยใช่ไหมคับ(ผมไม่เก็ทคำพูดอะ :psyduck05: )

อธิบายนะ

คือ ไม่ได้เกี่ยวกะมีตหรอก ตอนแรกนินก้จะไปเฉียดมีตเพื่อปล่อยของอ่ะ

เพราะมีโมเดลโปเกมอน พวงกุญแจโปเกมอน ที่ห้อยมือถือโปเกมอน เหลืออยู่สิบกว่าอัน

ก็ถึงจะเลื่อนแต่ก็ยังมีบางส่วนที่ไปใช่มะ ก็โทรมาละกัน มาเอาพวกของที่นินจะปล่อย

ส่วนเรื่องอาหารเรื่องอะไรต่อมิอะไรก็ ตามยถากรรมนะครับ หรือจะตามมากินกะนินก็ได้

ถ้าอารมณ์ดี+คนไม่มาก เด๋วเลี้ยงเอง

Edit ไม่ได้ เน็ตกาก ขอต่อตรงนี้เลยละกัน

ใครบอกในกลุ่มได้ ฝากบอกที

เป็นมีททางการ หรือว่านอกรอบเหรอฮะ?

ปล.เข้ามาตกใจดิสพี่นิน ...มีทจริงๆ มาเป็นเนื้อๆหอมกรุ่นกลิ่นย่างไหม้ๆกันกันเลยทีเดียว :pika08:

ผม ว่าน่าจะนอกกรอบนะครับเพราะมีทจริงน้ำท่วมกันนิงับเลยเลื่อนอย่างไม่มีกำหนดจนกว่าน้ำจะลด -0-

ไม่เกี่ยวกะมีตอ่ะ แค่บางคนบอกพ่อแม่ให้พามาวันนั้นแล้ว จู่ๆ จะเลลื่อนไปวันอื่นอาจจะยาก

เลยรวมคนให้เฉยๆ จะปล่อยของด้วย ขี้เกียจปล่อยหลายที ไม่อยากเก็บไว้ละ

เน็ตกาก edit ไม่ไหว

พูดถึงเรื่องดิส ยังคำผวนเหมือนเดิมครับ

มันเป็น "หมูอบฟอย" อ่ะ

edit ได้ซักที เห้อ...

ถ้าใครไม่รู้จักนิน หาคนแบบนี้

นินยังมีเบอร์ผมอยู่หรือเปล่า วันที่ 9 ผมไปได้แน่นอน (ถ้าน้ำไม่ท่วมนะ)

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.