Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

วันนี้ 9 ต.ค. มีใครไปงานหนังสือมาบ้างครับ เป็นไงบ้าง อิอิ

Dreammaker

Recommended Posts

นินไปเดินงานมา เสียหายไป 63 แน่ะ 63 เซนต์นะเออ เอามาตั้งได้เท่านั้นละ

รวมค่าเสียหายแล้วเกือบสองพันบาทไทยครับ!!

เล่นการ์ดโปเกมอนสนุกมาก เสียดาย ไม่มีดวง

แบร่ๆๆ ไม่รู้จะเขียนอะไรละ มาถามเฉยๆ

สนุกมากคับ โดยเฉพาะการ์ดของพี่บลูวิน! :psyduck10: ทำให้แก้เซงได้เยอะเลย

ได้หนังสือมา1เล่ม เสียไป36บาท... :psyduck07:

งานนี้สนุกมากคับผม

เปิดตัวระบบ pokedex ใหม่เป็นไปได้ด้วยดี

แถมได้เจาะลึกข้อมูลโปเกมอนกันอีก

ถ้าผมไม่เอาการ์ดโปเกมอนมา มีตนี้คงเซ็งแย่ ฮะๆ

ไม่ค่อยได้หนังสือติดมือกลับมาเลยอ่ะ มัวแต่นั่งฝอยกัน :pika01:

ปล.ได้ข่าวว่าคิมูระมาตอนช่วงเช้า ไม่ได้เจอกันเลยอ่ะ โด่ :pika12:

มาคนสุดท้าย - -"

อย่างน้อยก็ได้มาทันเล่นการ์ดโปเกม่อนละนะ 5555

วันนี้เป็นอะไรที่เหนื่อยสุดๆไปเลย = =" ไปทั้งงานคอมปา งานแคป งานบิ๊กเฟส แล้วก็งานหนังสือ จะเป็นลม... :pika09:

ผมไปงานนะครับแต่ไม่ได้ไปมีต

รีบไปรีบหา วิ่งซะหอบเลย ได้อยู่ที่งานแค่สองชั่วโมง = ="

เล่นการ์ด"ดวง"อย่างเดียว

ปล.แอบได้ยินว่า ถ้าเล่นชนะอย่างนี้อีกจะฆ่าหมกส้วม

รีบไปรีบหา วิ่งซะหอบเลย ได้อยู่ที่งานแค่สองชั่วโมง = ="

จริงๆ โทรมาให้ไปหาก็ได้ ปล่ยอของเยอะเลย

ได้กันคนละ 2-4 ชิ้นอ่ะ

จริงๆ โทรมาให้ไปหาก็ได้ ปล่ยอของเยอะเลย

ได้กันคนละ 2-4 ชิ้นอ่ะ

ผมไม่ได้ซักชิ้นอะ 5555 ก็ดันมาช้าเอง =w="

จะบอกว่า ไม่ได้ไปแหะ

รอดูเทอม 2 ว่าได้ไปกรุงเทพหรือเปล่า

----------------------------------------

ถ้ามีงานมีตเทอม 2 จะพยายามบอกแม่ไปในช่วงระยะเวลาที่มี (งงไหมนั่น)

เล่นการ์ด"ดวง"อย่างเดียว

ปล.แอบได้ยินว่า ถ้าเล่นชนะอย่างนี้อีกจะฆ่าหมกส้วม

เคาน์คุงชนะบ่อยจนเคืองอ่ะ ชนะไปกี่รอบนะ

รู้แต่ว่าเยอะกว่า 5 รอบแหน่ะ

ดวงอภิมหาดีัเลย

ศจ.น่าจะให้เบอร์ไว้จะได้โทรมาหา

คราวหน้าศจ.คงไม่อยู่แล้ว

ฝากถ่ายรูปมาให้ศจ.ด้วยน้า(แง้ T^T)

ไปงานแคปแทนแฮะ 5555

วันนั้นผมก็ไปงานแคปเหมือนกันนะ...

ศจ.น่าจะให้เบอร์ไว้จะได้โทรมาหา

คราวหน้าศจ.คงไม่อยู่แล้ว

ฝากถ่ายรูปมาให้ศจ.ด้วยน้า(แง้ T^T)

นินมีเบอร์ปันๆ นะ แต่ไม่ได้โทร เพราะไม่รู้ว่ามา

ปาปารัสซี่!

ปล. อัปเป็นเฟสก็ได้นะ แบบนี้แล้วภาพมันใหญ๋

มีรูปหลุดพี่เอกเยอะแฮะ คราวนี้แต๋วแตก หรือว่า จะเขกหัวทรายอ่ะ

ไม่รุ้สิจำไม่ได้ทุกอิริยาบทหรอกนะ สงสัยแต๋วแตกละมั่ง หึ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.