Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

Re: ## จดหมายการลาออกของคุณUndefined- Webmaster Pokemon-Basic

Liar Rape kill

Recommended Posts

ไม่น่าเลยนะ ไม่มีเวลาก็ไม่ต้องเข้ามาบ่อยๆก็ได้นี่ ให้สต๊าฟเค้าจัดการไป

แล้วทีนี้ตำแหน่งก็ว่างอ่ะดิ

แล้วใครจะเป็นล่ะ แง

แล้วจะยังเป็นสตาฟรึป่าว

Guest doanga2007

ตอนนี้เปิดรับสมัคร Webmaster คนใหม่หรือเปล่าครับ

Guest bulbabenz

ถอนตัวซะเลี่ยวหนอ

~

ปล.ยังไม่ทันได้ทำความรู้จักแบบชิว ๆ เลย

:bulba07:

ออกแล้ว :pika06:

ตำแหน่งว่าง? ใครจะเป็นเว็บมาสคนต่อไป โปรดติดตามชม

สู้ต่อไปนะ ท่านโกโก้ :pika03:

ดีแล้วค่ะ เอาเวลาไปทำอะไรที่โก้เห็นสมควรเถอะ

ส่วนเว็บมาสเตอร์คนใหม่ ไม่มีจะดีกว่าค่ะ

เหมือนเคยได้ยินคน ๆ หนึ่งพูดเอาไว้ ว่า "ไม่อยากเห็นใครต้องจากบอร์ดนี้ไป"

ถึงจะลาออก แต่เข้ามาเยี่ยมเป็นระยะก็ดีนะ ยังไงพวกเราก็ครอบครัวเดียวกัน

จากผีเฝ้าบอร์ดตัวนึง

ก็สุดแล้วแต่พี่โก้ครับ

ส่วนตำแหน่งนี้ก็ให้ว่างไปก็ดีครับ

ถึงเฮียโก้จะออกจากตำแหน่ง webmaster ก็ไม่เป็นไรนะครับ ขอให้ยังเข้ามาแวะเวียนบอร์ดนี้ก็เป็นพอ :pika12:

ส่วนตำแหน่งนี้ ปล่อยให้เป็นตำนาน... :pika11:

อยากจะทำอะไรก็ ตามสบายละกันครับ ขี้เกียจยื้อ

ส่วนตำแหน่งเว็บมาสเตอร์ใหม่ ไม่ต้องมีแหละ ดีแล้ว

ลาก่อนพี่โก้ ขอให้โชคดี เอ๊ย!!

มาเยี่ยมบอร์ดบ่อยๆนะครับ

ปล.อยากให้สต๊าฟทุกคนเป็นเว็บมาสเตอร์นะ

และแล้ว บัลลังค์แห่งบอร์ดเบสิคก็ได้เว้นว่างลง บรรดาเจ้าเมือง(Staff)ทั้งหลาย ใครจะขึ้นมาครอง

ปล.หลุดโลกไปละ - -

แวะกลับมาเยี่ยมบอร์ดด้วยนะครับ :pocha05: :pocha05:

กลับมาสเยี่ยมบอร์ดบ่อยๆนะ ไม่อยากเห็นใครเดินออกไปเหมือนกัน  :pika12:

Guest doanga2007

อยากจะทำอะไรก็ ตามสบายละกันครับ ขี้เกียจยื้อ

ส่วนตำแหน่งเว็บมาสเตอร์ใหม่ ไม่ต้องมีแหละ ดีแล้ว

ผมเสนอให้ เครทคุงสุดหล่อ~* เป็น Webmaster ดีไหมครับ

ไว้พบกันใหม่ นะครับ

แวะมาบ่อยๆด้วยละ ครับ~

จะมีการเลือกตั้งใหม่รึเปล่านะั....

แต่ที่ผ่านมา้ต้องขอบคุณท่านจริงๆเลย ที่พยายามเพื่อบอร์ดเล็กๆนี้มานานแสนนาน จนมีคนมากมายและสมาชิกมากมาย เป็นเว็บที่หลายๆคนรู้จักมากมายขนาดนี้

ขอขอบคุณจริงๆครับ!!! ท่าน(อดีต) Webmaster

เคารพการตัดสินใจนะครับ

เข้ามาบ่อยละครับ เจอกันที่มีต เอ่อ ถ้าผมกลับมาแล้วยังจัดกันนะครับ :D

ก็ดีแล้วล่ะ ถ้าเวลามันไม่อำนวย จะได้บริหารเวลาง่ายๆหน่อย :]

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.