Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

HBD ให้เบต้า(บอส)

SKYNET

Recommended Posts

อาจจะไม่ได้รู้จักอะไรเป็นการส่วนตัวมากมาย แต่ก็สนิทกันในฐานะคนแต่งฟิต

HBDนะจ๊ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ประสบความสำเร็จทุกอย่าง และขออะไรสมหวังนะ

และ…

ลาติ๊จัง : เมื่อไหร่จะสมหวังคะมิวทู >ω<

Gold : สรรหาคำถามจริงจริ๊ง =﹏=

บอส : ขอบคุณคร้าบ~~~ >U<

มิวทู : (หน้าแดง) เอ่อ... ไม่รู้สิคะ... คือ...

บอส : จะไปกลัวไรหละ ไม่ยอมรุกซะที = ="

มิวทู : ถ้าเบต้าปฏิเสธขึ้นมาหละ...

บอส : (มิวทูไม่รู้จริงๆหรอ ว่าเบต้าจะแอบชอบ... หรือว่า... เบต้ามันแอบซึน!!!)

เบต้า : ฮัด...เช้ย ใครนินทา= ="

Gold : ชาวจอมยุทธ์ชอบซึน เอิ๊กๆๆ

Silver : ฮัดเช่ย

Rana : ฮัดเช่ย

Dark mask : ฮัดเช่ย

บอส : แต่เบต้าไม่ใช่ชาวยุทธ์หนิ???

เชสต้า : ถ้ามิวทูรุกอีกนิด หรือไม่ก็เบต้าความรู้สึกเร็วนิดนึง รับรอง ชนะ...

บอส : (พี่เชสจากไหน) แล้วทำไงดีหละ

เชสต้า : วางแผนด่วน (เรียกพวกเทพยกเว้นมิวทูมาประชุม)

บอส : (เรื่องเล็กๆแต่ไหงเป็นเรื่องใหญ่ฟระ)

V.5 : เรื่องเล็กตรงไหน ถ้าไอคู่นี้ไม่รักกัน แล้วใครจะจิ้นฟระ

[me=[V]ersion_[5]]โดนรุมประชาทัณฑ์[/me]

สุขสันต์วันเกิดครับ  :pika10:

ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองนะครับ

Gold : มอมยาดีมั๊ยเนี่ย ทั้งคู่เลย

เชสต้า : ความคิดเข้าท่าดี จะลองไหม

บอส : จะดีเหรอครับ มิวทูยิ่งมีความรู้สึกต่อสิ่งแปลกๆเยอะอยู่

เชสต้า : ไม่เป็นไร แค่ให้พวกนั้นไปกินข้าวกันสองต่อสอง ส่วนนายก็ใช้เวทซะ

บอส : =o= เอางี้เลยเหรอครับ

ฟรีซเซียร์ : (จากไหนไม่รู้) เอาเถอะน่า ฉันยังรอลุ้นอยู่เลย พูดตามตรง เทพทุกตนรอลุ้นคู่นี้อยู่เนี่ย

บอส : อย่างนี้ต้องจัดเต็ม...

:pika08: :pika08: :pika08:  ไอ้บอส เอ็งเกิดสงกรานเรอะ

ดันมาเกิดวันทีี่ข้าพเจ้าไม่อยู่ซะได้

= =" สุขสันต์วันเกิดไอ้บอสสสสสสสสส

ขอให้มีตวามสุขตลลอดไปเด้อ มีตหน้า เจอกัน ฮ่าๆๆๆๆ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.