Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

ตั้งขาย ฟิกเกอร์โปเกมอน 8 ตัว

X`mas

Recommended Posts

พอดีมีอีกชุดนะครับ ใครสนใจบ้าง 3500 ยังไง PM มาคุยก็พอลดๆให้ได้บ้างนะครับ มีไดอัลก้า พาร์เกีย กิราติน่า โฮโอ ลูเกีย อัลเซอุส ดาร์คไร และตัวเริ่มต้นสามตัวของ DP

ยังไม่ได้แกะซองทุกอัน ส่วนไอ้สองตัวที่แกะนั้นได้มาก่อนชุดนี้จะมานะครับ ปกติแถมกับการจองแผ่นแท้ JP นะครับ

ผมจำไม่ได้ว่าขายฟิกเกอร์กิราติน่าให้คุณ X'Mas ไปแล้วหรือยังง่ะ

ขอโทษด้วยพอดีหาห้องไหนตั้งกระทู้ไม่ได้

คุณเข็มบุสไซ คือคุณเจ็ทหรอ ป่าวๆไม่ได้ขายกิรามา อันนี้ผมซื้อมาจากยุ่น สองชุดนะ อันที่ผมถามไว้นั่นเพื่อนผมมันว่าจะเอาก็หายเข้ากลีบเมฆไปละ

ช่าย ผมเจ็ทเอง

ตอนนี้ เดี๋ยวกำลังหาข้อสรุปอยู่ เพราะว่าจริงๆกฏมันตั้งเพื่อจัดการพวกขายตรงกับโฆษณาเซิร์ฟเวอร์เกมออนไลน์เถื่อนน่ะครับ

ปล. ฟิกเกอร์ แบบจำลองนั่นแหละ ตุ๊กตุ่น

เรียกโมเดลดีกว่าครับพี่เจ็ท

ตอนนี้พี่เจ็ทอยู่นอกจะ้

เจ็ทคุงแอมได้คุยๆเรื่องทำหนังสือเกี่ยวกับโปเกมอนหรือเปิดตำนานโปเกมอนป่าว เหงเคยมาบอกๆนัทไว้นะ

แถมเจ้านอร์ทก็หายเงียบ บทสรุปแบบมีรูปขาวดำก็เลยยังทำไม่เสร็จ เฮ้อๆ

555 ว่าแต่อยู่ไทยหรือนอกครับคุณเจ็ท

เดี๋ยวผมกลับไทยพุธที่จะถึงนี้ครับ นอร์ทอยู่โรงเรียนผมเอง :P

รู้เรื่องงานบทสรุปละ เดี๋ยวผมกลับไปสมทบงานครับ

ส่วนเรื่องโฆษณาหรือไม่ ตัดสินกันว่าไม่โฆษณาครับ แต่อยากให้คุณ X'mas ลงข้อมูลผู้ขายให้มากกว่านี้เพื่อเป็นประโยชน์ต่อการตัดสินใจของสมาชิกน่ะครับ

ขอบคุณครับ  :pika01:

ข้อมูลผมหรอ เช่นอยุ่ที่ไหนอะไรแบบนี้ใช่ไหมครับ ผมลงเพิ่มรายละเอียดฟิกเกอร์ละ ในรูปก็มีที่ผมแกะไว้สองตัวของผมให้ดู ส่วนที่ยังไม่ได้แกะก็ในรุปเลย

ตัวอย่างฟิกเกอร์หลังจากแกะซอง

อันนนี้โฮโอ ลูเกีย อัลเซอุส แกะแล้วจะได้แบบในรูป

อันนี้ ไดอัลก้า พารเกีย กับตัวเอกเริ่มต้น DP

กิราติน่า

ดาร์คไร

images?q=tbn:ANd9GcS6hOgGdGoeo9jz8fKu0DjsZOAtv5MsluOzI-k3cm0hpu3Ujjvjx7B_2yFyCg

ประมาณว่าอยู่ที่ไหน เป็นใครในวงการ หมายเลขติดต่อ (หรือถ้าไม่สะดวกให้ ก็บอกว่าสามารถสอบถามในกระทู้หรือหลังไมค์) อะไรทำนองนี้ก็ได้นะครับ ไม่ขนาดว่าชื่อนามสกุลอะไรงี้หรอก

ผม X`mas Gconsole ทุกคนน่าจะเคยๆเห็นชื่อผมจะบทสรุปโปเกมอน DP Emerald และ Platinum ที่จัดทำร่วมกับ North Mr.Pokemon Hayate Dreaknov มาบ้างแล้วละ ส่วนเบอร์ติดต่อขอไว้หลังไมค์เองถ้าใครสนใจฟิกเกอร์นะครับ

Guest bulbabenz

^แลดูจะจุดใต้ตำตอแทบจะเท้าระบมเลยนะครับนี่(........)

^แลดูจะจุดใต้ตำตอแทบจะเท้าระบมเลยนะครับนี่(........)

ขอภาษาไทยครับ

Guest bulbabenz

ขออภัยครับ ไม่มีอะไร

[me=bulbabenz]*ชมรูปแล้วแวบ*[/me]

ไม่มีใครสนใจเลยหรอครับ ราคาลดได้อีก นะครับ ยังไงลอง Pm มาคุยก็ได้ครับ

ขายเหมา 3500 ต่อรองราคาได้ ถ้าแยกตัวซองละ 500 แต่ต่อรองลดได้นิดหน่อย เช่นกัน

• 2 weeks later...

ของแท้ใช่ป่ะ อยากได้อ่ะ :pika12:  แต่แพงจัง :pika07: 

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.