Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

## ประกาศตำแหน่ง Legendary ประจำเดือน มิถุนายน-กรกฏาคม 2553 ครับ ##

Dreammaker

Recommended Posts

จากที่คุยๆ กับมีห้าคนครับ ได้แก่

ก้อย (pachi_hikari) เพราะ กระทู้รวมโดจิน ที่จัดแต่งหน้าสารบัญไว้อย่างดี รวมถึงเรื่องของรูปภาพ และ อนิเมโปเกมอน

บี (akabane) เพราะ เป็นคนแปลโดเยอะมากๆๆๆๆ และยังช่วยจัดการกับเว็บ D****D ที่เอาไปลงโดยไม่ใส่เครดิต

เรย์ (raykung_za) เพราะ กระทู้อุปกรณ์ทำเทรนเนอร์การ์ด ที่รวบรวมละจัดทำในรูปแบบใหม่

เปตอง (paytong) เพราะ กระทู้รวมเพลงโปเกมอน ที่ปรับปรุงแก้ไขใหม่

เบนซ์ (bulbabenz) เพราะ กระทู้ไอเทมลิสต์และชื่อท่าโปเกมอนแปลไทย

ก็ อีกสักพักจะใส่ตำแหน่งให้นะครับ ส่วนคนที่ทำดีแล้วไม่ได้ก็อย่าเสียใจนะครับ เพราะซักวัน ต้องมีคนเห็นคุณแน่

"ผู้ที่ทำผิดขอจงอย่าชะล่าใจ ผู้ที่ทำดีอย่าเพิ่งทดท้อหมดกำลังใจ เพราะ ฟ้ามีตา"

Special Thanks : รายการฟ้ามีตา

ปล. โทษทีหลังจากประกาศมีมาเพิ่มทีหลังคนนึง โทษทีนะครับ

สรุป pachi_hikari, akabane, raykung_za, paytong, bulbabenz ได้ตำแหน่งครับ

ต่อไปรายการ"ปอมคุงก็มีตา"

ขอมอบคะแนนความดีคนละ 1 คะแนนเพื่อเป็นของขวัญแด่เลเจนละกันนะครับ  :pika01:

มารายงานตัวว่ารับตำแหน่งเรียบร้อยแล้ว

จิปา~ Pachi07.gif

มารับไปแล้วคร้าบบบ~

ครั้งหน้าขออีกรอบนะ ^^

อ่า... ถ้าให้ก็ขอรับไว้ และขอบคุณ ละกันครับ

เป็นคนแปลโดเยอะมากๆๆๆๆ และยังช่วยจัดการกับเว็บ D****D ที่เอาไปลงโดยไม่ใส่เครดิต

ว่าแต่ แจกง่ายเกินไปมั้งครับเนี่ย :pika09:

อ่า... ถ้าให้ก็ขอรับไว้ และขอบคุณ ละกันครับ

ว่าแต่ แจกง่ายเกินไปมั้งครับเนี่ย :pika09:

พยายามแจกเยอะๆ อยู่แล้วครับ สองเดือนมีห้าคน ผมว่าน้อยไปด้วยอะดิ

อยากให้ได้กันเยอะๆ อ่ะ

ดูสีมันออกชมพูๆ(ม่วงๆ)ยังไงไม่รู้ อิอิ

• 2 weeks later...
Guest bulbabenz
3.3 ห้ามตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ ตั้งโพล โพสข้อความในเชาท์บ็อกซ์ หรือวิธีการใดๆ ที่แสดงถึงสิ่งที่ไม่เหมาะสมแก่เด็กและเยาวชน เช่น ใช้ภาพลามก ภาพสยดสยองโหดร้าย การพนันต่างๆ หรือใช้ถ้อยคำไม่เหมาะสม เช่น คำหยาบคาย ลามก ดูหมิ่นดูแคลนผู้อื่น เป็นต้น ในการตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ ตั้งโพล หรือวิธีการใดๆ

จากข้อความและกฏแห่งบอร์ดพีเคเบสิกดังกล่าว

สมาชิกUsername:bulbabenz ได้ทำการฝ่าฝืน และได้รับการยืนยันจากสตาฟถูกต้องแล้ว

จึงใคร่ขอรับโทษตามสมควรแก่กฏแห่งเว็บบอร์ด เพื่อคงความศักดิ์สิทธิ์ของกฏนั้นต่อไป

และด้วยการละเมิดนี้เกิดขึ้นถึง 2 ครั้ง

รวมถึงสร้างข้อพิพาทระหว่างสตาฟถึงสองคนด้วยกัน

- ครั้งที่ 2 ตักเตือนผ่านระบบ PM หรืออีเมล์ที่ใช้สมัครสมาชิก และคะแนนความดี -10

โปรดให้โทษนี้ ดังกล่าวไว้ในกฏแห่งบอร์ด

และขอคืนตำแหน่ง"เทรนเนอร์ในตำนาน" เพื่อมิให้ตำแหน่งอันทรงเกียรตินี้แปดเื้ปื้อนต่อไป เป็นระยะเวลาตามแต่ควรจะกำหนด

จึงขอเรียนให้ทราบ และขอรับโทษตามความผิดดังกล่าว

bulbabenz

เืรื่องเมื่อวานในหน้าจอ (shout) ผมก็ตามอ่านตลอดนะ

ส่วนตัวคิดว่าเฉยๆ

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.