Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[โพลล์]เกี่ยวกับธีมบอร์ดนี่แหละ

เฮียเป็ด

คุณชอบธีมบอร์ดแบบไหน ระหว่าง...  

15 members have voted

1. 1. คุณชอบธีมบอร์ดแบบไหน ระหว่าง...

• สีโทนเปรี้ยวๆ กราฟิก+ฟังก์ชั่นหนักๆ
      1
    • สีโทนเปรี้ยวๆ กราฟิก+ฟังก์ชั่นเบาๆ (เหมือนธีม Once upon a time, PKBasic)
      1
    • สีโทนมืดๆ กราฟิก+ฟังก์ชั่นหนักๆ (เหมือนธีม Black-White)
      4
    • สีโทนมืดๆ กราฟิก+ฟังก์ชั่นเบาๆ (เหมือนธีมปัจจุบัน)
      9

Recommended Posts

ลองตั้งโพลล์ถามดู เผื่อจะได้ไอเดียเรื่องการทำธีมอันใหม่

ใครมีข้อเสนอแนะอะไรโพสต์ไว้ได้นะครับ

ตามความคิดของผมนะครับ

คือผมชอบโทนมืดๆ หน่อยแบบที่มันไม่สว่างมาก (สีสดๆ แสบตา = =")

ธีมปัจจุบันนี้ผมก็คิดว่าสวยดีแล้วนะครับ แต่คิดว่าสีพื้นหลังมันค่อนข้างเรียบไปหน่อย

อยากให้มีรูปภาพโทนสีเย็นๆ มาประดับสักเล็กน้อยเพื่อเพิ่มความสวยงามน่ะครับ

ขอบคุณที่รับฟังความคิดเห็นครับผม.. :pika01:

ผมชอบโทนมืดๆทีมๆแบบนี้แหละครับ ดูเหมือนรังมูม่าดี  :pika01: *ชมเรอะ*

แต่จะเหมาะกับบรรยากาศสบายๆของบอร์ดรึเปล่าก็อีกเรื่องนึงนะ

โทนสีก็สวยไปอีกแบบ... ดูแล้วสบายตาดี...

ปล. ชอบรูปด้านบนบอร์ดสุดแล้ว ><" ลูเกีย~~

ดูสบายตาดีนั

แต่แถบข้างบนขอไม่ใช่แค่ลูเกียตัวเดียวได้มั๊ย รวมพวกในตำนานเยอะๆหน่อย หรือไม่ก็โปเกมอนที่ดังๆ

หรือจะเอาภรรยาศจ.ฉายเดี่ยว :psyduck02:

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.