Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

หากคุณเป็นแฟนพันแท้ ในเรื่องต่อไปนี้

kornloveroblox

Recommended Posts

olympic 2012  tyson GAy  การ์ตูนเรื่อง tom and jerry  ส.ส.ว.ท.  ดินสอไม้  โรคเบาหวาน

โอกาสของคุนมาถึงแล้ว

หากคุณเป็นแฟนพันธ์แท้ในเรื่องต่อไปนี้    ยิมนาสติก    พิมศิริ ศิริแก้ว  ธงชาติ โอกาสของคุนมาถึงแล้ว

ตอบไม่เคลียร์ แถมยังปั๊มกาะทู้หน้าตาเฉย

แอดมินเอาไงดีครับ?

admin ผมขอบอกคุณอย่างหนึ่ง นี้คือกระทู้ ฟพท ไว้ให้คนมาสมัคร (คนในบอร์ด) ไว้ให้เล่นกันหนุกหนาน ผมพูดดีแล้วนะคับ ของร้อง อย่าเอาเรื่องผมอีกได้ใหม ผมเบื่อแล้ว T_T

คือ... เจตนาต้องการจะชวนคนไปสมัครแฟนพันธุ์แท้สินะครับ = ="

จริงๆ แค่อธิบายพอสังเขป (ย้ำว่าพอให้จับใจความได้) แปะลิงค์ที่จะไปอ่านต่อ หรืออะไรยังไงก็ได้ และก็ไม่ต้องทำตัวใหญ่โตมโหฬารเท่าฝาบ้านแบบนั้นก็ได้ครับ

ผมอ่านครั้งแรก ผมก็เก็ทแล้ว เพราะผมกด Like เพจเค้าไว้ ผมก็ตามเนื้อหาอยู่ประจำ

แต่คือแว่บแรกที่เห็น ในใจผมมันมาแล้วไงว่า "เอ๊ะ? จะจัดในบอร์ด หรือจะชวนคนในบอร์ดเราไปแข่งที่โน่น? แล้วถ้าผมสนใจ ผมจะไปสมัครที่ไหน? รายละเอียดมีแค่นี้เอง?"

ส่วนที่โดนแขวะนั่นผมก็ต้องขอโทษแทนแอดมินท่านอื่นด้วยละกัน เค้าก็แค่สงสัยในสิ่งที่น้องทำ ไม่ได้มีเจตนารบกวนทำให้น้องเบื่อแต่อย่างใดนะ :psyduck10:

ขอย้ำว่า คุยกับผมไม่ต้องเกร็ง เราเอาเหตุผลมาคุยกันชิลๆ ได้ครับ

ใครบอกแอดมินเป็ดดุ... ไม่จริ๊งงงงง ไม่จริง :psyduck02:

ใครเถียงหักจิตพิสัยจริงๆ นะเออว์

ปล.ลายเซ็นน้องยาวไปนิด ขออนุญาตปรับแก้นิดนึงนะ

^อยากเถียง แต่เถียงไม่ได้แฮะ เดี๋ยวโดน :psyduck07:

เข้าเรื่อง

ถ้าตั้งกระทู้แบบนี้ ว่างๆช่วยแป๊ะข้อมูลเพิ่มทีนะครับ ว่าอะไรยังไง เผื่อมีบางคนสนใจ(บางคนคนอื่นเค้างงกันด้วย)

ผมก็ไม่ค่อยเก็ทตอนแรกเท่าไหร่ แต่ได้ลิงค์เฟซผมถึงเข้าใจเนี่ย = ="

ปล.เมื่อไหร่จะมีแฟนพันธ์แท้โปเกมอนเน้อ :psyduck02:

^ เราคงต้องไปเสนอเขาเองเลยละมั้งครับ รับรองมีแน่ๆ 55555+

• 2 weeks later...

ไม่สบายไปตั้งนานๆ

โอ้ย

ยอมแพ้แล้ว

หากคุณเป็นแฟนพันแท้ในเรื่องต่อไปนี้ โปเกมอน สมัครเข้ามาเลยนะคร้าบ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.