Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[Pokemon Platinum] Friend Code Share

Pangthirteen

Recommended Posts

"กระทู้นี้สร้างมาให้แชร์ Friend Code กันนะคะ เผื่อ Trade Pokemon หรือ Versus Pokemon กันค่ะ"

Friend Code ของแต่ละคน สามารถดูได้จาก Pal Pad นะคะ เฉพาะ Nintendo ที่ Wifi ได้นะคะ

ใครมี Cyndaquil บอกได้นะค๊า ทิ้ง Friend Code ไว้เลย เราอยากได้มาก มันน่ารัก :D,,

แต่ใครไม่มีก็ไม่เป็นไรน๊า แอด Friend Code มาแลก Pokemon กันได้

"ใครอยากได้ตัวอะไรก็บอกนะค๊า เผื่อเรามีอยู่" เพราะมีโปเกมอนหลายชนิดที่พัฒนาร่างด้วยการแลกเปลี่ยน

ผมมี HeartGoldครับ เดี๋ยวลองไปดูให้ว่ามีCyndaquillอยู่รึเปล่านะครับ

ผมมี HeartGoldครับ เดี๋ยวลองไปดูให้ว่ามีCyndaquillอยู่รึเปล่านะครับ

ขอบคุงมากค่า ^_^ แล้วถ้ามีจะแลกกับตัวไรเอ่ย ><

ปล.ถ้าเป็นตัวเมียจะดีมากเลยค่า จะพาไปออกไข่ :D,,

ตัวอะไรก็ได้ครับ ผมไม่มีตัวที่อยากได้เลยอ่ะ

ตัวอะไรก็ได้ครับ ผมไม่มีตัวที่อยากได้เลยอ่ะ

โอเคค่า ^^ ถามนิดนึงนะคะ Friend Code นี่จะมีเฉพาะ ตลับแท้ ใช่มั้ยคะ ?

พวกที่โหลดเป็น Rom มา เล่นผ่าน Wi-Fi ไม่ได้ช่ายป่าว ? พอดีเพื่อนหนูเล่นไม่ได้อ่ะคะ ><

หนูเพิ่งเล่นเซฟใหม่ (เซฟเก่าน่าเบื่อมาก) ตอนนี้พอจะมี Pokemon มีประโยชน์ พวกที่พัฒนาโดนการแลกเปลี่ยน

1.Kadabra > Alakazam

2.Graveler > Golem

3.Machoke > Machamp

ต้องการตัวไหนบอกได้เลยนะค๊า หรือว่ามีหมดแล้วคะเนี่ย 555

ปล.Friend Code ของหนูนะคะ 4384 9298 7167 ขอบคุณมากค่า :D,,

ปล2.จะเล่นเวลาไหนก็แอดเมลมานะคะ choco-cinnamoroll@live.com

โอเคค่า ^^ ถามนิดนึงนะคะ Friend Code นี่จะมีเฉพาะ ตลับแท้ ใช่มั้ยคะ ?

พวกที่โหลดเป็น Rom มา เล่นผ่าน Wi-Fi ไม่ได้ช่ายป่าว ? พอดีเพื่อนหนูเล่นไม่ได้อ่ะคะ ><

พวก ROM ก็ WIFI ได้นี่ครับ แต่ก่อนผมเล่นอยู่ ตอนนี้หันมาเล่น BW แทน รอ BW2

พวก ROM ก็ WIFI ได้นี่ครับ แต่ก่อนผมเล่นอยู่ ตอนนี้หันมาเล่น BW แทน รอ BW2

ฮาฟป๋ม ขอบคุณสำหรับคำตอบค่า ^^

หนูเพิ่งเล่นเซฟใหม่ (เซฟเก่าน่าเบื่อมาก) ตอนนี้พอจะมี Pokemon มีประโยชน์ พวกที่พัฒนาโดนการแลกเปลี่ยน

1.Kadabra > Alakazam

2.Graveler > Golem

3.Machoke > Machamp

ต้องการตัวไหนบอกได้เลยนะค๊า หรือว่ามีหมดแล้วคะเนี่ย 555

ปล.Friend Code ของหนูนะคะ 4384 9298 7167 ขอบคุณมากค่า :D,,

ปล2.จะเล่นเวลาไหนก็แอดเมลมานะคะ choco-cinnamoroll@live.com

ยืนยันด้วยว่ารอมก็วายฟายได้ครับ

ผมมีหมดแล้วครับ ขอบพระคุณที่หวังดีครับ

ยืนยันด้วยว่ารอมก็วายฟายได้ครับ

ผมมีหมดแล้วครับ ขอบพระคุณที่หวังดีครับ

ไม่ต้องถึงกับ ขอบพระคุณหรอกค่า ขอบใจก็พอแล้ว 555 :D,,

จะนัดเทรดยังไงครับ ผมไม่ได้ใช้MSNแล้วน่ะครับ

งั้นคุณเจ็ทนัดเวลามาเลยค่า เวลาไหนก็ได้ ^_^ เพราะหนูว่างตลอดอ่า ยกเว้นพรุ่งนี้ 555

ขอรบกวนนิดนะครับ อันนี้คือของ dsหรือในคอมอะครับ

ปล.พี่เจ็ทเล่น hgเหมือนผมเลย ถ้าว่างๆ นัดมาลิ้งโปเกมอนผมหน่อยสิ อยากให้มันแปลงร่างงะ  :psyduck07:

ปล.ถ้าขุดขออภัยครับ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.