Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

ใบหน้า 68 คนเมื่อเล่นเกม เขาวงกตหรรษา

Hermit

Recommended Posts

ผมว่าในนี่ต้องมีคนเล่นเกมนี่มาก่อนแน่ :pika10:

Aszzr0hBo1M

ขำหน้าผู้ชายที่มันอยู่กับคนใส่หมวกแดงๆอ่ะ

:pika01:

เราไม่เคยตกใจขนาดนี้หรอก อย่างมากก็สะดุ้ง ฮ่าฮ่า

ไม่เคยเล่นครับ แต่เคยโดนดักให้เข้าเว็บแล้วขึ้นหน้าผียังงั้นเลย  :pika12:

555555555555555+

เคยเล่นๆ

โดนไป 2-3 อัน เขาวงกตกับวัดสายตา 5555+

อันแรกนี่กริ๊ดลั่นบ้านเลย - -"

Guest bulbabenz

คิดไปเองหรือเปล่า กดแล้วไม่มีอะไรเลย

แต่ถ้าให้เดา ดูเหมือนว่าผมจะเคยเล่นนะ

แต่ก็ งั้น ๆ แหละ ไม่มีอารมณ์จะตกกะใจ- -

เคยเล่นหมดละเกมพวกนี้ เกมบ้านผีสิงก็เคลียร์ละ

เหอๆ

ขนาดรู้ว่ายังไงมันก็เด้งขึ้นมา ก็ยังเล่น...

...และก็ยังตกใจ... แกว๊ก!

เหอๆ

ขนาดรู้ว่ายังไงมันก็เด้งขึ้นมา ก็ยังเล่น...

...และก็ยังตกใจ... แกว๊ก!

รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง~~~

(เล่นของสูง =0=)

จำได้ว่าครั้งแรกที่โดนคือเกมจับผิดตั้งแต่สมัยบอร์ดเก่านู้นนนน ลุงไนท์เอามาลง

เปิดเสียงไว้ซะลั่นบ้าน มือไม้สั่นกดปิดเกือบไม่ทัน 5555555555555555+

ไอในคลิปนี่ฮาเด็กใส่แว่นสุดละ

อารมณ์ประมาน เด๊ะๆๆๆมึงตายๆๆๆๆ - -

จำได้ว่าครั้งแรกที่โดนคือเกมจับผิดตั้งแต่สมัยบอร์ดเก่านู้นนนน ลุงไนท์เอามาลง

เปิดเสียงไว้ซะลั่นบ้าน มือไม้สั่นกดปิดเกือบไม่ทัน 5555555555555555+

ไอในคลิปนี่ฮาเด็กใส่แว่นสุดละ

อารมณ์ประมาน เด๊ะๆๆๆมึงตายๆๆๆๆ - -

พี่มีนแม็กโก(Magao)ไม่ใช่เหรอ? = =

ว่าไปแล้วก็ชักคิดถึงพี่มีนแหะ =w=

^

^

^

ก็มาให้เห็นแล้วไม่ใช่เร้อ?

ขำหน้าผู้ชายที่มันอยู่กับคนใส่หมวกแดงๆอ่ะ

หน้ามันได้ใจมาก :pika01:

ไอ้ที่ผมโดนเข้าไปเต็มๆนี่มีแต่วัดสายตาแฮะ เจอทีลุกหนีแทบไม่ทัน :pika08:

จำได้ว่าเคยดูอันที่เป็นรถวิ่งลงเขา แต่ไม่ตกใจอะไรซักกะติ๊ด ยังงงๆตัวเองอยู่จนถึงทุกวันนี้ว่าทำไมทีอันนี้ละไม่ตกใจ -*-

พี่มีนแม็กโก(Magao)ไม่ใช่เหรอ? = =

ว่าไปแล้วก็ชักคิดถึงพี่มีนแหะ =w=

ไม่แน่ใจเหมือนกัน ว่าใครเอามาลงบ้าง(สมันนั้นยังจำไม่ค่ิอยได้ว่าใครเป็นใคร)

แต่ดันจำได้ว่าเปิดดูจากลุงไนท์

ปล.มีนมาแล้วจริงๆิ่อ่าแหละ

ปล.2 ไอไวท์ลืมล๊อกเอ้าท์อีกแล้ว -*-

ปล.มีนมาแล้วจริงๆิ่อ่าแหละ

หืม หมายความว่าไงอะ = =

อ้าวเฮ้ย เขากลับมาแล้ว =[]=

//วิ่งกลับหลังเขา~~~

คงไม่ใช่กระทู้ดักแก่อีกนะ แต่เคยเล่นนานมาแล้ว

แอบลุ้น สะอีกนะเนี่ยว่า คลิบยูทูบ นี้หลังดูจบ จะมีผีโผล่มาตอนท้ายคลิบ 5 5 5ผิดหวัง

เห็นครั้งแรกสะดุ้งครับ แต่ ต่อมาหัวเราะแทน

ปล.ภาพคนตกใจมันเป็นอย่างี้นี่เอง ทั้ง ฮา และ น่างสงสาร = =

ฮามากอ่ะ แต่ก็สงสาร

ตอนเราเล่น ก็ร้องลั่นบ้านเหมือนกัน แต่ก็ไม่ถึงขั้นวิ่งหนีซะขนาดนั้น

ฝรั่งหลายคนก็ขี้กลัวเหมือนกันแฮะ เหอะๆๆๆๆ

แค่สะดุ้งนะ

แต่ไม่โวยวายแบบนี้--

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.