Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

HBDให้เก๋

SKYNET

Recommended Posts

รู้แล้วล่ะนะว่าไปเข้าค่ายจนไม่ได้จัดวันเกิดที่บ้าน

แต่บ้านpkbasicหลังนี้ก็ยังมีวันเกิดให้นะ

สุขสันวันเกิดนะน้องเก๋ หายไปจากที่นี่ตั้งนาน แต่ก็กลับมา

ขอให้ประสบความสำเร็จในชีวิตล่ะ เจออะไรอย่าท้อแท้ ผ่านมันไปให้ได้ พี่เอาใจช่วย

*เห็นไปใช้บริการกระทู้ระบายบ่อยเหลือเกิน

HBD ด้วยคนครับ ถึงจะไม่ค่อยรู้จักแต่ก็ขอให้โชคดีและมีความสุขเรื่อยๆครับ... 'w'

HBD คร้าบผม ท่านได้ lvl Up แล้ว ใช้ Stat Point ที่ได้มาอัพสเตตัสให้ดีนะครับ :pika01:

ไม่ใช่ละ!!(ล้มโต๊ะ) ขอให้โชคดีละกันเน้อ ' w '

แฮปปี้เบิร์ธเดย์ครับ (:

ขอให้มีความสุขมากมากนะครับ  :pika01:

ขอบคุณทุกคนมากค่ะ รู้สึกน้อยแปลกๆแหะ

ทำใจ คนน้อยไปเยอะ พี่เองก็ตั้งกระทู้ช้า รอเย็นๆโน่น อบากเห็นว่ามีใครจะตั้งรึเปล่า

เข้ามาช้าไป 13 นาที สุขสันต์วันเกิดนะครับคุณเก๋ จากสมาชิกใหม่ครับ ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ  :pika10:

HBD ย้อนหลัง ท่านเก๋ครับ. มีความสุขมากๆนะครับ.  :pika01:

สุขสันต์วันเกิดนะครับผม ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ :pika01:

HBD ย้อนหลังเนอว์ คุณเก๋~

ขอให้มีความสุขมากๆนะฮะ^^

ไล่ตอบให้หมดละกัน ตอนนี้อยู่บ้านแล้ว~

รู้แล้วล่ะนะว่าไปเข้าค่ายจนไม่ได้จัดวันเกิดที่บ้าน

แต่บ้านpkbasicหลังนี้ก็ยังมีวันเกิดให้นะ

สุขสันวันเกิดนะน้องเก๋ หายไปจากที่นี่ตั้งนาน แต่ก็กลับมา

ขอให้ประสบความสำเร็จในชีวิตล่ะ เจออะไรอย่าท้อแท้ ผ่านมันไปให้ได้ พี่เอาใจช่วย

*เห็นไปใช้บริการกระทู้ระบายบ่อยเหลือเกิน

อ่า ขอบคุณมากค่ะ ^^

HBD ด้วยคนครับ ถึงจะไม่ค่อยรู้จักแต่ก็ขอให้โชคดีและมีความสุขเรื่อยๆครับ... 'w'

ขอบคุณจ้า ไม่ค่อยรู้จักก็ไม่ว่ากัน รู้สึกว่าจะออนไม่ตรงกันบ่อยมาก 555+

ersion_[5] link=topic=2631.msg68989#msg68989 date=1364398103]

HBD คร้าบผม ท่านได้ lvl Up แล้ว ใช้ Stat Point ที่ได้มาอัพสเตตัสให้ดีนะครับ :pika01:

ไม่ใช่ละ!!(ล้มโต๊ะ) ขอให้โชคดีละกันเน้อ ' w '

ค่าสเตตัสที่ลุงดรบอกว่าเพิ่มมาใช่ไหม 55+ ขอบคุณมากจ้า

แฮปปี้เบิร์ธเดย์ครับ (:

ขอให้มีความสุขมากมากนะครับ  :pika01:

ขอบคุณจ้า

เข้ามาช้าไป 13 นาที สุขสันต์วันเกิดนะครับคุณเก๋ จากสมาชิกใหม่ครับ ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ  :pika10:

อ้อ ขอบคุณค่ะ

HBD ย้อนหลัง ท่านเก๋ครับ. มีความสุขมากๆนะครับ.  :pika01:

ขอบคุณมากจ้า เรียกพี่เก๋เฉยๆก็ได้ 555+

สุขสันต์วันเกิดนะครับผม ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ :pika01:

ขอบคุณค่ะ (เกิดวันที่ 27 นะคะ ไม่ใช่ 28 -*-)

HBD ย้อนหลังเนอว์ คุณเก๋~

ขอให้มีความสุขมากๆนะฮะ^^

ขอบคุณจ้ามาซากิซัง (ไม่ต้องเรียกคุณก็ได้ ไม่ได้เป็นคนใหญ่โตอะไรขนาดนั้น)

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.